$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Kho than cac ay nhi, vo phai ba chu nhiem gia`.Lop to co chu nhiem hien lam, da the con ham choi, vua vao da bao di tham quan 2 hoac 3 ngay gi gi day :D
Thuong lop sep Kha qua , sao co Nam kho tinh the.........

Hic...Bí thư này :-w ko nói chuyện ý nha :p Nhưng mà cái chuyện mấy bạn lớp mình giống mẹ là tớ thấy giống thật mừ ( nói mỗi 3 bác thôi ;)) nhiều giề ;)) :p )...Hôm qua được bạn YChi khen là chuyên nghiệp =)) Đón khách 1 cách chuyên nghiệp :)) hic...nhiều bác rất là vui, hiền, quý mình....chỉ có 1 and only 1....thôi...đây là TH ngoại lệ...:) Với ai bác chả thế...hiza...
Tình hình là quên mất hôm nay học 2 tiết Văn -> Chửa có soạn bài...bi h đang cong mông soạn ( thế mà vẫn xí xớn vào đây nè :p )...
Hôm nay sinh nhật anh tớ...nhớ anh :(

hê hê tớ cũng có soạn quái j đâu, kệ, cùng lắm ăn 0 chứ j
hôm nay cô gọi lên gặp, lại chuyện đóng tiền nong...ghét thế chứ lại:(
nẫu
sạo này có quyển sổ..mình vẽ suốt ngày:))thú vui mới trong những ngày đáng chán:))

Hơ hơ...nhưng dù sao tớ cũng soạn xong rồi ;)) hơ hơ..ko sợ :p
Tập Faruxue thế nào rồi ;))
Hôm nay giờ Địa nhộn nhỉ :)) ĐỘI TUYỂN 2 đã chiến thắng :)) Xin chúc mừng đội tuyển 2 =)) Trùi...sao cô Địa bùn cười thế hở giời :))

hế hế đội tuyển 2 =D>. xời (mát lòng mát dạ =)) )
tình hình là presentation mình vẫn chưa xờ đến :">. chơi tí đã :">
hôm nay học mỗi tiết địa là vui. các tiết còn lại mình thấy khá buồn ngủ :-s
bạn yến chi đc 9.5 văn nhé =D>. chúc mừng em =D>

mệt bực mình
pick up the gun.Shoot at my head.bang.Done
feel like s**t:(
bắt đầu thấy ghét đến trường

:-< mày làm sao thế. dạo này toàn bực mình.

tao hơi chán lớp. một số người thôi.

ban Ta sao the.Dung buon ban oi, gio ra choi toan lop minh choi voi nhau con gi` ^.^ thoi dung buon nua, mai ban mua underwear cua Jay cho ma ngam.Vui chua ?

Sao anh 1 không học Lý huh , sao vô lý thế huh , để 1 mình Trung Anh hứng đòn à :-w

haha học thầy Hải hôm nay buồn cười vật.Nhiều lúc cứ tưởng tóc thầy sắp rụng xuống ý.Thầy y' dùng 502 dan' mà =))

he he he
toc thay sanh dieu the
(cha hieu sao ko dang co dau đc)
Its the worse when u r annoyed n angry but u dont know the reason why:((
just wanna throw smt to break the window:))

tức là thầy có đến dạy :-w. tức là thầy bỏ ko dạy anh1 ý hả :-w. wat the hell???
tạ làm sao thế em. Tôi nghĩ cũng ko nên như thế :-/. mỗi ng` thấy như thế thì lớp còn ra cái gì :-?? . đi học còn bạn bè mà, hào hứng lên tí đi :-j

Kiểu tóc thầy hải là hàng độc nhất vô nhị, tiếc lớp Anh 1 ko đc ngắm :))

Thầy sợ vào rồi bị các bạn cười chê :)) hihi
Càng nghĩ...càng thấy cô Địa hài =)) =)) Hài lắm ý =)) hehe :x
À...đang nhớ ĐỘI TUYỂN 2 nhà mình nhớ :)) Chúc mừng các em phát nữa cho máu :)) Ủ ôi...sao mà cô hài thế hả cô :)) ( Bạn Tre còn bảo...2 chân cô ko khép được =)) 2 con "cẩu" cũng có thể chạy qua =)) Đùa ..bôi bác Cẩu nhà mình quá =)) )
Hơ..T2 giao lưu đấy mọi ng` ;)) Ai có phấn màu mang đi để trang trí bảng đi :"> với cả con zai ở lại kê bàn nhớ :)) ko cần xuống sân tập trung đâu, ở trên lớp mà lao động :))
Các tiết mục thế nào rồi ;)) Có thích chơi trò gì ko ;)) Có muốn Angel đợt 2 ko :)) lần trc' bạn Vi bảo tớ là mỗi tuần bốc 1 lần :)) Bạn Lanh thì bảo...chơi 1 tuần thôi à...chán thế, phải chơi cả năm để mọi ng` quan tâm iu thương nhau chú...:D Chả bít thế nào nữa...Nếu chơi tiếp thì những h KT sẽ rất là lợi :)) :D Anyway...it depends on cả nhà thôi :D

hự hự giao lưu các ấy có chơi ko hay chỉ hát thôi:D
lớp tớ chưa biết có những nhân tài môn gì đây,thấy bạn nào cũng hiền làm mình cũng hiền theo mới chết chứ:-ss.chết chết tớ ko thích bị hiền hóa đâu,giống đụt hóa lắm..=.=(sozy tớ chẳng tìm ra từ nào tế nhị hơn cả:()
Thôi thì nói đúng chủ đề ko lại bảo spam.Tớ nói nghiêm túc nhé,trước sau gì 2 lớp bọn mình cũng phải làm phát giao lưu như các anh chị 0609 chứ nhỉ.Nghe nói các anh chị ý giao lưu hồi Hallowen hay lắm đấy;;)
Thế nhé;)

Wow, thứ 2 nè sẽ tổng kết trò Angels! Really look 4ward to it! and things u'll perform!
Trư có ý kiến chơi tiếp trò nè
mẹ tớ cũng kêu y hệt như mẹ Thi Peah!

Angel tiếp tục đi!!!!!!!!! tớ ủng hộ!! (căn bản là tại angel của tớ rất là .... nên thử đợt hai xem sao ;))) anyway, tớ là 1 angel rất có trách nhiệm nhá :D

Nếu chơi tiếp thì mọi ng` sẽ có cơ hội để care và be cared :))) Lại nhớ đến cái "being dêed" hôm nọ haha) by nhiều bạn khác :x...với cả sẽ rất có lợi trong h KT :))...yup? :))
Thế thì mọi ng` sẽ quan tâm đến nhau được nhìu hơn...;))
Với cả những ai chẳng may dính phải những angel ko năng động :-w thì bi h sẽ có cơ hội khác hí hí hí ;))
Hô hô....depends on mọi ng` thôi :p Tớ thì thế nào cũng được :)) Chị sợ hết xiền mua kẹo thôi :)) :"> :-"
@T.Thư: Ừ ;)) Tớ biết là angel Thiên Thư có trách nhiệm mà ;)) Còn vẽ tặng bạn thân chủ nữa :x iu quá đi mất :x :x Thế mà những ngày đầu lại trốn việc ;)) Phí của chưa ;))
@Kha: Ừ ừ ;)) bao h 2 lớp mình làm quả giao lưu huỳnh tráng đê ;))

:)). ủng hộ angel version 2 thôi :)).
Kha ơi bọn em có cả trò chơi và ca hát :D. hi vọng là chiều mai ko có giao lưu dưới sân, ko thì ... mất hết cả tgian :-s
@thư + tre : đc lắm, chọn con gì ko chọn lại chọn con cẩu =)). đc lắm
mới cả, có lẽ cần họp A1 vs A2 nhanh nhanh lên cho kịp tgian, còn chuẩn bị ... à thế trung anh có tham gia ko? (nếu trung anh tham gia thì may ra có sen và đạt 8-|)

ồ các em định làm giao lưu à :)
năm ngoái bọn chị ko làm giao lưu trường đâu nhg mà làm quả halloween A1 với A2 hoành tráng lắm :x phát huy nhé :x

Back
Bên trên