$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hehe, Sếp Chim bảo thế chứ Sinh chịu :)) hehe ;))
Coi như kẹo lành đi ;)) Nhưng cái lời nhắn nhủ thì =)) Iu ko chịu nổi =))
hehe
Bao h có Đại hội chi Đoàn hả Bí thư? Thế có muốn Linkin hôm đấy ko =))

Sinh với sếp mắt mũi làm sao mà cứ nhìn cái kẹo của tớ ra kẹo sứt là sao? lành nguyên 100% đấy. dám phao tin vớ vẩn
hic hic, sếp có dám phao tin đâu, thật sếp nhìn thấy nó như thế, sứt 1 miếng rõ to ;)) ;))
nhưng mà nói chung là bạn Việt Ling cũng rất vui nhá, tại có người quan tâm tới sức khỏe =))
các bạn ui, chúng ta nên đi tham quan ở đâu nhỉ?? Nghe nói lớp A2 và CE được đi hai ngày 1 đêm roài :D
còn lớp mình thì sao :(

Này này Anh1 nhá,gọi khản cổ mà ko ai thèm post lên HAO 1 cái danh sách lớp:-w
Cả lớp trưởng cả bí thư cả lớp phó văn thể mĩ ở đây mà 1 cái danh sách lớp cũng ki:)):))
nộp mau lên ko tôi báo admin lớp này ko có tinh thần xây dựng bi giờ;))
Nói đùa thế thôi chứ nộp nhanh lên,lớp này chậm quá,ko nộp nhanh có khi bị khóa nick thật đấy:-ss
------------
@Chi: lớp tôi chưa chắc đc đi 2 ngày đâu,cô khó tính lắm:-s

kha kha kha
lại bảo tuần sau giao lưu nữa à
đùa, 2 bài dục dân thì vào đầu đc cái j
mong ngày mái thấy lý lại nghỉ nốt đi cho vui:))

Hé hé :)) XIn cô Luyến là okay mà ;)) Hôm nọ cô cười rồi ;)) Đồng ý rồi ;)) cái chính là cả nhà mình phải về thuyết phục pama ý :p :p
Kha: :)) Úi dời...để sáng mai rảnh tớ ngồi đánh vậy ;)) Lười quá ;))
Hôm nay giờ địa rôm rả à nha =))

Em được làm Angel cho một bạn rất là thú vị!!!0:) =)) Không biết tuần này mình có nghĩ thêm được trò gì hay ho cho nó không *-:)
Àh, mà sao em thấy các sếp cứ thì thầm chuyện giao lưu cái gì gì đấy. Nghe cũng thú vị đấy nhỉ. 8->
Có ai biết cô Hằng dặn dò chuyện present thế nào không?:)
GOOD LUCK EVERYONE!!! %%-

Hôm nay tớ được Angel tặng 1 gói bim bim :p Vui lắm...Cả dòng nhắn trên đấy nữa....really happy :D..Thank you, my angel >:-D< still don't know who you are...but...I myself will discover ;)) Don't tell me nhé everybody ;)) ( Angel bố láo dám gọi ngta là bé :-w :p )
Hôm nay đến lớp thì phát hiện mất pooh :( Cái chuông leng keng móc chìa khóa ấy :(....cái mà mỗi lần nó kêu ai cũng quay lại nhìn tớ ( còn các thầy cô thì ko biết cái tiếng đấy được phát ra từ đâu :p )....that pooh is my bro's gift :(...Really love it :(...But now...I've lost it :(...I 've been trying to find....all the way from the gate to my class...but still haven't got it :((...:(...Cried...Sad...I miss my pooh :(...
Ai nhặt được em pooh nhỏ có chuông kêu ( móc chìa khóa :( )...thì làm ơn :( liên lạc cho tớ nhé :(
Anyway...thank you my friends and my angel for making me happy today :p :)

ghi lên bảng tin í :|

xời, chuyện, bạn Sinh nói đúng ý tớ quá ;)). dĩ nhiên là hôm đấy phải làm 1 quả LP cho sường đời, tại hôm thứ 2 giao lưu đang phởn định lên hát thì hết h :((. khuyến cáo: các bạn đến dự hôm đấy nhớ phải đem sẵn bông bịt tai hoặc là thuốc an thần, hoặc là thuốc ngủ cũng được, nếu ko thì đừng kêu tại sao tớ ko báo trước :p :)) =))]
hôm nay sao thầy lí lại dạy cơ chứ? :(( những hôm cần vào thì ko vào, hôm nay đang cần tiết trống thì thầy lại vào :((. ấn tượng nhất là quả đầu keo 502 của thầy =)). chắc tại keo nhà thầy hàng rởm nên được 1 lúc nó đã bong hết ra rôi =)) -> nhìn rõ thực trạng =))
hôm nay nhờ lớp mình ở lại 1 tí mà chả bạn nào ở cả :(( [thực ra thì cũng thừa biết là bảo lớp ở lại h đấy thì đến tớ cũng muốn chuồn nữa là :))]. nhưng bít để hôm nào bi h? :((. thứ 2 đã làm rồi, sao mà gấp gáp thế ko biết? :-ss bịt cả mìn >:p. mai cũng chả tiết nào trống -> chả lẽ nói vào h nghỉ? :((.
hôm thứ 2 bạn Dan rap In The End nhá ;)) [lỡ hôm đấy mình mà lên cơn thì hỏng hết cả bánh kẹo -> làm trò lố cho nhạc LP -> ko tha thứ được :-ss]
bạn tạ với bạn đinh my lên làm màn Jay Chou nữa đi. hát hay mà :).
giời ạ, nãy h toàn nói cái của khỉ gì thế này?~x( . đây mới là vấn đề chính nè: mỗi tổ lớp mình sẽ lo viết 1 bản tham luận hôm đấy, có 4 chủ đề [các tổ tự giành nhau nhá:))]: học tập, kỉ luật, văn nghệ và thể dục thể thao, hoặc là có các chủ đề khác thì càng tốt. viêt tham luận thì chỉ tóm tắt tình hình đầu năm 1 tẹo thôi, rồi dành giấy mực để khởi xướng những trò hay ho [và lố :))] cho lớp mình trong năm học này. và 1 vấn đề quan trọng nữa: các cậu đề cử 5 bạn để hôm đó sẽ chọn ra 3 bạn vào bch chi đoàn [tự ứng cử càng tốt :D], trong đó có ít nhất 1 bạn nam nhé :D [để thỉnh thoảng có vụ nào lớp mình đi chơi còn bắt khuân vác :)) =))]. nghe nói bạn Vi hồi trước có làm xung kik, chết nhé ;)). kiểu này ko trốn được đâu ;)) [miễn là vào bch chi đoàn thì đừng có tổ chức bài bạc là được :))]
còn vấn đề đi chơi với lớp a2 và CE thì thê thảm lắm. sáng nay vừa gặp xong, thấy cả 2 bí thở đều kêu là cô chủ nhiệm ko cho đi 2 ngày đâu. vấn đề chính bi h là phải làm sao uốn lưỡi cho dẻo để dụ dỗ cô cho đi 2 ngày rồi mới tác động mấy lớp kia được :(
đang ngồi "luyện giọng" [=))] để đến hôm đấy lên gào thì đỡ làm bôi bác LP :)). on lén -> tội lỗi quá -> có người về là toi đấy :-ss. chít rùi, papa sắp về rùi, phải chuồn lẹ. suỵt suỵt, đừng ai mách đấy nhé:-$
các bạn đọc bài này nhớ re nhanh nhanh giùm và chuẩn bị trước, nghĩ xem hôm đấy bọn mình sẽ làm cái gì [hay hay 1 tí, lố lố cũng được, tớ ko muốn đh chi đoàn của a1 bọn mình lại chỉ chán như hình thức]
chết rồi, mai học toán rồi, mình còn bài tập của phần tik vecto chưa làm. toi rồi, tối nay lại còn đi học thêm nữa chứ :-ss
thỉnh thoảng mới lên đây nên mỗi lần lên thì vít rõ lắm, chỉ hại pà con toét mắt :)) :D]

Chỉnh sửa lần cuối:

Vào BCH có phải làm gì ko? O_O

Khiếp, bạn Yến Chi post bài trâu thế? Ngại đọc, chả biết bạn viết j`?!?!?
Ngại quá, cái tuần này chả biết angel của tớ là ai đây nè, chả 1 động tĩnh j`, lặn mẩt tăm oy`. Thế mà mình vẫn hoàn thành nghĩa vụ, thật là ngoan *enjoy*
*đạp đạp*
*đi ra ngoài*

