$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

nghe bỉu con gà ghi 4 bàn cho toán 2 còn j =))
mah sao thick gọi mình là Vy thế nhỉ =))
@Thư: chưa soạn bài ý =))

xời , thiên thư làm thơ chế hay hết xẩy =))=))=)) chết thằng vi xuống tóc à :-ss:-ss:-ss:-ss sao mày muốn làm thầy tu sớm thế :(:)(:)(( hay là quyet tâm nói ko với nữ sắc ;;);;);;);;) đùa tí cho vui , mà sao hôm nay lớp mình lại thua toán 2 6-2 thế mày ??? :|:|:|

xời , thiên thư làm thơ chế hay hết xẩy =))=))=)) chết thằng vi xuống tóc à :-ss:-ss:-ss:-ss sao mày muốn làm thầy tu sớm thế :(:)(:)(( hay là quyet tâm nói ko với nữ sắc ;;);;);;);;) đùa tí cho vui , mà sao hôm nay lớp mình lại thua toán 2 6-2 thế mày ??? :|:|:|
cái con này ran thế;;) , bài này post rôi mah =))

tao bị post lỗi , sửa lại rồi T_______T tại cái net nó điên quá , mà mày cũng vưa` vừa thôi =))=)) mie , từ khi mày lên , vào topic nào tao cũng phải F5 liên tục , sợ vãi ạ :-ss:-ss có khi mình vừa mới ấn cái post reply thì đã thấy reply của nó rồi :-ss:-ss:-ss

tao bị post lỗi , sửa lại rồi T_______T tại cái net nó điên quá , mà mày cũng vưa` vừa thôi =))=)) mie , từ khi mày lên , vào topic nào tao cũng phải F5 liên tục , sợ vãi ạ :-ss:-ss có khi mình vừa mới ấn cái post reply thì đã thấy reply của nó rồi :-ss:-ss:-ss
xếp K bảo cứ spam đi có xếp đỡ đầu mah
hum nay mới có nick spam cho thỏa những tháng ngày .. ngồi nhìn =))

đc , thằng này đc cái giống tao , mie tao phải chờ cả tháng mới đc nó thông qua cho cái nick , bựa vãi b-(b-(b-(b-( trong có vài ngày mà mình post đến độ số bài trung bình lên đến 6;7 :-ss khủng bố luôn :)):)) nhưng mà thôi , bây h tao từ bỏ nghiệp spam rồi ;));)) sợ sếp kha lắm :(:(:( sếp nhắc nhở tao mấy lần rồi :(:)(:)(:)(:)(( nói chung có mày lên cũng rôm rả hơn , mình hứa sẽ spam nhiều hơn =))=))=))

spam trong topic lớp thì sợ gì :-j
à hai bạn cứ tik cực sờ pam với nhau nhớ ;))
sang học kì hai phát là tớ bỏ nghề luôn :D

khiếp , thế mà ko biết hồi trc đứa nào kêu la` ko đạt đc 1000 bài trc khi rời Hao [-x[-x[-x , xời bây h nhìn số bài viết của bà Thư xem :)):)) phát hãi ý =))=)) tăng đến chóng cả mặt 8-}8-} nói chung mình cũng chỉ thik spam khi có nhiều ng rôm rả thôi :)):)) chứ độc thoại 1 mình buồn lắm :(:(:(:( nói chung mai lớp mình cố gắng tiếp tục phát huy tài nghệ câu h ;));)):)):))

à ĐInh My ơi tôi bảo :D
lúc bà diễn í, nghe thấy mình bị out bà phải khóc chứ sao cứ nhe nhởn ra thế =)) T_T về nhà tập đoạn í đi nhá :-s hic

chẹp , đáng nhẽ ra cái đoạn đấy , chỉ cho xị mặt rồi buồn buồn thôi , chứ khóc cái kiểu mếu máo huhu tôi thấy giả tạo lắm :|:| nhất là cái mặt tôi phởn thế này =))=)) ko mếu nổi ý chứ =))=))=)) kiểu dạng xị xuống hóa đá ý , nó hay hơn là khóc giả vờ :|:|:| cái mặt mình kiểu dạng nó lúc nào cũng toe toét ko đóng mồm lại đc ý :-??:-??:-??

chời :-j
tôi ko bảo khóc là phải hu hu =))
ý tôi là buồn í, như thế này này :((
mà bà đóng buồn cười lắm =)) mồm nhăn nhở cười, tay lau nước mắt =))

ĐM hôm đó phải 2 mặt =)) hớn phát khóc liền =)) bcảm vào

Chỉnh sửa lần cuối:

Ối dời ơi, mới có hơn 1 ngày ko lên mà lớp mình đã thế này rồi :)) hị hị ;))
Chết thật.....ngày mai chả hiểu bí thư phải " phát biểu" cái gì đây :)) Chán đời :(
Hôm nay cháu zai đến quậy phá nhà cửa nên bh mệt đứ đừ :( Chả muốn làm gì :(
Văn N' chưa soạn :"> Kịch chưa biết đã ok chưa :D :( :p
Hmm...rồi ngày mai báo cáo báo kéo gì chả hiểu thế nào :-s lại còn văn nghệ trò chơi :)) Bó chiếu :)) Nản quá ..:-s

ôi đâu khắc có đó mà :D hihi ;))

khổ quá thằng Vi kia , ai cho mày gọi tao DM b-(b-(B-( khổ lắm cơ , cái đoạn tôi thấy nó cứ kiểu j là cái đoạn tay lau nc mắt đấy ý :(:(:( thà kiểu hôm đấy cho tôi cầm cái khăn mùi soa hay là j đó , chấm chấm nhìn nó còn lố hơn =))=)) chứ khóc lóc nó cứ vớ vẩn giả tạo kiểu j ý :|:| mà mình cũng muốn 2 mặt lắm :">:">:". vấn đề là mặt mình nó cứ nhăn nhở cười , biet làm the nào đc :(:)((

đang nghe nhạc vs ăn chô cô bai vs soạn văn =))
xong bài hoàng hạc rồi =))
10' spam 1 bài =))

Chỉnh sửa lần cuối:

khiếp , pó tay với thằng Vi , bị N cho ngồi sổ tử thần còn chưa sợ hả mày :)):)) lại còn ăn chocopie mới phởn chứ , nản vãi ạ =))=))=))=)) chị N bảo là : các con phải soạn qua thơ Hai cư từ lâu rồi ý :)) mà có khi VL bây h vẫn còn đang uy lít xơ =))=))=)):-j

oái :-ss thứ hai kt vở soạn à :-ss

Back
Bên trên