$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

hờ hờ đọc cả trang toàn thấy Đạt với Thư kẻ tung người hứng đến là chuyên nghiệp;));))
Ờ ĐHCĐ cũng là dịp để ăn chơi lố nhố 1 tí,nhưng nó vẫn là 1 đại hội có tính trang nghiêm,nên tớ khuyên là cứ phải để cô cô vấn Đoàn trường đi kiểm tra xong các lớp đã rồi lố sau ấy ạ;)).Chỉ lố đc lúc chờ kiểm phiếu thôi,chứ các loại báo cáo thì nên tử tế 1 tí,cô thu đấy:|
@Lanh:Cờ thì cô bảo nên tự mua ấy ạ,cô bảo là khoảng 15k 2 cái cờ gồm Tổ quốc và cờ Đoàn.Thôi thì trích quỹ lớp đi mua,đằng nào lên lớp trên vẫn có dịp phải dùng nữa mà:D.Nếu mà mua thì mua ở Hàng Bông thì phải,mấy lần đi học thêm thấy người ta bán nhiều lắm,ở chỗ ngay gần nhà thầy Khôi ,khoảng 76,78 Hàng Bông ý:-?

Chỉnh sửa lần cuối:

sếp Kha: tung hứng gì đâu sếp.Bọn tớ thảo luận đấy chứ ;))
Chuối Ti: đá đít con Chuối bây giờ, đấy là nó bắt tớ hát, hẹn hò gì.Ngứa nhờ.Chiều nay biết mặt bạn, bạn lại cho ăn ngón .... =))
Ngố Danny: anh em hôm nay đá bóng như.......:(( thua bọn trẻ con, tất cả tại thằng ngố Bình ti toe :(( chết rồi, thế này thì đá đấm giải kiểu gì đây :((
Thư: tiếc thế, hôm nay lớp các bạn lại hoc sáng à, ko có ai tung hứng rồi.Thôi lượn sang CE 1 tý ko thì con Chuối Ti no lại nhớ =))

VỀ ĐẠI HỘI CHI ĐOÀN LỚP A1 [BÀI NÀY HƠI DÀI NHƯNG CỐ ĐỌC HẾT NHÁ, VÌ VIỆC QUAN TRỌNG ĐẤY] [KHIẾP, LẠI CÒN PHẢI ĐỂ CHỮ RÕ TO, NHƯ ĐẬP VÀO MẶT NGƯỜI TA :)) =))]
@tạ: hê hê, bạn tạ hát bài gì cũng được tuốt. cứ có là hay rồi [nhưng mà hay thiệt :) ]. kiếm bạn nào đó, ai cũng được. cứ lên nhảy múa là hoành tá tràng rùi :)). giời ơi, thứ 2 sau đã tổ chức rùi mà vẫn chưa ra đâu vào đâu thê này -> chít rùi chít rùi :-ss. làm thía niều bi h? :-ss
@ danny: nếu rảnh thì kiếm giùm instrumental của In The End nhe?:D. bạn tớ chưa chắc nó đã kiếm được kịp.
chiều nay tớ đã hội ý 1 tí với các sếp. tóm lại là phần duy nhất mà chúng ta đã chuẩn bị xong là phân công xem tổ nào viết tham luận về cái gì :)) =)) -> thê thảm :((. nhưng có 1 vấn đề với mấy cái tham luận dở hơi là: nếu như chỉ lên đọc đơn thuần thôi thì chán lắm, người nghe cũng chán mà người đọc cũng chán -> chả ai còn nổi hứng thú để mà thưởng thức LP nữa qua giọng ca chim "kuốc" của tớ nữa > thế thì bôi bác LP quá :(( :(( :((. cho nên tớ đã hỏi ý kiến 1 vài sếp là bọn mình sẽ chuyển tham luận thành thảo luận, tức là đại diện mỗi tổ sẽ lên trình bày ý kiến của tổ mình trước, rồi tất cả mọi người cùng nhảy vào xâu xé cái vấn đề đó, làm sao đóng góp cho lớp mình những ý tưởng càng lố càng vui là ok [lố vốn hay đi liền với vui :))]. như thế dân chủ hơn, chú nếu ko tổ trưởng đọc cứ đọc, tỏ viên nói chuyện cư nói chuyện -> chả ai muốn thế cả. cái này chỉ là ý kiến ban đầu của tớ thế, còn bạn nào có những ý tưởng hay ho thì... lên chức VIP ngay ;)) [treo thưởng treo thưởng đey:)) =))] những chủ đề mà bọn mình cần nói là: học tập, kỉ luật, văn nghệ và TDTT, các hoạt động khác [vd như tình nguyện gì gì đó]. các cậu về nghĩ trước đi nhé rồi cho ý kiến :D
@everybađì: sorry, hê hê, tớ đã ghi chú sẵn là tớ ít được lên nên mỗi lần lên là phải vít thiệt dài cho nó bõ tức ;)) >:) ai toét mắt ráng chịu
@những bạn đang có ý định tự ứng cử [hê hê, ;))]: vào bch chi đoàn thì sẽ được nhìu quyền lợi, vd như là chọn xem lớp đi chơi ở đâu theo ý mình này [khuyến cáo, bí thư nào mà ko nghe theo lớp trong mấy cái lĩnh vực này chắc chắn sẽ bị vùi dập tơi tả:)) -> bì thư thành bí thở cho mà xem =))], có cơ hội trở thành vào bch đoàn trường này [cái này nghe cac anh chị lớp trên biểu có nhìu quyền lợi lắm, hé hé ;)) >:), hô hô, mà lớp nào có người trong bch đoàn trường cũng được hưởng lộc ké >:)],v.v... tóm lại là nhìu quyền lợi, và đương nhiên là cái gì hay chả ai cho ko cả [triết lí đúng 100% b-)] cho nên ai mà làm bí thư thì cũng phải có nhiều trách nhiệm hơn người khác, mà 1 cái nữa là mất thời gian ra phết [chết, cái này thì chết thật:-ss]... nhưng mà cái chính là vui, cho nên cần suy nghĩ kĩ trước khi tự ứng cử [nhưng cũng đừng nghĩ kĩ quá ;)) >:)]
cón 1 vấn đề quan trọng nữa, các bạn chọn ra 5 bạn lớp mình [trong đó ít nhất có 1 bạn nam] vào danh sách ứng cử để hôm đó sẽ bầu ra 3 người vào bch chi đoàn rồi bảo với tớ hoặc sếp chi hoặc Sinh, hoắc cùng lắm quên nói ở lớp thì post lên đây cũng được. 5 người, nhớ nhá.
1 vần đề nữa: có bạn nào xung phong vào ban kiểm phiếu ko? [nắm nào phần này cũng nhiều người xung phong nhất :))]. nhớ là ban kiểm phiểu sẽ phải lo hòm phiếu [hộp giấy ăn cũng được :D] và in phiếu [phiếu phải có dấu đặc biệt của lớp, vd như vẽ thêm 1 cái hình nhỏ nhỏ logo của LP vào đấy ;)) -> tuyên truyền LinkinParkism luôn :)) ;))
vì tớ ko được on thường xuyên, mà dạo này lại đang có cái vụ này cần nói, mà trên lớp thì ko thông bào được nhiều -> nên các bạn thông cảm toét mắt 1 tí vậy :D
còn đây là danh sách 5 bạn mà tớ nghĩ tớ sẽ đề cử:
1. Đặng Nguyễn Quỳnh Chi
2. Hoàng Anh Thư
3. Vi Tuấn Anh
4. Nguyễn Huy Chính Điềm
và 5 là... tớ [tự ứng cử, ngại quá đi mất :"> :"> :">] [hê hê, chả sao, bạn Sinh cũng muốn tự ứng cử cơ mà, chả sao, hê hê ;))]
đấy nhé, pà con làm sao cho buổi đại hội chi đòan của bọn mình hoành tá tràng 1 tí nhé :D. thanks a lot :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Tớ là tớ biết tại sao thua bóng rồi :)) Ko có người cổ vũ mà ;))
@Đat: uh, tớ là tớ nhớ bạn lắm ý :)) Đá cho phát h, cứ thik lan truyền mê tín dị đoan lung tung khắp chốn X-( Thầy Lý là thầy hiểu chưa. tớ là tớ ko thik ông già, chỉ thik trẻ thôi :))
@Dan: Em Điềm tự ứng cử đi, hoan nghênh bốp bốp
Mình sắp kiểm phiếu ;))

sếp kha ơi, thế có bắt buộc phải mời cô tổng phụ trách xuống dự ko? sáng hôm đấy tớ nghe là cô bảo chỉ lớp nào muốn có cô dự thì hãy mời thôi mà? còn các chị trong bch đoàn trường có cần phải mời ko?
thể theo lời kêu gọi thảm thiêt của sếp kha :)), đây là cái danh sách lớp tớ:

Stt Họ tên
1 Tôn Hà Anh
2 Trần Lan Anh
3 Nguyễn Trần Mai Anh
4 Nguyễn Quỳnh Anh
5 Nguyễn Trúc Anh
6 Vi Tuấn Anh
7 Nguyễn Lan Chi
8 Đặng Nguyễn Quỳnh Chi
9 Nguyễn Thuỳ Chi
10 Hà Yến Chi
11 Nguyễn Ngọc Diệp
12 Nguyễn Huy Chính Điềm
13 Nguyễn Hương Giang
14 Lê Thanh Hà
15 Phạm Thảo Hà
16 Trần Minh Hằng
17 Trần Thị Ngọc Hân
18 Đào Ngọc Hoa
19 Vương Thanh Huệ
20 Nguyễn Phương Huyền
21 Vũ Diệu Linh
22 Đỗ Vũ Diệu Linh
23 Lê Thuỳ Linh
24 Vũ Thuỳ Linh
25 Phạm Việt Linh
26 Nguyễn Thu Lý
27 Nguyễn Khắc Nhật Minh
28 Vũ Nhật Minh
29 Phạm Trà My
30 Phan Trà My
31 Đinh Đoàn Trà My
32 Phùng Hạnh Ngân
33 Trần Hoàng Ngân
34 Hoàng Anh Thư
35 Đặng Thiên Thư
36 Tạ Minh Trang
37 Nguyễn Thị Phượng Trang
38 Trần Thuỳ Trang

----------

@sếp kha: hình như tớ thấy là trên phố liếu giai cũng có 1 chỗ bán các thứ đồ về đoàn đội mà???[hồi trước đi học thêm trên đấy:D]. mà có chỗ nào mượn thì tốt hơn, mua rồi cũng chả mấy khi dùng :(

Chỉnh sửa lần cuối:

hư hư... sắp hết tuần rồi mà sao chả thấy bóng dáng angel của mình đâu cả? :((. angel ơi angel gãy cánh rồi à? :((. hay tại angel zồ quá nên bị mất hết chức năng rồi ?:)) =)).
@sếp chi: theo như ý sếp hồi đầu năm là lập ra những nhóm cùng sở thik, em đã ấp ủ từ lâu cái này nhưng chưa gặp được người đồng chí hướng: LẬP FAN CLUB CỦA LINKIN PARK, hế hế hế ;)) >:) :)) =))

hehe,BCHCD mà có nhiu` quyền lợi thía hẳ :D hehe! Hay là.....hay là.......hay là..... ;)) mình tự ứng cử nhey ;)) Eo ui,ngượng quá ;)) Hiz......(noi guơng bạn Dan dũng cảm :)))
@Ai hát USUK zoi to hok (Tạ ui,Trư ui.....etc ui :D)

Yo. hope u guys vote for me :))

@Yến Chi: Ko tìm đc instru của In The End đâu. tớ thử tìm mấy lần ko đc rồi. :(

Và việc thành lập mấy cái club thì cũng là sáng kiến hay đấy.

Haha....Sếp Nhím cứ gạ gẫm Sinh vào ;))
Okay :x Thank you :x....I'm quite interested in those things :x >:-D< And I'll try my best if I ...được vào :p Hope you guys vote for me too :D b-) ( Vận động tranh cử kìa khiếp quá cơ haha :p )
Hát Us Uk thì thích bài nào hả QA :p Hát đi cho đỡ bức xúc thân chủ :D >:-D<
Dan: Tớ tìm beat In the end cho 2 bạn hát nhớ ;) Sẽ cố gắng tìm, chắc là sẽ có thôi :p
Thế có muốn hát T.Việt ko hỡi những con ng` yêu nước =)) :p

huhu, sao cái vấn đề chính thì chả có ai re thế này? :((.
@danny: instru của In The End mà ko kiếm được á? chít rùi, thế này thì còn bản nào của LP kiếm được nữa cơ chứ? :(( :(( :((. In The End nổi như thế mà ko tìm được thì toi rồi... :-ss. ko biết đứa bạn tớ có kiếm được ko nữa ?:-ss
hê hê, cái vụ LP fan club thì đương nhiên là hay rồi, hế hế ;)) :)) :x. chuyện, cái gì liên quan đến LP chả hay ;))=D> /:). danny tham gia nhé? ;)) dụ dỗ cả dân các lớp khác nữa, hê hê ;))
@pà con: post danh sách 5 bạn ứng cử lên đi chứ :(( :(( :((. hôm nay tớ phải lạy lục cạy cục papa với mama mãi mới được on 2 lần đấy :((. pà con làm ơn re nhanh nhanh giùm [mà có on để mà re ko mới là vấn đề :(( :(( :((]
@sếp kha: sếp ơi, trả lời nhanh giùm tớ với :D. thứ 2 bọn mình tổ chức rồi.

Ặc, làm gì mà khóc lóc om xòm thế ? Thế phải bầu cử 5 ng` à....Ừm...xem nào...Thôi khó quá :)) Để mai đi :p

hee hee. bạn đen với bạn sinh vận động tranh cử kìa ;)). sợ quá đi mất ;)) :)). thôi thì tớ cũng phải làm màn vận động cái chứ nhấy? ;)) cho nó đủ bộ :)).
angel của tớ là ai nhớ vote for tớ nhé :D :)) =))
mong pà con vote for tớ. yên tâm đi, những trò của tớ ko lố lắm đâu, chỉ rất lố thôi ;)) :)) =)) >:). mong pà con và các sếp ủng hộ cho những trò lố của tớ nếu các bạn vote for tớ >:) [yên tâm đi, tớ ko bắt các cậu làm những trò lố như màn gặm táo của mụ sinh bắt tớ làm đâu :)) :)) :)) =)) =)) =))]

Chỉnh sửa lần cuối:

Keke :)) Khổ :)) Màn gặm táo là bất tắc dĩ Sinh mới cho các bạn chơi :"> :)) Lố but fun thì vẫn okie mà >:-D<
Mong nà nớp mình sẽ ngày 1 gắn bó...đoàn kết và vui vẻ :D :x

chị Trư nhà ta bắn trong này nhiều kinh...đâu cũng thấy
@Đen: ứng cử thật à?unbelievable:))
@QA: ờ, bạn muốn hát bài j nào, tớ lần này chuyển tông USUK
ấy ấy sao lại chỉ có LP club thế kia?ko công bằng.tớ tìm đc bnaj nữa trong lớp thick Jay rồi.lập nốt cái club với mình làm leader nữa cho hay:))

Hôm nay sau nhiều lần nghe kể về "truyền thuyết Duy mông " =)) bon to da xuong kiểm hàng bạn ý.=)) quá thất vọng, ngừoi thì suy dinh dưỡng, tóc tai thì bù xù, thế mà còn nói xấu bạn Ngố va bạn Cẩu nha ta ;)) Vừa nhìn 1 cái, bạn Đạt và bạn Điềm đã chạy thẳng lên lớp, ko thèm chấp loại ấy.Tốt nhất tính nó giống đàn bà thì để 9B_gilz xử lý ;)) ban Zinh kinh nghiệm đầy mình, lo gì ;))

uhm tớ đây tớ đây:D
Ko nhất thiết phải mời cô tổng phụ trách ấy ạ:-j
Mà với lại,cô cũng đi kiểm tra tất cả các lớp mà:-j
thể nào cô chả qua lớp ấy:D

còn mua cờ thì chỗ nào bán thì mua ấy ạ,ko nhất thiết là ở đâu đâu:-j
Thế nhá!

À còn danh sách lớp,ko phải post vào đây,mà là vào topic thu thập danh sách lớp,làm theo chỉ dẫn của anh ý để nộp danh sách lớp Cho Ban quản lí nhân sự ở HAO
Ấy cứ vào đấy đọc hướng dẫn nhé;)
Ko khó khăn đâu;)

hờ hờ hờ
@Đạt: đúng là thằng đấy không thèm chất
mie bâyh cứ nghĩ đến cái mặt nó mình ngứa ko chịu đc
thằng đàn bà
bạn Zinh gọi là ''thằng đê tiện'':))

Trúc xinh trúc mọc đầu đình.Duy xinh Duy đứng 1 minh .....=)) =)) fill in the blank nha =)) hehe hôm nay rùa vãi.9 văn diểm miệng ;))

hị hị các ấy định biến topic Anh1 thành 9B đấy à:-j
Thôi có gì chúng ta cứ từ từ,lịch sự cho nó đỡ rắc rối:-j

chán đời sếp Kha :-< thôi tớ ko còn ý kiến gì nữa...Lạy hồn

Back
Bên trên