A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
còn trăng sao j nữa , đi học bài đi , học mà ko hiểu thì học lại lần nữa , học lại lần nữa mà cũng ko hiểu thì lên giường ngủ để mai chết :D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
hờ hờ học roài mẹ ạ

Ông này tiến bộ vcđ.Bác Hoan còn khen cơ mà :->
Chả biết học cái gì :|. Lọ mọ tiếp vậy,đàng nào cũng dek ngủ dc :|

ý là sao mà chả thấy các bác nhà mình lên đây chat với em :D study hall trường em nó chặn YM, ứ lên đấy chat được :p

Phạm Mai Phương đã viết:
Thì ai bảo em Quyên là cháu bác gái cơ
Ờ có lí!Hay đây là lí do mà hôm trước chị giúp em chép fat.:-?
Nhưng dù sao em cũng cảm ơn chị rất nhiều.
Xem cái của chị bạo lức quá!Cứ như cái thằng giết người là chị còn cái thằng bị giết là bác Hoan nhà em í b-) (Giá mà thế thật thì hôm nay chúng ta sẽ ko fai kt)
P/s:Hello Hà

Khiep con Q lao qua, dam tru bac minh bi giet co lao ko co chu? Bac may ma vao doc duoc thi thoi doi nha Q :))

Chờ mãi chẳng thấy Hà Trang đâu cả , bực quá ..

Hôm nay ăn cái làm bài biến hóa quá cơ, chả biết sống chết thế nào :))
Mai tiết Văn lớp mình là hơi bị quẩy

ps: hello Q!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
À Mai Phương chơi với bạn thực dụng vừa thôi nhé [-x :p

Buồn bạn lắm Hà ạ :( Tớ hỏi Quyên thích cái nào để tớ còn chiều ;;) Đấy bạn xem, hôm nay bác ra cái đề bài 3 tinh tế quá :| Tớ chưa biết nên xử thế nào với Quyên đây :(

dda noi' bung` tiet ly' voi me. nghe mang nhiec vai` cau^ la` xong hoho thoai mai that toan hom nay lam dc
sao ko danh dc TV nhi

Thằng Hiếu khôn thế :)) nhưng thế là lành nhất đấy, đứa nào khôn ra thì nói trước với các cụ đi, ko là câu chuyện lại bị "biến hóa" ra loại đột biến gen đấy :))

sao chuyện bùng tiết Lý lại bị lộ? :-? cô Lan yêu quí của chúng mình có bao giờ xì ra đâu? mà tiết Lý cô Nam cũng dạy lớp Pháp, đâu lên lớp mà kiểm tra được?

heheh , nói hết roài , nhẹ nhàng thoải mái :)) ,mai trên lớp nghe chửi vài câu là xong rồi chờ đợi 1 điều j` sắp đến !!
Ịt sờ m. mai mẹ mình đến nhà cô :( xác định rồi , thể nào cũng bị lly' [bụp] cho co0oi !!

tình hình là để bạn thuật lại nguyên văn buổi học hôm nay :D .Chuông vào tiết , cô lý bước vào......lớp vắng teo......cô ko nói gì nhưng tình hình là lớp ta lúc đấy vì lớp vắng nên cũng mất hết tinh thần chiến đấu , những lời cô giảng thì cứ chui vào tai này nó lại lọ mọ tìm đường ra ở tai kia ,1 số đứa chắc chắn nghĩ rằng :" biết thế mình bùng cho rồi " vì thế lớp chúng ta bất mãn và quay sang buôn chuyện , lớp thành cái chợ ....cô lý điên tiết bắt đầu trút giận , cô mở sổ tử thần ra đọc tên các tội đồ .....ko những thế cô còn gọi vào di động cho cô Nam , lập tức cuối giờ , Nam đã có mặt ....phẫn nộ , ngạc nhiên nhưng lần đầu tiên trong đời em thấy Nam ko quát mắng ầm ĩ mà chỉ hỏi vài câu rồi đi (chắc giận quá ko nói nên lời) vì thế.....:) tóm lại là nếu lớp ko ồn cô lý đã ko truy cứu :))
:O ava của con Nga---> sốc

Hix, hôm nay theo đúng tinh thần dân chuyên Toán , khó đúng dễ sai :)) :p .Tình hình là mai có tiết mục vui để xem rồi 8-|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên