$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

@Pơ: hình như là hình mày ạ.kiểm tra j nhể.ôi chết mất
@Chuối: tôi cũng kiểm phiếu:))kiểu thừa hơi ko có j làm í:))
học Lý chán thật...chán kinh khủng:((

=)) khổ thân các bạn thế.Lớp tớ cũng bi tra tấn 5 tiết rồi.Ngày mai 2 tiết nữa là 7 nè :(( khổ ko.Nhưng các bạn yên tâm đi, ông này vừa hiền lại ko kiểm tra bai cũ đâu.Lúc ông ý vào lớp ý , cứ bảo là có bài này ko lam dc.Thế là ông ý sẽ chữa cho các bạn, hình như mất tầm 15 hay 20 mins gi day =)) Ông Hải lý đồng thời cũng là tình nhân cua ban Chuôi Ti lớp tớ đấy =)) Con Chuối tán thầy =))

Uầy ;)) á à ;)) Mà sao tớ tưởng thầy này cho điểm kinh lắm :-ss...sợ quá :( hức...hôm nay thầy giảng thật là...nhạt....và ủ rũ...chắc vẫn chưa khỏi ốm hẳn :D Thương thầy ;)) Thầy cứ ở nhà tĩnh dưỡng cho khỏe hẳn đi thầy :p

sao thầy ko nghỉ nốt đi nhỉ?học chỉ muốn lăm ra ngủ
@Đạt: kinh, chuối tán thầy Hải á.kinh kinh kinh kinh:))
chưa làm toán...lười quá, có nên làm ko nhỉ

ban Thư: yen tâm đi bạn, ông ý đã cho điểm nào đâu =)) dạy kiểu độc đáo lắm :D
Tạ thối : ban Tạ cuồng Jay nhu ban Linh lớp tớ.Bạn ý cũng đang thiết tha nhờ tớ mua đĩa film "Rai' Chau" =)) haha

Thế hả Đạt ;)) uầy ;)) Sướng nhở :)) hehe....Thế lớp Trung Anh vui ko ;)) Dạo này Đạt hay lảng vảng sang Anh 1 lắm nhé :-" vào lớp tự tiện, chả nộp lệ phí gì xất :-" rất là hư :-" Mà PTrang bảo chữ Angel viết cho tớ giống chữ Đạt =)) ko hiểu nổi :)) hehe ;))
Hôm ĐH chi đoàn này hát hò gì cho vui đê ;)) ko Trung nữa thì Anh-Mỹ ;)) nhở nhở ;)) Cả nhà thích bài gì ;))

=)) haha ban Thư pro thế ;)) hình như là mình viết hay sao y ;)) Bạn P.Trang còn có tài ý nữa à.Đúng là người tình của Vi hói =))

Haha =)) Uầy :-O Đạt viết á ;)) Kinh :)) Dám vẽ cả trái tim đỏ vào nữa :)) ý gì đấy :)) Lừa tình à :)) Ai nhờ ấy viết đấy ;)) ( ko cần nói đâu tớ muốn tự tìm cơ :p ) ;)) Chẹp ;)) Đồ chữ xấu =)) ( Vi nhiều tóc mà =)) đâu có hói =)) )

Ặc......thế thì ko phai rồi =)) tớ nhớ là đâu co trái tim :D ít gì thì bạn P.Trang cung phải co lúc nhầm lẫn #:-S may quá.Hú hồn
Thằng Vi tia hàng cẩn thận lắm.Haha chắc lần này vừa ý rồi =))

Thế á :)) Thế thì chắc bị vẽ thêm vào rồi :)) hoặc là ấy viết hộ ngkhac' :(( hức...;))
Vi tia hàng cẩn thận à ;)) ồ ;)) Hàng gì thế ;)) Lần trước nhận vơ là PTrang chứ =)) Trong khi đó lại là Chim nhí :)) Khổ ;)) hehe

=)) thằng Vi nó ko kết sep Nhím đâu.Sếp Nhím là biẻu tượng của bạn Bách bò lớp tớ rồi mà =)) ban ko bít ah ;)) hihi sếp Chi

Ừ, tớ có biết giề đâu ;)) Bò lại thích Chim thích Nhím à :)) Sao kì quá ta ;)) :)) hehe Bò thì phải Trâu hay là bê,nghé gì chứ ai lại...chim, nhím à :)) kinh ;)) hi'hi' :">
Thì tớ chỉ bảo Angel của Vi là Sếp Chim nhí thôi mà ;)) Khổ thân Vi :"> Tưởng bở bùn cười =)) Hùng dũng đoán ;)) rồi đoán sai :"> hí hố :">
Thế bh hàng của bạn Vi là hàng gì thế :)) nghe rất là bí hiểm nhớ ;))

=)) haha Vi hói ngượng ko kìa ;)) tưởng bở à.Thôi ko dám đụng đến sếp Chi đâu ;)) sếp CHi nhím điên lên toàn thẳng tầm chân mà đá.Và ai cũng biết thẳng tầm chân sếp thì là gì rồi đấy =)) =)) ban Bách đã "ăn" rất nhiều cú đá như thế và bạn ý rất ấn tượng với sếp Nhím ;)) =))

:)) Ra là thế :)) Bh thì tớ đã hiểu :)) kekeke =)) hehe thật là thâm sâu :)) ;))
Mai A1 lại 8 tiết :)) Khủng chưa :((...hức...chết :D Chưa mua bóng rổ để tập rồi :( hức :( Lớp Trung Anh thì tập thể dục hôm nào ;))
Mai chúng ta lại được gặp thầy Tin :)) choài :)) "Thầy sẽ cho các em biết thông tin về thầy để dễ quan hệ " :)) khiếp ko kìa :D

haha lớp Trung thứ 6 co 9 tiết tất cả bạn ơi =)) 8 chưa la gì đâu.Xét về độ nhiều tiết học thì lớp tớ thuộc loại hàng khủng ;)) ngượng quá.Đã thế chuẩn bị thứ 4 mấy hôm nữa bắt đầu đến trường học thêm 2 tiết Trung =)) sướng nhất khối rồi, thật là vô đối :X =))

Uầy :)) Tớ cũng thích học tiếng Trung nè :)) Dạy tớ đê ;)) hehe
Sao lớp ấy khủng vậy ta :)) Tiết ở đâu ra mà nhắm thế :)) Xì tin xì po nhỉ :(( hức ;)) Lớp ấy có bao nhiu bạn ;)) Mấy gái mấy zai ;)) Có bao nhiêu ng` bị đau tim =)) hehe :))

haha khủng lắm.Hôm nào cũng 5 tiết thôi, mỗi thứ 4 la 3 tiet =))
Lớp tớ có 4 zai = A1 ;)) Có 1 bạn bi đau tim thôi, còn các bạn khác đau cái khác =))

Này nhớ, bạn ĐẠt dạo này là hay đá sau lứng tớ lắm đấy nhớ, về topic CE đi, bạn có điều nhắn gửi.
@các bạn: tớ đâu có tăm tia j thầy, bạn ĐẠt vu oán giáng họa cho tớ :(:)(:)(( Mà bạn ĐẠt với bạn lớp trưởng hôm nay thấy 2 bạn hẹn hò nhau ngoài cổng trường nhớ :)) Bạn Lớp trưởng cầm ô. Cọ xòe ô che nắng =))

Uầy :)) Cũng có 4 thôi à ;)) buồn thế :)) Thế 1 bạn đau tim, các bạn còn lại đau gì :)) hehe
Lớp ấy có bao nhiêu đứa :)) chẹp :)) thế thì thành hot boy hết còn gì ;)) Được các em nâng niu ;)) hí hí =))

yo nếu thế chọn ra 5 bạn để bầu ra chưa? nếu chưa thì tớ tự ứng cứ :))

Back
Bên trên