$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

=))=))=)) tên nó vốn là Vi mà =))=)) trời ạ , chẳng qua cái nick Vi ko dùng đc , nó mới phải lập cái mới là Vy để lòe thiên hạ , lòe mod thôi =))=)) nhờ vụ thằng Vi lên mới biết hóa là ra chú Việt Linh onl Hao lâu rồi , mà chả bao h thấy vào hỏi thăm topic lớp , chán chú thế đấy [-x[-x h thì hay rồi :)) có zai lên có khác :)):)) yêu cầu VL tiếp tục phát huy :)) chẹp , tớ vote rồi ko đc vote nữa :(:)(( mọi ng cố gắng vote đi :D:D để topic mình thành topic đầu tiên đc 5 sao ( nghe oách nhờ :>:>:>)

Chỉnh sửa lần cuối:

yên tâm =)) các topic khác spam còn hơn mình nhiều =)) mới cả cũng chả ai buồn lock đâu =))

tình hình là mình đã xem xét, và thấy là: topic lớp mình 4.28 (hay 2 mấy ấy 8-|), các topic khác tuy cũng 4 sao nhưng chỉ tầm 3 phẩy mấy thôi :-j, có lớp pháp2 là nh` nhất 4.4mấy ý, lớp mình đứng thứ 2 :D:D. mà cái chính là lớp mình hầu như ai cũng vote hết rồi, h chỉ còn 1 cách là vận động mọi ng` lên nh` nh` thôi ^^
@Vi: ông ơi đi qua mấy topic thấy ông spam nh` quá :)). spam bớt bớt đi ko thì mọi ng` lại kêu dân a1 :-s... giảm đi nhé :-j
tình hình là công nghệ đã ai làm chưa 8-|. toàn lợn bò gà chán chả muốn nhìn 8-|

SPam kinh quá Vi ơi :)) Darling ơi :"> ;)) hihi
Nhớ hno. tóp tép trong h N' mà bùn cười quá :)) Trư ngồi bàn đầu chả ấy được mấy :"> Còn thừa bao nhiêu mang về :"> hị hị hị
Chiều nay ko hiểu cô LAnh có xin được giờ N' và Đ' ko nhỉ :x ;))
VL nhạc nhẽo thế nảo rồi ;))

ôi trời ơi, chắc chắn phải xin ý :(. hình như đứt mình xin 1 tiết rồi nhỉ, hay nửa tiết :-/. hơ nhưng mà xin tiết N' thì thằng gà khó xuống đc, vì đấy cũng là tiết Nam. nhờ cô Lan Anh xin luôn hộ thằng gà đc ko :-s, sợ bọn mình đi xin thì còn mơ mới đc
eo ơi trư nhá [-x, hôm đấy tớ bảo là gimme more mà chả cho ng` ta thêm tí nào cả, làm mấy đứa ngồi dưới chết đói =)). đùa tách tách vui vãi, hnào có tiết N' lại thế đi :))
yahoo như ****
trư ơi, công nghệ làm như trang 73 ý. kinh khủng @-)

khổ , spam cũng đc thôi , vấn đề là bỏ thêm mấy thìa muối vào đấy , đừng có kiểu vẻn vẹn vài chữ bài số 60 , 61...v..v nhạt lắm Vi ạ =))=)) công nhận hôm thứ 7 vui nhờ , cả lớp tí tách tí tách trong h =))=)) rì rầm như j =))=)) N' ko biết làm thế nào mới hay chứ ;));)) hôm nào em trư phát huy tiếp đi :)):)) mình ngồi ở dưới cũng ko xin thêm đc :(:)(:)((

nào thì có nội dung =))
VL sắp xong vụ nhạc nhẽo =))
Tre vs tớ đang cut =))
chiều nay có xin đc tiết 3 ko =))
nhà tớ vừa mất điện =))
đủ info chưa =))

Mày spam có độ thôi (như tao này) còn giữ thể diện cho các mod chứ. Cái nhạc thì tao không thấy đoạn nào "tèn ten..." trong cái Wedding March cả. Bạn Trư xem lại tên bài đi, tớ cũng không thấy bài nào như thế cả 8-} .

