$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

đâu 2 đứa vô sổ mói phải soạn thôi =))
@đ m : vẫn phởn =)) mẹ tao còn chửi bố tao cũng chửi bà ý mah =)) ký thêm mấy bản nữa cũng chả sao =))
kể cũng lạ, cõ mỗi 2 đứa vô sổ >.< tức >"<
VL xong rồi đó =))
Vi: xong mùa thu =))

pó tay với bà thư , chưa j đã loạn hết cả lên , tôi đang nói đứa này chứ nói j bà đâu , lớp mình bị mắc cái bệnh , cứ nghe thấy kt các thứ là như phát rồ , chạy nạn lũ lượt , kiểu chưa nghe hết câu đã ........:))
Mày với VL thì nhất rồi , vô đối rồi =)) N làm sao mà đỡ đc =))=))

VL đúng là hảo huynh đệ >:D< nói soạn giống mình =)) chịu phạt chung mới vui =)) dù sao mình vẫn thấy áy này :(( nó khó sống sau vụ đó :(( mình thì chả sao =))

ĐM cầm cái khăn ướt ý :"> xong rồi giả vờ chấm chấm vào mắt xong vắt ra 1 đống nước :"> :)) hị hị hị

=))=))=)) ơ ko thật ý chứ , có khi hôm đấy , tớ phải mang theo cái khăn thật :|:| tớ thấy thế có vẻ hay hơn là lấy tay dụi dụi giả vờ khóc :|:| trông như bọn tiểu học mẫu giáo ý :| tìm đc ng mang loa chưa em ??? :D

mày mang cái khăn ướt rồi vắt vắt ra nước ý =))
e răg tớ vs Tre phải nói ít đi để đủ time :((
vụ loa thì loa nhà tớ ko di đôọg như của điềm đâu :(( tìm ai khác đi vậy :p

được, ý tưởng í đc đấy =)) chít mất =))
nhưng ai mà vừa cười vừa vắt ra đống nước mắt thì chứng tỏ là cười chảy nước mắt chứ khóc cái nỗi giề =))

Mày với VL thì nhất rồi , vô đối rồi =)) N làm sao mà đỡ đc =))=))

Có những người như bà này đất nước mình mới ra nông nỗi... Suốt ngày chỉ có thủ tục này thủ tục nọ, tự kiểm điểm,...

@Vi: Mai mày mang mp3 đi nhé. Tao bùng từ tiết 3 không làm dc đâu.

thì mày cứ nhìn chiều cao éo phát triển đc đó thôi =))
tao làm j có mp3 :| có mp4 thôi =))

ái chà ;)) hai bạn rủ rê nhau lên rồi đấy ;))

thì mày cứ nhìn chiều cao éo phát triển đc đó thôi =))
tao làm j có mp3 :| có mp4 thôi =))

Uh thì mp4. Nhưng mah trên forum thì đừng nói bậy :-" Có gì chửi thầm thoai. Với lại kìa, spam nhanh. ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

con ĐM còn bậy hơn =))
mày ơi cái wedding sai đoạn rồi =)) có 6 7 s thôi cái mah tèn ten ten ten tèn tén tèn ten là đủ =)) dài quá
umbrella cũng thế sai rồi xếp chim bảo thế hở ? :-/
@ thư : rủ dê mah :">

con ĐM còn bậy hơn =))
mày ơi cái wedding sai đoạn rồi =)) có 6 7 s thôi cái mah tèn ten ten ten tèn tén tèn ten là đủ =)) dài quá
umbrella cũng thế sai rồi xếp chim bảo thế hở ? :-/
@ thư : rủ dê mah :">

Có gì thì sửa sau vậy 8-} ... Mai mày cứ xem lại xem có cần thay đổi gì về thời gian thì bảo tao. Nhớ hỏi ý kiến mọi người nữa.

tao thấy ko hợp lắm sáng mai lên đc ko ? :-/

Xì-bem vừa thôi. Mình tao với mày solo 1 trang rồi đấy. ;))

bọn này nhớ b-([-x tao mà bậy á ;;) nhầm ko đấy :">:">:"> tao ngây thơ trong sáng thế này , biết bậy là j :"> mày nói thế oan cho tao lắm ý vi ạ :(:(:( VL ơi , cái câu Việt linh VL ý nghe hay dã man ạ =))=)) nghe như kiểu Viet linh pro ý =))=)) tao bảo , ko thì khi nào , chúng ta làm 1 cái clip về chân dung thị N' đi ;));)) 2 đứa mày tháy the nào ;)) thu gom ảnh các thứ về chị ý lại ;))

thế này mah đã kêu =)) kém thế =)) đọc tử trang 73 đến nay ~ 1/2 số bài là của tao =)) nào thì công việc =))
umbrella lấy đoạn nào hả mọi người ? cho pơ ý :-/

Tớ nhìn các bạn spam thấy choáng quá :-SS
Thế nên bon chen 1 cái. Thế là tiết 3 được cô LA xin cho ah. Vui vui vô cùng

thật , bt thôi , vào topic lớp thì sợ quái j mày, cứ spam thoải mái đi :)):)) lâu lắm topic lớp mình mới rộn ràng đc thế này :)) có zai lên có khác ;));)) =)) chúng mày cứ tiep tục phát huy =))

bọn này nhớ b-([-x tao mà bậy á ;;) nhầm ko đấy :">:">:"> tao ngây thơ trong sáng thế này , biết bậy là j :"> mày nói thế oan cho tao lắm ý vi ạ :(:(:( VL ơi , cái câu Việt linh VL ý nghe hay dã man ạ =))=)) nghe như kiểu Viet linh pro ý =))=)) tao bảo , ko thì khi nào , chúng ta làm 1 cái clip về chân dung thị N' đi ;));)) 2 đứa mày tháy the nào ;)) thu gom ảnh các thứ về chị ý lại ;))
ý tưởng hay 8-> mày nhớ vụ pháo thối con mẹt hồi lớp 9 ko ;)) he he hay đó

Back
Bên trên