@đen: nếu thằng gà được số vote nhì lớp sau sếp kha thì chắc là ko :|

*nhức đầu bên phải*

Nghe thấy tên tớ trong này lần mò vào xem sao;))
Huyền nắm bắt thông tin nhanh thế :))
Bọn tớ đang cố gắng thuyết phhục cô CN và Ph cho đi 2 ngày,các ấy cũng cố gắng nhé,có gì chúng ta còn hú hí ;))

@Kha: tớ mà nị ;))

hình như mai lớp mình kiểm tra 15' toán àh :-SS

Trời, ngày mai kiểm tra 15 phút Toán àh,:eek: Tận thế rôi bà con ơi.....!!!!!8-X: Em đã ôn cái gì đâu cơ chứ:( Mà có ai biết cô Hằng bảo present cái gì không ? :-?? ( hic hic, em hỏi 2 lần rồi đấy mà không có ai trả lời):( mà nghe nói đại hội chi đoàn lần này có LP của Yến Chi đấy. Kinh nhở;;) Chắc trước khi đến lớp em phải ăn nhiều cơm, uống thuốc trợ tim với cả mang bông gòn đấy.:D ;) =)) Dù sao cũng chúc mừng ấy đã có cơ hội thứ 2 để thể hiện. Àh, mà sếp Kha ơi, lấy cờ Tổ quốc với lại cờ Đoàn ở đâu ??:)

tớ ko biết đâu, chỉ biết là kiểm tra 15' thôi hình như là đại :-?. mai hình hay đại ??

Đen: hờ khuyên là đừng rước vạ vào thân.Actually i dunno anything.Dont tell me u wanna enrol:))
Thầy lý: giọng ẻo ẻo thấp thấp trầm trầm:))quả tóc vớt vát cho che bớt chỗ hói:))chữ đẹp(ko hiểu có fai thầy mở lớp luyện viết ko, nếu có thì VL nên học đê):))
Cô You sê dạy càng ngày càng nản...chán quá
ôi mai lại tin...đừng bảo tớ là mai KT toán nhé:((ôi, còn chưa làm bài:((mà mai học đại hay hình còn chả nhớ:(
@Chi: lại hát à?hê hê ok.Nhưng mà tớ muốn đổi tông.sang USUK đi.jay hát khó hát lắm..giọng thấp lè:)rủ ai hát nữa nhể

Vào ban chấp hành thì có đi họp đoàn này, kèm theo đc bùng tiết với lí do chính đáng này. Ko làm mấy mà cũng có danh này. Nghĩ trò cho lớp, tổ chức hoạt độgn này blah blah...
Đại hội Đoàn :)) hí hí, tớ trong bản kiểm phiếu \:d/

Hôm nay học Lý thế nào rồi ? ;)) Ngắm dung nhan thầy chưa =)) Ý kiến đi :))

Dạ :)) Thầy đẹp rạng ngời mà ko chói lóa :))
Tia được quả đồng hồ điện tử của thầy ;;) ( chắc trấn của con zai =)) ) :)) Thầy hay để tay sau mông, 1 tay cầm viên phấn, ng` nắc nư đến... gợi cảm =)) đùa chứ....thầy cứ thích đứng ở bàn cuối, soi soi soi soi :(( Sợ vật....hô hô...hôm nay đang xem phần giải ở cuối sách BT thì thầy quay ra nhìn mình đắm đuối...:)) làm Thư ta phải duỗi tay ra...giả vờ ở tư thế mỏi :)) keke...chị My bùn cười quá..ko nhịn được...cứ phì ra :)) phải chui xuống dưới gầm bàn cười, giả vờ rơi bút :)) hehe...Tóc thầy quá ấn tượng :)) Vuốt keo lên thì phải biết nhé :)) Ăng-ten-râu :)) hehe
@Mọi ng` : T7 KT Đại 15' :(( Chứ mai học Hình...:( làm bt SGK nhé :( hic...
@Lanh: Cái cô Hằng bảo nằm ở phần F cái tờ hôm nọ ý :p Chắc là chọn 1 trong 6 chủ đề đấy...nhưng chưa cần đâu, lần sau cô sẽ phổ biến rõ :p yên tâm :p
Đại hội Chi đoàn à :)) A1 sẽ biến nó thành 1 sân chơi vui vẻ và lố nhé :)) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên