A2 đồng chí hội (mới)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao? avatar của Nga làm sao b-) ý kiến cái giề :))

isn't it hot? ;;)

missing him...

để tao bắt chước nào:D

sắp có mini họp ph rồi từ đầu năm đến h mình là 3 lần rồi vô đối

Khổ thân chúng mày, làm tao bị ốm cũng bị vạ lây, bình thường thỉnh thoảng ốm đau vớ phải hôm như thế này chả có giấy phép cũng được, thôi thì hôm nay bảo mama viết giấy vậy.
Chung quy là chỉ tại chúng mày mà tao mới phải tốn giấy tốn mực như thế. !!

ừ, Hiếu bắt chước đi ;;) rồi xem cái con vợ đoan chính của tao nó có cho không :)) ;;) gì chứ tớ là tớ thương bạn lắm cơ :p

10h-11h cn này sân vp nhé
tù thứ 4 tuần sau làm đơtrj giao hữu trước năm mới đi
ava nga khủng wah

Có gì đâu mà các bạn cứ chê ava con Nga thế nhỉ?
Bạn thấy hay mà, đẹp nữa :)

Cả Nhím lẫn Hiển đều bon chen, lướt đi cho nước nó trong hộ con với các bố ơi :)) :p

Avie của Nga là nghệ thuật đấy, các cậu không hiểu gì cả [-x hai cái bạn đấy "thơm" nhau là nghệ sỹ cả đấy :)) =D>

Chả biết chiều nay thế nào??? /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
có ai chê đâu chất mà là chê ah đến bó tay

đá với đội nào thế?

Mai Thành Sơn đã viết:
10h-11h cn này sân vp nhé
tù thứ 4 tuần sau làm đơtrj giao hữu trước năm mới đi
ava nga khủng wah

Đá đấm tn ông ơi??
Chiều nay kinh wa',cầm quả giấy phép nghỉ oóm do mama cấp mà vẫn thấy kinh kinh :((

mie,tp,vh,th post 3 bài mỗi bài cách nhau 1'.Vãi đỉnh :D

ừ tớ cũng công nhận là chưa có bạn nào chê ạ :"> :x :p :D các ấy cứ mắng oan các bạn ;;) phải để các bạn từ từ thưởng thức nghệ thuật chứ :mrgreen:

hôm nay tha hồ trình bày lý do nghỉ ốm đau tay đau chân hỏng xe chiều nay bảo đảm vui đây

p/s:lệ đêm vl thật:D

ờ ờ .. ờ .. ờ ......

em Hà phát ngôn bất cẩn quá [-x biết là chỗ này tai vách mạch rừng, nói gì là ai cũng nghe thấy không hả [-x

như em này, có tán các sếp thì cũng chui vào box EHAO, anh có vào đấy đọc được đâu :D :p :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên