A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
25 hả!Hình như hôm đấy tao cũng home alone
Bây giờ tao sống khép mình lắm Hà ạ!không thích giao lưu chơi bời nhiều nên có khi là home alone

Hay đến nhà mày vậy? đến nhà Quyên mở pặc ti đón Tết hơi zui. Nhưng Quyên ơi biết làm sao khi tớ lại mún "giao lưu" với bạn :( mà bạn lại khép lòng với tớ

Lòng tớ thì khép nhưng mà cánh cửa nhà tớ vẫn luôn rộng mở chào đón moi người Hà ạ!Lâu lắm tao không nấu ăn........Nếu mà mày đến thì.......

Ăn pho mát không tao cũng chịu được. Tớ rất vui khi cánh cửa nhà 42B Bát Sứ luôn mở cửa cho tớ, xúc động. :((

Dễ anh em mình bị xóa bài post lắm, kệ cha, cứ tâm sự

Tao chẳng hiểu chúng mình làm gì sai cả nhưng mà nếu có bị del bài thì cũng chẳng sao nhể
Pho mat thì tao không tự làm đc nhưng mà "Lẩu" thì.........

Ừa Tết ăn Lẩu là nhất đấy :)), hai con ngồi ăn lẩu có hơi quá đáng ko? ăn lẩu phải đông vui chứ

Del thì lại post, lại del, cùng lắm ban nick :))

Ừ thì rủ thêm nhưng mà ăn lẩu nhiều hơi bị nhạt
Dê lẩu còn đc chứ lẩu dê thì..........

----------

Đề nghị Hà đổi topic khác anh em mình cùng nhau thảo luận!Con gái mà lúc nào cũng chỉ nghĩ đến ăn và uống thì vuuuuu ứt

Chỉnh sửa lần cuối:
A con cẩu ... mày dám xúc phạm thân sinh tao phỏng?
Mà sao tao lại viết hoa chứ Lẩu nhỉ:-?

Không thì ăn gì??? nem rán??? :x :x

Hà ơi ở cái chốn này mày có biết là văng tục đồng nghĩa với việc mày tự cho mình là đứa vô văn hóa không hả?Không đc văng nghe chưa mà nếu có văng thì cũng đừng văng vào mặt tao !Vd nhu Việt Hiếu hay Tùng chảy chẳng hạn!
Bip tết

Bíp, nhà quê à?? biển 36 à?? quần ống côn cạp cao tận rốn à??? Phải là Bít tết...áy, tinh tế chưa ;;)

Cẩu đâu phải là văng tục??? Văng tục phải ra chỗ VH hay Bốp hay ông bụt hàng lởm Duy, chúng nó văng cho bắn sang Pháp, đập vào tháp ép phien rồi bắn về.

Mày chưa uống thuốc đúng không Hà!Đến giờ đi uống thuốc rồi đấy kẻo ...Điên quá rồi đấy làm tao xấu hổ thay cho mày

Cho các bạn lớp mình chiêm ngưỡng quả chat tinh tế của mẹ con tớ

Kuyên xinh: roi
Kuyên xinh: xong
spotted_lambie93: xong
Kuyên xinh: sap xong
spotted_lambie93: okie
Kuyên xinh: xong roi day
Kuyên xinh: benh qua
spotted_lambie93: hoi bi hay
spotted_lambie93: roooooooooiiiiiii

Tinh tế vãi Quyên nhẩy??? ;;) tao nốc cả lọ thuốc rồi, uống một thể cho cả tuần luôn :))

Chết mẹ nó mất!Ảo ghê!Chết cười
Sao điểm chất lượng của mày chỉ có 10 ha? Hà

Hồi còn Vườn Cười, tao được cộng 1(tại vì có truyện làm trong sáng VC) là 11 cơ nhưng mà sau đấy em pót truyện tiếp theo thế là bị trừ luôn cái điểm vừa được cộng tại vì truyện mới mods cho là quá bậy trong khi em thấy nó rất là GIÁO DỤC :(

Đời giúp người ta hay bị hiểu lầm thế đấy

Ừ tao cũng đc cộng và cũng bị trừ điểm trên VC mà nhưng vẫn hơn điểm mày mặc dù không nhiều bài bằng mày!Ngặn gọn xúc tích ăn hết điểm
Bây giờ bọn Vườn Cười hoạt động ảo rồi mày ạ!Trên 18 tuổi mới đc vào

Cái ****** cụ các cậu solo kinh thế,vcđ.2 dua' choi gan` het' con mie. no' 1 trang :)) :)) :))

Thằng ôn nào nghĩ ra cái Yahoo mà vào box lớp mình chắc thấy chán đời luôn :)) :)) :))

Các cậu cứ Andy Cole đi rồi nó xóa mẹ nó box lớp mình luôn O:)

À thế à?? Nó làm thế để ngăn chặn những phần tử như bọn mình à??? :-? Khi nào tao 18 tuổi tao cho cái VC thác loạn luôn :))

Kể ra bọn mình cũng yêu lớp nhỉ, giúp topic lớp có nhìu bài pót đầy chất lượng

Anh Chu cứ nóng tính, em QUyên nó chốt hạ đây, nhường stage lại cho anh 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi tao có muốn solo nữa cũng không đc rồi!Lão Trần Đức Lương vừa gọi điện rủ tao đi uống coffee !Thôi thì đành phải đi vậy
Chào thân ái và quyết thắng
P/s:TS thằng Tùng

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Thôi tao có muốn solo nữa cũng không đc rồi!Lão Trần Đức Lương vừa gọi điện rủ tao đi uống coffee !Thôi thì đành phải đi vậy
Chào thân ái và quyết thắng
P/s:TS thằng Tùng

Khổ thằng bé ko rủ dc mình.xoay sang dụ con dở hơi này :))
Em cũng chốt hạ,đi chơi đây :D
Ah,mai có phải làm bài gì ko các cậu,văn phải học ko???

PS:Chào thân ái và quyết thắng :)>-

khiếp bó tay các chú :))

mà bạn Chu nói thế nào ;;) tớ là tớ thấy em Hà em Kuyên pót bài hay lắm cơ ;;) tớ thích đọc lắm :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên