$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

yea có bạn còn nói chuyện với Danny lúc lớp tan nhưng tội cái ko biết tên rồi quên mặt. ko hiểu có phải là angel của Danny ko?

trộ ôi =)) bạn tạ đọc cái trên chưa ;)).

Happy be-earlied birthday đen nì boi :D. may you fulfill your duty well. get me some fries btw.

man that was random

nghe rồi
ngu ngu:))chuối chuối:))nói thật
thấy các bạn hát hò ghê thế..hờ...sắp đi rồi...hay tớ vs bạn Đờ My hát Jay nhờ
:))hú hú Jay muôn năm
ai fan Jay vô đây nè www.jayvietnam.net -->forum Jay đóa:)
nhắc đên ĐMy..tại bạn í quay xuống hỏi cái sờ-tích-cơ (c pơ:))) để viết cho bnaj KHúc Mông:))thế là tớ bị cô Gu Lồ mắng vì tội nói chuyện:))oài

KO PHẢI SỜ TÍCH CƠ !!

nói với mày mấy lần rồi hả con hâm kia. POST-IT NOTES !!!

Hôm nay lắm trò quá đi mất =))
Để tớ xem nào...
Theo tớ được biết thì có rất nhiều thông điệp từ Angel thật ( ko phải cái con DỎM kia đâu Huyền nhớ =)) =)) ) gửi đến các thân chủ....uầy...nghe iu cực =)) Love you, have a nice day...Có cái thư nữa tớ đọc được nè : Cái gì mà ...life is a bicycle...You can't stop pedalling ...So try your best....Cái gì ý =)) Khắm khú :"> =))
À rồi Angel của Phạm My còn viết : 9h tối nhớ nghe điện thoại nhé, Angel sẽ gọi cho bạn =))
Rồi Angel Phạm My viết tiếp ( lúc my bị cô GDCD đàn áp trên bảng mà ko bít làm thế nào ) [ Đùa, học Triết thì đến Angel cũng chịu =)) ] : Hế hế chết chưa. Phen này thì Angel cụt cánh rồi ( ko giúp được gì ý :)) )...ý ý là thế...tớ ko nhớ rõ ;))
Nhà mình còn gửi kẹo cho nhau nữa nhé, tình cảm lắm =))
Với cả đi stamp khắp lớp, khắp ng` nhau ( Mông của Cẩu =)) : Kẩu Kul =)) :"> )....mấy cái Yêu ấy, hí hí hố hố....iu thế :">
HÔm nay cô Địa có quả urgo xì tin nhở =)) Ko thể đỡ nổi =))

kưng kẩu kun kute

tớ chưa làm văn. bạn nào cho tớ chép với.

Uầy uầy...ừ ừ...Tạ hát Jay đi ;)) Phong cách đậm chất TÀU =)) hehe
Sẽ có 1 tiết mục Anh-Hàn kết hợp ;))
Ít nhất là 1 tiết mục Rap ;))
bla blo ble...cả nhà múa may quay cuồng gì đi :))

công nhận cái ơ-gâu rất xì-tin...bước đột phá của thời trang học đường:))đặc biệt cho mấy bà lố lố
@Huyền: tao cố tình trêu mày mà ngu thế:))
hép pi bớt đây bạn Đen nhờ
@All: mọi ng, tớ hỏi vụ hát hò thấy thế nào?

Tình hình là tớ cũng chưa có làm văn nha :(( Đêm nay em sẽ thức...mỏi mòn con mắt vì anh...bài Khảo sát chất lượng ạ :((
Tạ về tập bài của Jay đi :x...sẽ có tiết mục đấy...Deal nha ;)) Tớ ghi vào danh sách rồi đấy, cấm trốn :)) ;)) Cố lên ;)) Gọi ĐMy lên hát cùng ;))
Hoặc là Tạ vs M.Hằng nhảy dance sport cũng được :"> :p
Cô Địa thì thôi rồi...=)) Hôm nay cô vừa bước những bước đầu tiên vào lớp....cả lớp đã cười nghiêng ngả =)) cái ơ-gâu + cái áo hoa màu tím đen =)) ủ ôi...ngất ngây ạ :"> :)) Anyway thì quý cô vì cô rất fun =))
Cô lại còn : Bạn nào phân tích cho cô bản đồ này nào? Thôi để cô phân tích nhớ =))( chưa ai kịp trở tay thì...=)))
Rồi cô còn làm hẳn 1 show " dự báo thời tiết" so kun nữa( peah nhở :)) )
Cô CD cũng khó đỡ :)) Trùi ui...cô cười mới duyên làm sao ;)) hehe...;))
Anyway thì....HAPPY BIRTHDAY TO ĐIỀM cu nhé ;)) May all your wishes come true :x :x :x

