A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ui giời kệ chứ tội ác của mình bố mẹ biết hết rồi

bây giờ là vào vấn đề chính nhé về H5N1 ý
chu thì ốm này chết thật
thằng hiếu hôm qua thì tự nhiên đến nhà mình bung cả cái móng chân rồi ông bóng ra để đấy ghê quá
hôm qua thì em sung lên tự nhiên được 643 toefl hơn điểm cả ông anh mình lạ thật :)) :))

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
hôm qua thì em sung lên tự nhiên được 643 toefl hơn điểm cả ông anh mình lạ thật :)) :))

thi lúc nào nhanh thế cu? b-)

11h11': báo cáo, mẹ tớ đã về:-s:)), chả hỉu giông tố gì đây:-s

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
ui giời kệ chứ tội ác của mình bố mẹ biết hết rồi

bây giờ là vào vấn đề chính nhé về H5N1 ý
chu thì ốm này chết thật
thằng hiếu hôm qua thì tự nhiên đến nhà mình bung cả cái móng chân rồi ông bóng ra để đấy ghê quá

Đm ông ơi phát hiện ra là mình ốm tương tư chứ ***** phải cúm chim cúm gà j` :))
Thằng Hiếu thì bị lở mồm long móng thứ 2 cấm đến trường [-x

643 TOEFL thì khao cả họ cả hàng cả lông cả lá đi còn chờ gì nữa :D

đến h còn chưa có cơm ăn ko biết có chuyện gì ko

mà thg bốp thi lúc nào thế cả ngày hôm qua chơi mà ngủ mơ ah:))

Ối giời ơi , huhuhuhu, khổ quá cơ, tự nhiên lại mọc ra cái trò "sau tết các phụ huynh không cho con em đi xe máy, nhà trường hợp tác với công an đến bắt xe giữ một tháng"
Thế này thì còn gì là đời nữa, tết xong mới có nhiều thứ vui, phải lượn phố chứ.
Khốn nạn ! :(( :(( :((

ôi thế xác định rồi mẹ tao cũng bảo thế:(( nhg hy vọng chỉ là mồm thôi:-?

** nó[-x, họp PH về, bố mẹ nào cũng dọa cắt này nọ...

tao cắt đt ne:-s, eck biết dd thì seo? :))

chắc chỉ mồm...>:)

à, đứa nào bảotao mai Văn có phải học k vậy?:-?

em thì lần đầu tiên trong đời bố mẹ đi họp phụ huynh mà nói về ông anh nhiều hơn mình không có tội gì cả trừ học ngu thôi :)) :))

hôm qua buổi tối ông già cho làm toefl thử thôi ông ngồi bên cạnh ghê vãi, thi thật thì chắc được tầm 620, bố ngồi cạnh khổ vãi cứ nhìn chằm chằm vào mình, em tháng 3 phải vào nam thi rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
ra thế. vậy mà tao tưởng mày thi thật :))

thường thui:p

MAI HỌC VĂN HAY TỔNG KẾT HK ĐÂY? :((ối ối ối...........

mà một triệu chứng của H5N1 có phải là mù mắt không

hôm qua rõ ràng mình thấy xe thằng vh ở trường trong khi nó đã đi đến cô KH từ lúc nào rồi, mình còn kt số xe, vé xe, tay lái rõ ràng là của nó ,mình ở trường đến 7h vẫn thấy xe ông ý ở đây lạ lắm ý

Em yêu mẹ em lắm í, đi họp về nói gì í nhỉ, à đúng rồi "điểm giả không quan trọng con ạ! Cái chính là thi ĐH! Thôi mày đi rửa bát đi!" :)) vãi vui

chúng mày H5 sao bằng tao được... tuần rồi 3 lần ăn bún ngan, có chết thì chết đầu nước. Có gì H5N1 cả lũ thì hẹn nhau ở "dưới ấy" rồi thác loạn tiếp :))

ps: Chi cầm vở Văn của cô hả?

Tình hình là năm nay các bậc phụ huynh tiến bộ ghê cơ, mẹ em cũng không chửi gì cả :), chỉ cú mỗi cái vụ xe cộ !, Mẹ em là dẽ dọa lắm cơ, bác NAm nói một câu không thì mẹ em cũng vậy thôi, trông chờ vào papa vậy !:D

Ừa mẹ em cũng có nói về vụ xe cộ, em bảo là "chả cấm được đâu!" hé hé ... các bạn đi xe máy cố gắng đấu tranh nhé

Cố kiểu ***** gì cậu ơi,ngu vãi cứt :((
Bi h cứ lo khỏi cúm gà đi đã,xe cộ gì sau tết tính sau :))
Tiếp tục vớt lớp mình lên

Ơ tinh tế quá cơ !Thế hóa ra thằng Lê Hữu Sơn Tùng là thằng Bob à?
Mai giao lưu rồi học hành gì nữa?

Ừ cô chỉ gọi những bạn nào mà cô cho là chăm chỉ thôi nên là tớ đang rất là lo

----------

Mà tớ chăm thế nào thì các bạn biết rồi đấy

Quyên ơi, pót xong bài trên ^ (đấy đấy) có thấy mặt hơi đỏ lên vì ngượng không??? /:) "CHĂM" THẬT

1 lần khiêm tốn bằng 40 lần tự kiêu mà tớ thì không muốn là 1 con người kiêu căng nên thôi thì kiêu chỉ 1 lần

Được, câu này được, ghi vào sổ ta cá nhân! Mở pặc ti chúc mừng Quyên là con người "khiêm tốn". 25 đến nhà em ko? hôm đấy em HOME ALONE ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên