$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Á ạ :)) tạ Thối ;)) láo toét ;))
Hát nhân dịp "bỡ ngỡ vào lớp 10 " :"> các bạn làm quen nhau :x hát cho vui thôi mà :">
:)) Hôm nay ko những wind kiss :)) Chị Tạ còn được bác Peah chụp cho 1 pô " mót..." =)) nhìn stoo ko chịu nổi =)) Tạ ơi =)) Xấu hổ quá ý =))

hừm con Trư thói láo toét:))kít kiếc cái j hả hả
tớ và bạn My đã bạn xong...tìm beat nữa thôi, cái này mới khó:))
hát cho ló vui í mà:))
hôm nay co sử lại nghỉ:))đâừnm mà thế này là rất tốt, cố gắng fat huy
@all: theo mọi ng nên đi họp fu huynh ko nhỉ?họp thì fai đóng tiền:((mà tớ họcc ó 2 tháng mừ:((oài

Oài....Cứ đi họp đi...rồi hẹn gặp riêng cô ;)) bảo là...học 2 tháng ;)) Cô miễn tiền học phí cho cháu nó ;)) Cháu nó hoàn cảnh ;))
Tạ thối :)) Khúc mông angel ko làm gì nên Tạ ta...tự sướng dán giấy an ủi bản thân :)) =)) Thối um =)) :">

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm nay cả mình lẫn thân chủ đều bị bắt lên làm trò lố. tớ đề nghị hôm giao lưu phạt thị trư với sếp chim. hai đứa câu kết với nhau
hic con Huyền nói oan cho mình:(
dey là sếp bày trò cho nó..vui cửa vui nhà
mà đã bảo lố lắm, con Sinh í, nó lại cứ thik lố cơ, thế là chiều em sinh vậy
mà vui mà, fải ko?? vui nhẩy???
vui nhất là đoạn em Mông:" ấy ơi, cửa sổ mở kìa!!!"
thế mà bạn Dan ngây thơ lại ngó xuống xem mới chết chứ =))

Á à, bi h sếp lại đổ cho em à :)) Oánh chết h :-" Em vô tội mà :-" Sinh vô tội nhé cả nhà ;;) :p
Nhớ lại cái hôm đấy...cười ko chịu nổi...Peah chạy đi chạy vào mấy lần mà cũng ko nói cái câu kia ra hồn =))
Bà M.Hằng thì cứ đứng đấy cãi 2 sếp :)) mặc cả rõ ghê :)) =)) Nhí nhảnh :"> :x
Ông VLinh thì mút tay rõ ngon ạ, đáng yêu nhở =))
Bạn Vi với bài Đàn gà trong sân bất hủ =)) Ko hiểu bạn đặt nhạc mới hay đọc rap vậy ta :-" :)) hihi :p
Bạn Khúc Mông ko bít hôn gió =)) hơi lạ nhể ;)) Bạn ý hun thử 1 phát =)) Em đứng cạnh nhìn mà suýt sặc =)) như kiểu bị " cưỡng " hôn ý =)) cười lắm =))
....uầy....
Ở nhà ko có trò lố...chán nhể ;))

:))
chi thối ơi em đố sếp nói với ai là "cửa sổ mở kìa" mà ng` đấy ko cúi xuống đấy :)) =)). Phản ứng tự nhiên :))
17 trang rồi cơ à =D>. ngại đọc quá :">
mình đang lên gu lồ tìm maps. Toàn mấy hình trông giông giống nhau, mình cứ tải hết về cho nó lành :))
tình hình là từ đầu năm đến h chúng ta cứ nghỉ triền miên. Mình thấy rất sung sướng. Mai lại nghỉ tiếp đê (ai cá với tớ là mai có 1 tiết nghỉ ko ;;) )
lâu ko lên HAO

.Mrs. Jay Chou: I just realized your phones full of JC and my phonys stuffed with JT :">
Tôi nghĩ là cô Tạ nên đóng tiền cả năm đẻ (cố tình "đẻ" đấy vì tớ thầy nhiều cô dạy mình nói thế):
_ Vui lòng cô Nuyến
_ Kô đi Xinh nữa. Ở đây học rồi apply sang các trường khác sau. Đi Xinh được cái sạch nhưng mà sẽ tốt nghiệp sau các bạn khác 1 năm (trừ khi các bạn đúp hoặc trượt đại học, which is never gonna happen to A1 peeps ;) )

mai học j nhỉ tớ chả nhớ thời khóa biểu
nghỉ j thế hí hí:)
@Trư: hôm đấy công nhận lố dã mna:))cái ảnh ấy tớ xóa rồi:))con huyền dở hơi
hôm nay mặc áo nó cứ như bơi...:))ko dám dang ngang 2 tay kẻo...:))
mìn và nó fat minh ra cái ASS-angel supporting service:))hay thế chứ:))tâm đắc mãi
bạn nào có beat Hair like snow ko???

may ra có bạn tạ có :)). tưởng dễ kiếm hả :))
thị tre lên HAO à :D. lớp mình lên HAO cũng nh` ghê nhỉ :D
chiều mai họp phụ huynh. ôi cái bài văn :-ss. tình hình là mình thấy khá là dun sợ vì mọi ng` viết rất tràn trề lai láng. Mình ngại bố đọc nữa =.=
máy của mình hồi xưa cũng nh` ảnh Eminem lắm. Sau để phục vụ nhu cầu nghe nhạc mình ngậm ngùi xoá bớt cho rộng chỗ. Mới cả mình có theme rồi nên cũng ko cần wallpaper

mày mới xoá được cái ảnh thôi con thối ;)). tao lấy là lấy từ video clip cơ mà. hô hô. save vào n` nơi khác nhau rồi. chỉ còn lôi ra doạ up lên để mày ko đi sinh nữa thôi ;))

Ừ ừ...ko cho Tạ đi nữa...ở nhà "mót" tiếp đi em :)) Đừng đi :-" :)) phí của ra :-" nhể :)) hehe
Cứ "đẻ" đấy xem ( =)) ) mai có được nghỉ tiết nào ko :)) Cho Tạ lên mót tiếp :)) ha ha...đùa thôi...mong sao mai được nghỉ tiết gì đó :D :D cho nó nhẹ nhàng tình cảm...hôm nay học hóa bùn ngủ thế ko biết :"> Ông Rơ thơ fo :)) hehe...
Sáng nay thầy Tin cũng "iu" gớm :)) " Thằng Mỹ nó quản" :)) " Tổng thống BÚT" :)) hehe....con zai thầy lớp 9...cả nhà còn cơ hội nhé =)) :p

ngứa con pơ nhờ...mày cứ ám hại bạn bè như thê lá ko tốt
mà mày đem ra dọa thì tao cũng có ở lại đc đâu:((
@Cẩu: kiếm đc beat rồ đấy, sướng chưa:))

Lâu lém mới lên HAO
Các bạn 8 zui ghiê!
Hic, chiều nay họp phụ huynh, hem bít tình hình nó ra làm sao, oma mà đọc bài văn của mình chắc ngất! :-j

ớ ớ ớ...thế chiều này họp phj huynh rồi à
chả đọc điếc cái j cả, trời ạ:((
bây thắc mắc có nên đi ko
may cô giả vở rồi, mẹ mình đỡ fai đọc:))
khà khà khà:))

em Tạ sắp đi SCGS phỏng
chào em
chị senior của em đấy ^^ hehe

mấy lời nhắn nhủ em Tạ:
- Đã vào WEB Jay --> chạy chậm thế, xấu mặt web mình
- Đã nhắn nhủ chị tớ vụ beat, nhg chưa thấy nhắn lại, hãy mong chờ là bà ý chưa del của mình :D
- Nếu như đoàn cho thả rông, đi chơi riêng, sẽ mua đĩa cho bạN Tạ. Thế bạn Tạ định mua đĩa j` ?

mua đĩa Ta and Jay
đĩa mới đấy tạ nhờ ;))

bây giờ mới tìm bản đồ cho Địa. :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ta oi cuong` Jay qua roi` ah.Cu yen tam di, mai ban mua underwear cua Jay cho ma ngam =)) VIP nha
Tịnh hinh la lop minh cung co 1 ban "cuong Rai' Chu" gan bang Ta. :D

UI hôm nay họp phụ huynh ko trả bài văn đâu :D may quá nhể :D hí hí hí :p mẹ tớ đọc chắc cũng ngất =)) hihi :p
hôm nay 5 tiết thì nghỉ 4 :)) tinh thần học tập thật cao cả phải ko cả nhà ;)) :D

Back
Bên trên