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ đang đói vì chưa ăn sáng =))
tớ vs Tre vừa cut xong, đại loại bọn tớ sẽ nói ít đi 1 nửa=))
em rằng cái đoạn của ĐM phải bỏ đi :((
10 miss hôm nay vô cùng 1 lúc =))
2 miss cuối có đúng 30s cho vòng 3
2 comment chỉ đc trng vòng 1' =))
thêm của hotboy nữa =)) vs trao giải 45s nữa =))
tóm lại tớ vs Tre tình là đã 10' mấy chục s rồi =)) mọi người chịu khó

Sợ quá bác Vy hói ơi, Lanh không lên HAo có 2 ngày mà đã... 7TRANG ròy. HIc hic, sao mà kinh thế. Toàn Thiên Thư, Vi, VL với Lại Đinh My 8-} Choáng luôn

----------

Dào ôi, sợ gì, thừa ra cũng được, mọi người đều bảo thế mà

:">
cut nh` nhỉ(thực ra tớ cũng thấy nh` đoạn ko cần thiết)
có bài wedding march mà 8-|, bài bật ở đám cưới ý :-/
chậc chậc, hi vọng là cô Lan Anh xin rồi :-s. mình chưa học bài, onl cả sáng :">

ai biết bài nào rừng rú send tớ ngay =)) nhạc nền cho con Gà

Mãi mới edit xong hết... :-<
Cho đến giờ này mình vẫn đang ngồi haiku với baku mới chết chứ 8-}

ôi thế à , phải cắt à chán thế :(:)(:)(( mình đang thik diễn lố lố :)) cái trò đấy hay phết =))=))=)) nhưng mà thôi , đành chịu , cứ cut thôi , nhỡ đâu ng ta chú ý đến thời gian thì mệt lắm , thà cut trc đi còn hơn T_____T
Vl : tao cũng chưa soạn 2cu 3cu đâu mày ạ =))=))

Ủ ôi.......khiếp :O các bạn này :O ngạc nhiên với tốc độ xìpam kinh khủng khiếp :O éc éc :O
Tình hình là cut nhiu` the ha các bạn :O làm sao comment (.) 1' bu h :-?? hiz hiz.........mà kệ chứ,làm dài ra cũng vẫn dc cơ mà ......sao o ép thế 8-}
Các bạn cố lên nhá :X thứ 3 duyệt oi` đấy nhá :D keke
Mà duyệt vào sáng hay chìu đấy :-??
Aida.......chúng mình còn vụ GDCD :(( đừng có quên nha :(

VL edit xong send tao nào =))
hôm nay diễn thật =)) hy vọng các mít đã tập đi =))
nhắc lại : 10 mít vô 1 lượt đó =))

:)) Lo gì đâu... Thà cắt nhầm còn hơn bỏ sót =))

ặc ặc ặc hic cut ghê quá thật , mà đành chịu thôi T______T theo tớ biết là sáng thứ 3 duyệt đấy :(:( à mà cái vụ GDCD là cái j thế , sao mình chả biết j cả :(:)((
Qanh : bình thường thôi , nhìn sang bên anh2 đi , rồi bà sẽ hiểu the nào là spam :)):)) mình còn chưa bằng 1 nửa số page của nó đâu =))=))

hức hức đến h này mới loạn hết cả lên :((
vừa viết xong bkd =)) VL xong chưa ? =))
GD là diễn kịch ý =))

"Vy" vào đổi gió cho topic A1 ;)) Kiểu này mấy tuần nữa anh ấy sẽ lên 1,2 sao gì đấy =)) Vy ơi quên ko spam 1 cái topic rất là quan trọng rồi: Giải bóng đá của trường....:-" Phê bình nha, vào đê anh em cờ âu câu, bờ ai bai huyền bài =))

Back
Bên trên