$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

câu stt hay vãi:))hay thế chứ:))há há há
9B muốn đi hôm nào thả đèn đây?

hơ hơ, topic A1 biến thành forum 9B từ bao h thế? :)) :)) :)). ô hay dân A1 mấy hôm nay bay đâu cả rồi? post bài lên cái coi:-w , bắt tớ nói mỏi cả miệng trên này mà cái vấn đề cần kíp thì chả có ai thèm re :(( :(( :(( [mặc cho mình kêu gào khản cổ :(( ].
@tạ: ok, hát jay hay usuk cũng được tuốt :D, cứ rủ thêm ai đó hát cùng cho đỡ ngượng [lỡ có hát nhầm cũng ko ai để ý lắm :))]. còn vụ fan club của jay thì... hê hê hê, cạnh tranh với LP của tớ à? ;)) ;)) ;)). thôi cứ lập đi, vì càng nhìu fan club thì càng yui, mà càng yui thì sẽ có càng nhiều trò lố -> lại càng yui hơn -> lại càng lố hơn -> lai càng... càng... ui mệt quá.
@sếp chi: thấy sếp bảo muốn lập hội iu meo meo -> cute thế -> cho em tham gia với :D [em cũng iu meo meo nhưng cũng hay nghịch bọn nó lắm -> tội nghiệp >:)]
DANH SÁCH ỨNG CỬ 5 BẠN -> POST LÊN NHANH LÊN ĐI MÀ :(( :(( :((, A1 ƠI LÀ A1 :(( :(( :(( !!!
ĐỀ CỬ MAU MAU LÊN NẾU KO HÔM ĐẤY TỚ SẼ TRA TẤN LỚP MÌNH BẰNG 1 LIVESHOW 10 BÀI CỦA LP >:p :)) =))[LÚC ĐÓ THÌ ĐỪNG KHÓC ĐỪNG NGẤT VÌ RÕ RÀNG LÀ TỚ BÁO TRƯỚC RỒI ĐẤY:-w ]

----------

@sếp kha: hee hee, sorry sếp, vì tớ cũng chả đọc mấy cái đó:D, hơn nữa cũng mới vào HAO đầu năm nay thôi nên còn nhiều sự ngu muội, mong các sếp chỉ giáo :D

ủ ôi,topic nhà mình tăng j mà nhanh thía hok bik! Hôm qua đến hôm nay đã 2 trang oi` cơ dey!
@Tạ: hehe,hát bài j bi h nhey!! Hát bai j dey mo` hay ho nè,ah` có thik nhảy nhót j hok!!Bài nào dễ hát nữa! Cho Tạ chọn dey nhung mo` đừng có hát bài nào thấp or cao quá........>< hihi! :D
các bạn nhà mình vận động tranh cử khiếp chưa kia ;)) hihi,vote choa ai bi h!! ;;)
mà nhà mình định lập nhiug hội ghê ta! Theo ai bi h =))
ố là la......

rất nhiều chữ nên mình rất ngại đọc. có thì cũng qua loa. nếu có gì sai thì các bạn sửa hộ :p
@yến chi & dan: intrumental for in the end ?? nếu ko nhầm thì trên limewire có đấy, tớ down về rồi.
@con tạ: nhìn sơ qua thì hình như đây ko phải trang lớp 9b, viết lên blog í con. nhớ save vào notepad trước, mãi ko chừa [-(
@các bạn: ứng cử đi nhé ;)). mình xin cáo lui. mình khá là vô trách nhiệm. cứ hỏi thân chủ của mình í ;))
@angel: nếu bạn có ở đây thì mình muốn nói là mình rất thích ăn kẹo bigbabol :X

really? last time i tried getting it off limewire there was only the piano/remix/techno versions.

you got to scroll down. haven't heard the actually song but i'm pretty sure this isn't a remix.

công nghệ T________T

Chỉnh sửa lần cuối:

stop talking about 9B here right away :)
xặc, Duy mông 8-}. ts nó dám nói xấu anh1 8-}. vô công rồi nghề, thừa hơi, tâm thần, điên loạn, ngu xuẩn, lắm điều, đàn bà 8-}. Ko còn gì để nói :|
nguyên page 22 là thư và đạt tự sướng. hay =D>
công nghệ. 100 hạt. 8->. thứ 6 tuần sau mà tớ ko đến lớp các bạn tự hiểu nhá :))
mai ktra toán :-ss. tự thấy mình cũng chả kém gì, nhưng lại rất sợ ktra toán. Rất hay bị hoảng :-ss. Chúa ban phước cho con :-s
dạo này nh` việc quá. Cái present của cô Hằng mình vẫn chưa xờ mó gì đến. Rồi thì cái tham luận về "kỉ luật và nề nếp". rồi thì các loại bt. Mà mình thì lại muốn onl, muốn "hoà chung ko khí Trung thu" với thiên hạ, muốn lên HAO, blog .... á á á giằng xé nội tâm á á á ~x(

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi rồi lượm ơi!!! :(( :(( :((. màn thảo luận sụp đổ roài [chắc thế]. muốn thảo luận thảo liếc hôm đấy thì phải bàn trứoc với cả lớp nữa chứ. đằng này ở trên lớp thì các thầy cô chiếm hết cả [hơ hơ, vì h trên lớp đương nhiên là của các thầy cô :(( :(( :((], đến h về thì thê văn thảm :(( :(( :(( [thôi khỏi nói nữa nhá, tự biết rồi đấy]. cho nên tình hình kiểu này rất chi là tình hình -> có khi lại phải đọc mấy bản diễn văn theo kiểu ai nói người đấy nghe mất :(( :(( :((
thôi được rồi, thế này thì tớ sẽ chuẩn bị 1 kế hoạch gian manh để thứ 2 này có chỗ cho bọn mình cùng lố cùng yui ;)). ko thảo luận được thì tốt hơn hết là để hợp với ý bà con chúng ta sẽ có phần văn nghệ dài ra [hê hê hê, đứa nào xung phong vào ban kiểm phiểu ko được xem thì ráng chịu :-" ]

Chỉnh sửa lần cuối:

Hic hic, hiện tại em đang trong tâm trạng vô cùng đau khổ!!:( Không sao, đau khổ mấy cũng phải viết cho nó máu.;;)
@Yến Chi : Không biết lớp mình có nên mua cờ không nhỉ? Thứ nhất nếu mượn được thì tốt, thứ 2 nếu không mượn được thì để tớ thử đi mua vậy. Tớ không dám chắc là sẽ tìm được, nhưng sẽ cố gắng.0:) Hô, thế không được thảo luận, vẫn phải viết bài àh?? Chán thế8-X:
Mà này, cố gắng làm quả LP hoành tá tràng vào nhớ. Cả con Tạ nữa;;) <:p

@Everyone: Tớ nhiệt liệt ủng hộ bạn Yến Chi và Anh Thư. Còn Sếp Chi thì thôi, cho sếp tạm về hưu, làm nhiều khổ thân. Đấy, nói chung là em sẽ gạch tên sếp Chi nhím, còn gạch một đứa nữa thì vẫn chưa nghĩ ra. *-:) :-?? :D
@Angel: không biết là ai nhưng tớ rất cám ơn bạn
Love you

Hu hu hu...............nhiều việc quá!!!!!! Làm sao làm hết đây. Còn present của cô Hằng nữa chứ. Có ai không help me!!!:-?? :(( :(( :((
@: có ai đồng ý với em là thầy Hải hói dạy không hiểu gì không? =)) b-) Thầy dạy chán thật. Nhưng tớ cũng phải góp ý với các bạn trong lớp là không nên nói to và giở nhiều trò như thế.:nono: :nono: Không hay!!^:)^ :-s Dù sao cũng nên tôn trọng giáo viên. Mong mọi người cùng rút kinh nghiệm. :D :)>- :)>- >:-D<

Ừ....Thầy dạy chán thật đấy :(( Ko hỉu 1 cái gì cả :((....nhưng dù sao cũng phải tôn trọng thầy :p Rút kinh nghiệm ạ ...hì...sorry >:-D<
Chuẩn bị đi học rồi...trồ ôi...chuẩn bị kt toán...chết đây :(...hôm nay cô còn giả bài khao sát Văn nữa...hức..:(
Tớ đỡ vụ ngộ độc thức ắn thì bh lại dính vụ cảm cúm...èn en...mệt mỏi quá :(...Nhưng mà vẫn phải cố nào :) :x
Gudluck mọi ng` nhé...gudluck với 2 bài ktra và khảo sát :p

chiều nay kiểm tra toán, kinh quá :-ss. chúa ơi hãy cho con biết con sẽ uống thuốc ngủ hay nhảy lầu sau quả kt này? :(( :(( :((. mà thôi, ngu gì, còn màn LP chưa diễn, ngu gì chết :)) =)). có chết cũng phải chờ đến lúc LP ko còn thì hãy chết :)) =))
@lan anh: mua cờ trên chỗ liễu giai ấy, tớ biết chỗ đó [ngày xưa học thêm trên đó] -> lúc nào lanh rảnh thì đi với tớ lên chỗ đó :D [sớm sớm tí, thứ 2 tổ chức rồi]. với cả lanh đem cả khăn trải bàn và lọ hoa nhé :D

đang đau họng. khổ quá :(( :(( :((. giữa mùa hè mà phải lôi cả khăn len ra -> điên :)) =)). thời trang mới, áo ba lỗ, quần ngố với khăn len ;)) :)) =)) đến thứ 2 mà vẫn chưa khỏi là toi :-ss. còn gì là In The End [hôm đấy chắc mình lố lắm =))]
@danny: camera hôm lớp giao lưu là dan mang đúng ko??? hôm thú 2 này nếu được thì mang đi quay nhé ;)) [xem đh lố của chúng ta lố thế nào? =))]
@peah: được lắm, dám bảo bút của tớ khắm x-( :((

đang đau họng. khổ quá :(( :(( :((. giữa mùa hè mà phải lôi cả áo khoác với khăn len ra -> điên :)) =)). đến thứ 2 mà vẫn chưa khỏi là toi :-ss. còn gì là In The End [hôm đấy chắc mình lố lắm =))]
@danny: camera hôm lớp giao lưu là dan mang đúng ko??? hôm thứ 2 này nếu được thì mang đi quay nhé ;)) [xem đh lố của chúng ta lố thế nào? =))] chắc ko đến mức lố như màn gặm táo của mình lần trước =)). hôm nào rảnh thì up cái clip lố đấy lên cho bà con cũng xem nhé :D ;))
@peah: được lắm, dám bảo bút của tớ khắm X( :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

:)) kiểm tra toán :)). 7.5 8-|. buồn ko đỡ nổi. (bạn cẩu có cái tật là làm xong thì rất nhanh nhưng kiểu gì cũng phải sai vài chỗ :-s)
điểm văn thì ko nói làm gì (=)) buồn cười mtao mxây hôm nay quá =)) )
thứ 2 tuần sau bao nhiêu là việc :(. nào là làm tham luận, rồi thì ktra văn 1 tiết (lâu lắm rồi ko ktra 1 tiết văn), rồi thì presentation, rồi thì 5 test... À mà dự án trồng 100 cây đậu thần thì vẫn chưa đâu vào đâu cả :-ss. á á á chết mất
@thuỳ trang: vui lên ấy nhé ;) :). >:-D<

phéo, sếp chi hại em quá:((. vừa viết xong báo cáo với cả phương hướng cho hôm thứ 2. trời ơi, còn lới dẫn vẫn chưa đụng đến. thôi kệ, chả sao, viết tí xong ý mà :D.
ai làm presentation của cô Hằng chưa? [nghe nói bố chồng cô mới mất, thảo nào mà mấy hôm nay Nhật Minh nghỉ học :(. chia buồn :( :( :( ]
thứ 2 lại còn viết văn nữa chứ, thật là kinh tởm :((. chương trình cái kiếu qué gì mà dã man thế? :(( [lại còn viết có mỗi 1 tiết :(( ]
@everybody: hôm thứ 2 nhớ đến lớp sớm sớm tí kê bàn hình chữ u nhé bà con. bạn nào là tổ trưởng cũng đến sớm tí cho tớ xem qua mấy cái tham luận 1 tẹo :D. thanks a lot o:)