Thnx a lot u guys! <:p <:p

hôm nay cả mình lẫn thân chủ đều bị bắt lên làm trò lố. tớ đề nghị hôm giao lưu phạt thị trư với sếp chim. hai đứa câu kết với nhau

:)) keke ...Đứa nào cũng cười sặc sụa :)) Vui mà :"> :-"
" Anh vừa chạy xe tới hả" =)) Huyền stoo =))
"Cửa sổ mở kìa " =))
Đùa hôm nay Danny sướng gớm nhớ :)) Được Tạ "wind kiss"...Minh mở cửa sổ =)) và huyền chạy xe =))
Hehe...Hôm nay KMinh ngoáy hay nhở :)) VLinh mút tay rất tài ...và Vi thối hát " rap" so chuẩn :))
hehe....các em cứ tiếp tục phát huy nhá :">
Yêu cả nhà mình :p
( CHỉ damn cái là bài Engl test làm như ngu :( ...chán :( )

ko bù cho lớp mình hôm qua nghỉ Công nghệ thì lại lôi cái qui định ra chép.
Trừ mỗi trò bói toán em Lòi đầu trò :))

@Anh lòi : Sao để emo " :( " buồn thế :|...Thôi em thương mà >:D< Thỉnh thoảng sang đây em chăm sóc cho :)) hết cả buồn ;)) :p
@Ngọc Anh : Lòi đầu trò bói toán gì thế ấy ;)) Kể cho tớ xí xớn tí ;))
Lúc đầu hôm nay mọi ng`..ờ...ng` chơi caro, ng` nghe nhạc, ng` đánh bài, ng` buôn dưa...ai dè lúc chị em nhà Trư và Chim tổ chức trò chơi ;)) Cả lớp im lặng...tham gia =)) iu thế :D...( Sếp ơi, cẩn thận chúng nó trả thù 2 chị em mình đấy :)) Chết thật :"> :(( )
Tại thầy Hải bùng tận 2 tiết lý ;))...+ 1 tiết tuần trước -> :-w Thầy đang ở đâu ...xin hãy về và liên lạc với chúng con :">

Trư + Chim = =))

Ặc, anh Lòi spam ghê chưa kìa :)) Bảo MOD tống khứ đi bih :))
Trư+Chim=...:D Chư hoặc là...Trim :D :)) chả có gì đáng cười :-" Anh Lòi hâm :-"

mày chả hiểu ý tao j` cả :))
ko đáng cười sao mày cười
:))

Ơ...em cười đâu :"> :-"
Thế ý anh là sao :-w
Mai A1 nhớ đến đúng h mà học Tin với Thể dục nhá ;))

thấy em Thư nhà ta mới gọi là..câu bài nhiều nhất:))há há há:))
uh, ok,tớ đang bàn với ĐMy về cái vụ hát hò, sẽ hát:))há há.Ớ nhưng mà nhân dịp j đấy, hôm nào đấy:)
mình bắt đầu thấy yêu thầy Lý...thấy cứ phát huy việc bùng thế này là tốt lắm ạ:))
vẫn chưa đc chứng kiến dung nhan
nghi ngờ có khi thầy chả biết là dạy lớp mình ấy chứ:))
@Chi Nhím:)) và Trư: tức rồi nhá, cái trò ''wind kiss''hôm nay:((tại con Huyền...đã trốn rồi mà...:((

Back
Bên trên