$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hị hị hị, từ ngày có Vy, topic mình nổi lên như cồn :)) hè hè hè
Hnay vui nhỉ :x chả phải học gì :x mai thì chắc cũng gần như thế hihi :x
Ai biết thời khóa biểu mới ghi cho Trư với, lúc Nhím viết Trư với Móc cống và sờ cu đi ra hàng net cóp bài hát rồi :">

thông báo mai dân A1 ko cần mang sách vở =)) chỉ cần ... vác xác ;)) vs mặc quần áo đến thôi =)) ( cấm nude =)) )

=))=)) ôi tiếc nhờ , cái đoạn wearing in........nothing ko còn à =))=)) chán thế =))=)) gớm mày chả muốn nude quá ý ;));)) chỉ sợ lạnh thế này , sun hết cả 1 số bộ phận :)):))=)) hic hic biết thế hôm nay ko mang cặp đi , nặng ơi là nặng gãy hết cả lưng :(:)(( cuối cùng đến lớp lại chả học j ;)) thôi nói chung mai lớp mình cố lên nhớ \:d/\:d/\:d/ diễn cho tốt :D vì 4tr liên hoan ;));));))

:(( VL killed me by destroying my cute mp4 =(( i am gonna die :(( not mention st else :(( what a fuking day

Chỉnh sửa lần cuối:

khi mình đọc đc những dòng chữ này thì đã quá muộn =((
hôm nay mình mang cả bao tải sách vở đi :(( nặng muốn gãy lưng :((
btw, lần đầu tiên trong cuộc đời tôi vào topic lớp phải lật lại... 2 trang trước :-ss chỉ trong 1 buổi sáng mà các bạn câu nhanh vật vã :-ss mà đông vui thế mới thik chứ, solo chán chết à :-s
-----------
tình hình là mình rep quá chậm tại đọc xong 2 trang kia mới rep :-w nên đã thấy 2 rep khác hiện ra rồi :-w nhất là bạn ĐM lại nói về same problem với mình chứ :-w :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Hic, đề nghị bạn My ngôn ngữ... lịch sự tí. Tớ tập đi rồi, nhưng vì ko có ai dạy nên ... chỉ đại khái thế, với cả 10 mít vô 1 lượt chẳng cần chú ý lắm nhỉ.
Tớ không tìm được vương miện, mong sếp Chi thứ lỗi nha

10 mít vẫn phải đi thật chuyên nghiệp =)) catwalk is ok =)) mọi người should vênh hơn nữa =))

huuhuhu lanh ơi , bà nỡ lòng nào nói tôi thế =((=((=(( trái tim bé nhỏ của tôi tan thành từng mảnh vì câu nói phũ phàng kia =((=(( chẳng nhẽ mình ăn nói tholobio đến thế :(:)(:)(( làm j có :">:">:"> nhìn lại tớ vẫn thấy mình ngoan chán mà :">:"> nói chung dạo này lớp mình đông vui thật , spam cũng thấy sướng hơn hẳn :)):)):)) À dung rồi , tình hình là tớ vẫn chưa tìm đc váy dạ hội đâu nhớ :(:)(:)(( mọi ng cứ bảo mình phải tự tìm , nhưng biết đào ở đâu ra chứ :(:)(( em thề là từ trc đến h váy dạ hội là từ ko có trong từ điển của em , 1 thứ xa xỉ thậm chí ko có trong giấc mơ :)):)) thế mà bây h bảo em đi tìm thì ........^:)^^:)^^:)^^:)^

Thế Thiên Thư ơi, làm thế nào để đánh giá topic lớp mình ?

Đm là người nước nào thía? :-/

lanh : vào góc phải có cái phần đánh giá , click 5 sao . Done :D
Vi : tiếc nhờ , nó cho thời gian ít quá , toàn đoạn hay phải cut :(:(:( mà catwalk vừa thôi , gớm :)):)) cần j đâu xa , học tập dáng đi thằng nhọt mông là xong hết :)):)) cố gắng diễn lố lố tí vậy =)) ( hỏng hết cả hình tượng thôi :">:">=))=)) )

Lanh có thấy cái sao sao trên đầu ko ?
ấn vô
mở ngoặc chọn 5 sao =)) ấn nhầm 1 sao là hỏng đó =))
ĐM scotland

dạ , em mít fortune . sờ cốt xờ len ạ :">:"> khổ lắm mọi ng ơi , ai biết chỗ nào có váy dạ hội ko :(:)((
à mọi ng ko đc gọi tớ DM nữa nhé >:p>:p>:p>:p tớ ko " hiền lành " như VL đâu [-x[-x[-x xin hãy trả em về với tên thật của mình =))=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:

đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm đm
=))

thư biết j thế :-"
tớ chỉ gọi tên bạn tớ thôi mah =))

** ** ** ** thằng Vi nhớ b-(b-(b-(b-( mày nhớ đến , ra đg đừng gọi tao là bạn , tao ko quen mày [-x[-x kì thị kì thị >:p>:p>:p mọi ng hùa vào với nó bắt nạt tớ nhé :(:)(:)(:)(( dỗi ko spam nữa h =))=)) hết cả 5 sao =))

=(( bạn ơi tớ yêu bạn lắm :(( từ đáy lòng mình tớ muốn nói rằng =(( hãy ... plzzzzzzzzzzzzzzz ở lại và spam tiếp đi nào =))

tớ bảo là tớ biết chỗ thuê mà :-s
hiểu lầm rồi :-" hai bạn nói gì với nhau sao mà tớ hiểu đc :-"

Back
Bên trên