@Yến Chi: Tình hình là rất tình hình đây. Tớ dạo quanh phố phường, dạo qua thị trường và may mắn đã tìm được hàng cờ.;;) Khổ nỗi nó bán những 30k một cái. EM vừa nghe xong chạy mất dép.8-X: 8-X: Yến Chi có biết chỗ nào ở hàng bông không? Mà thứ 2 cần rồi, làm thế nào bây giờ nhỉ???:-/ i-) i-) Chết mất thôi. Nhiều việc quá, loạn cả lên.
@Cẩu: 5 test là cái gì? present về các nước hay là về 1 trong 6 topic đấy? Làm Địa theo nhóm hay là theo tổ hả Cẩu?

----------

Á Á em không được đi chơi trung thu với các bạn. Không biết đâu. Chán quá:(( :(( :((
Thực ra là hẹn con Đỗ Linh đi chơi với nó ở Tổng hợp. HÍ hí:)) :)) =)) =)) =))
Thôi, chúc tất cả mọi người đi chơi vui vẻ nhé. %%- %%- %%- %%- %%-

ặc, bác hỏi dồn dập thế :)). 5 tests olympic ý, sách photo ý (bác lấy sách chưa :)) ). present về 1 trong 6 topic, còn các nước là 1 game mà đến lớp cô sẽ phổ biến sau. Địa á, địa thì làm cá nhân (riêng môn này nên hỏi lại cô vì con cũng ko chắc lắm :-??)
=.= thứ 2 vừa chơi xong đã phải làm bài ktra. -.- chán thế

Hic :(...T2 viết bài số 1 :( ẹc...chán thế :(...huhu...
Mọi ng` đi chơi....em ở nhà ôm con lợn và cái TV...hic...ôm cả cái máy tính nữa :)) Chán đời :p
Toán :( :((....trùi ui :(...đau xót....
Hôm nay Gulồ đã thành Dê-Mờ-Tê :)) Xì tin nhỉ :))
Gudnai cả nhà nhé...muộn rồi...tớ đi khò đây...mai còn đi mua cờ Đoàn cho Lanh, tập bài hát cùng ĐMy ...trùi ui :(...bibi >:-D<

thế nhá :D bà con cố gắng hưởng ứng tí nhá. đh chi đoàn của a1 bọn mình phải cho thật hoành tá tràng :)). sẽ có trò chơi. kế hoạch gian ác của tớ là sẽ để phần văn nghệ dài ra cho bọn mình cùng lố =)). bà con muốn phần thưởng trò chơi gì nào? kẹo cao su với anbelibe nhá? :D sau buổi đh thì đừng nhai cao su trong lớp nhá ;)). kẻo cô mắng cho cả lũ :))=))

@Cẩu: Không, ý bác hỏi là Phần thực hành Địa ấy, cô bảo là làm power point rồi trình chiếu trên phòng thực hành ý. Làm riêng thì 38 người bao giờ cho xong?
@Yến Chi: Yên tâm, tớ đã nhờ con Trư mua cờ hộ rồi. Không biết Trư nhà ta có nhớ không nữa.;)) ;))
Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ~o) ~o) :-h :-h :-h

----------

Hì hì
Sao dạo này mình viết nhiều thế nhỉ? Chết, không tập trung học được bài.;)) ;) ;)
Thông báo với các bác là em đang ngồi viết tham luận cho DHCD, nhưng mới viết được tí tẹo
Bác nào biết phương hướng thể dục thể thao nào hay hay góp ý cho em với nhé.;) Xin cảm tạ @};-

Back
Bên trên