$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

bọn này nhớ b-([-x tao mà bậy á ;;) nhầm ko đấy :">:">:"> tao ngây thơ trong sáng thế này , biết bậy là j :"> mày nói thế oan cho tao lắm ý vi ạ :(:(:( VL ơi , cái câu Việt linh VL ý nghe hay dã man ạ =))=)) nghe như kiểu Viet linh pro ý =))=)) tao bảo , ko thì khi nào , chúng ta làm 1 cái clip về chân dung thị N' đi ;));)) 2 đứa mày tháy the nào ;)) thu gom ảnh các thứ về chị ý lại ;))

Heh... Cứ quá khen... :-" Mah làm tư liệu là việc vô cùng cần thiết. Chúng ta cần phải cảnh báo cho hậu thế nếu nhìn thấy thị là "tẩu" ngay đừng phí thì giờ dây dưa làm gì. ;))

thế này mah đã kêu kém thế đọc tử trang 73 đến nay ~ 1/2 số bài là của tao nào thì công việc
umbrella lấy đoạn nào hả mọi người ? cho pơ ý

Mày không có lương tâm của spammer à? Mày không thấy tội ngiệp cho cái host của diễn đàn à? =))

chả thấy lương lòng đâu hết trơn =)) mình có làm sao đâu =))
cut xong chưa ku ?=))

ôi giời ơi là giời!!! con bạn tớ có thằng em học lớp 6 trường mình, học N' về khen nức nở, lại còn bảo lớp 10A1 đc cô dạy tốt quá còn gì 8-} ôi mai gót :-s

thì VL nhà ta hồi lớp 6 học cũng có thấy j đâu =)) năm nay CN mới thấy ác cảm mah =))

ôi mẹ ơi , điên mất , N chắc giỏi nịnh trẻ em :)) sợ vật
Vi : ờ , nếu đc clip thì tốt , còn ko thì chụp ảnh theo kiểu bí mật , xong làm 1 cái slide ảnh :)) xời , cảnh báo cho the he ve sau =))

@ĐM : để xong vụ kịch kọt này đi đã =)) mai nhớ mang khăn =))

ấy chết ;))
quên ko nhắc các bạn mới lên ;))
các bạn mau vote cho topic mình lên 5 sao đi :star::star::star::star::star:
tớ mún topic mình là topic đầu tiên trong box đc 5 sao 8->

nhìn ở đầu trang có cái phần đánh giá đó :D vào đấy chọn 5 :star::star::star::star::star: mau ;))

ah rồi =)) mỗi người vote đc mỗi 1 lần thôi a` ?

ờ :-s
chính xác đấy :-s
thế mà tớ kêu gọi chúng nào vào vote chả đứa nào thèm vote mới đau chứ :|

bao h lên đc :-?
cố lên 6 bài nữa thôi =))

Thằng kia tao bảo mày thế nào hả? Ko spam nữa. Mày nhìn xem tao đi ngủ rồi đây này, có spam nữa đâu ;)) Ngoan chưa?

cứ tưởng out rồi hóa ra invi =)) ra đây bàn tiếp nào =)) bàn 5 bài nữa là đi ngủ =))

spam tốt chứ sao bạn VL lại ngăn cản bạn VY thế ;))

Vote từ đời tam tỏng nào roài... 8-> Mà sao topic mình lại chỉ có 4.31? Toàn vote 5 mah. 8-}

chắc có đứa vote 1 =)) mất dạy =))
2 bài nữa =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên