$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Thế bây giờ cả 5 anh đều ở US hết ạ?
Dào ôi, thầy dọa thôi, ko có nick trên HAO đâu mà, tự lớp mình cứ nghĩ ra rồi có gì phun hết ra cho thầy --> dại thế :))

la la là lá la các anh chị 0407 thật là đáng yêu và dễ xương bik bao :x:x:x:x các ý tưởng lớn gặp nhau, đàn em nối bước đàn anh đàn chị ;)) la la là lá la dạo này mình yêu đời yêu A1 quá :x:x:x

----------

uồi khóa 0407 nhiều boyz thế nhờ , kinh kinh ;))

13A1 với 10A1 thật là jống nhau :x hay qué :x
mình cũng ko nghĩ là ---- lên HAO >:)

Hehe, giới thiệu với em 5 thằng CGO theo thứ tự từ phải sang (từ ngoài vào) nhé:
1. Là anh đây: Trần Hà Trung aka [CGO]Avenger
2. Mai Hải Đăng aka [CGO]Dunk
3. Đặng Tuấn Linh aka [CGO]mALX
4. Phạm Quốc Nam aka [CGO]Siletto
5. Đặng Hoàng Hiếu aka [CGO]Richie.
Bọn anh nói chung mỗi đứa có sở trường riêng :D, solo cũng được nhưng mà co-op thì ngon hơn nhiều ;) . Mình tiếp thị có hơi quá không nhỉ ;))
anh trung phải chỉ cái nnick HAO thì em mới biết ai vs ai chứ :)) anh biết nè, anh hiếu biết nè còn lại thì :p

trời nick chúng nó là tên chúng nó :)) ... :))

mặt sàn là mặt bằng chung =))
trời lại thấy các em nhí nhảnh :) thấy anh già rồi :-< haiz =))

anh này hồn nhiên thế ạ :)) ý em là ít ra phải chỉ cái ava chứ ko thì nói làm j :-j

ava anh nhìn hơi bị ;))

uhm anh hồn nhiên như cô tiên bị điên ý =))

search = hao ý :)) ra ngay :D

uhm ,ava tươi mát :">

Chỉnh sửa lần cuối:

em mà ko lười search thì hỏi làm j anh :))

ava khiêu gợi ;)) 1 khía cạnh nào đó như ảnh ghép ;)) kiddig :))

ôi "xôi" nổi quá cho chị vào chơi mới =)) 13 Anh 1 lại nhớ đến lớp 12 có cái Trung Tâm Luyện Thi Vĩnh viễn chuyên giải đề thi đại học =))

thế bọn em học hành vui ko. Thầy nào mới toanh thế kia, trông thầy trẻ trung dễ thương ghê :))

xem clip có cái dịp Úc eo gì đấy trông thật hoành tráng :x

CGO thì khỏi nói rồi. bố của cool :D đi khắp nơi chưa thấy ai kul bằng ;)) mấy anh còn lại cũng mỗi người một vẻ mười phân vẹn mười ;))

à mà cho chị hỏi lớp em lúc 3 lúc 4 đứa con trai là seo? 1 chú đi Sing à?

Chỉnh sửa lần cuối:

uhm anh hồn nhiên như cô tiên bị điên ý =))

search = hao ý :)) ra ngay :D

uhm ,ava tươi mát :">

Thằng Cu vào đây spam nữa ah =))
Giới thiệu với các em đây là anh Minh Cu, anh vào A1 học được 5 ngày thì tếch đi Sing nên trong mấy cái ảnh thường không có mặt :))
Các em gái nên đề phòng anh này =))

Mà anh bảo này, đừng take for granted là các thầy cô không lên HAO nhá =)) Lúc đầu bọn anh cũng tưởng thế, mãi về sau mới biết GVCN suốt ngày vào topic lớp anh đọc :-t Được cái cô cực hiền nên đọc để biết tình hình thôi :D Còn các thầy cô khác thì .... :-??

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi "xôi" nổi quá cho chị vào chơi mới =)) 13 Anh 1 lại nhớ đến lớp 12 có cái Trung Tâm Luyện Thi Vĩnh viễn chuyên giải đề thi đại học =))

thế bọn em học hành vui ko. Thầy nào mới toanh thế kia, trông thầy trẻ trung dễ thương ghê :))

CGO thì khỏi nói rồi. bố của cool :D đi khắp nơi chưa thấy ai kul bằng ;))
giờ chưa thấy, biết đâu lại "xẽ thấy" hả chị ;))

btw, thầy trẻ-trung-dễ-thương-thích-mặc-quần-tím là thầy dạy lý bọn em ạ :x (hi vọng là thầy ko đang đọc :-ss)
ôi vụ Úc eo đấy hoành tráng lắm ạ :x
thế mà thua chuyên ngữ :((
nhưng thắng trong lòng khán giả :x B-)

Chỉnh sửa lần cuối:

CGO thì khỏi nói rồi. bố của cool :D đi khắp nơi chưa thấy ai kul bằng ;)) mấy anh còn lại cũng mỗi người một vẻ mười phân vẹn mười ;))

à mà cho chị hỏi lớp em lúc 3 lúc 4 đứa con trai là seo? 1 chú đi Sing à?

lúc 3 lúc 4 vì có 1 thằng bị rối loạn giới tính, lúc thằng lúc con :-B

Mà anh bảo này, đừng take for granted là các thầy cô không lên HAO nhá =)) Lúc đầu bọn anh cũng tưởng thế, mãi về sau mới biết GVCN suốt ngày vào topic lớp anh đọc :-t Được cái cô cực hiền nên đọc để biết tình hình thôi :D Còn các thầy cô khác thì .... :-??
á á á á á @-) thôi xác định rồi....

lúc 3 lúc 4 vì có 1 thằng bị rối loạn giới tính, lúc thằng lúc con :-B
bạn Bơ nỡ nòng lào nói bạn í thế ;)) (đang nói bạn nào đấy? : D)

đúng đấy các em ạ. chị là nạn nhân chứ ai. nói nhăng nói cuội bị cô giận mất cả tháng :( nhưng sau rồi cô trò lại thân thiết :D

mà các em 2h sáng ở nhà mà chưa đi ngủ là sao =)) hư quá =))

đâu chị ;)) giờ mới có 1:15 ;))
bọn em lại học chiều 8->

Mịa sao mình không nhớ vụ Thùy nhỉ :)), thế là thế nào đấy? Mà bố anh còn vào đọc ầm ầm cơ, HAO không phải căn cứ quân sự tuyệt mật đâu =))

Mà kể anh nghe đi, thằng cu kia bị sao thế? Lớp có 4 thằng mà dẹo mất 1 rồi à :|

Mà thằng Cu định đi lừa trẻ con đấy à, thằng Vy cẩn thận vào tròng đấy =))

anh trung phải chỉ cái nnick HAO thì em mới biết ai vs ai chứ :)) anh biết nè, anh hiếu biết nè còn lại thì :p

Anh chỉ rõ mặt từng đứa cho em rồi còn gì nữa :D. Còn ava thì quan trọng gì đâu em, bọn lớp anh ava thay đổi xoành xoạch, có mỗi anh với thằng Đăng hôi là có vẻ ổn định :D. Bây giờ mới để ý, các chị xinh đẹp lớp anh đứng tập trung trên đầu [CGO]Avenger kìa 8->
Anh cùng ý kiến thằng Đăng thàng Hiếu, các em cẩn thận với thằng Cu =))

Chỉnh sửa lần cuối:

ồ ôi =)) HAO kiểu này thì chết các anh chị nhờ ;))
nhưng mà các anh nào trong hội phải để cái dòng dưới nick là tên minh thế mới nhận ra dc chứ :)
mà thằng Cu là a Minh à :-/
mới cả chị Thúy ko nói đc vụ thức khuya vs bạn Thư đâu :)) hồi trước 1 2 h còn lên HAO hú hú còn ai thức ko =))

ôi zồi ôi minhg hok có trình spam như Vi với trại chủ Thư nên hok lên tiếp chiện các anh chị 0407 được ;));)) anyway, vui quá vui quá sao mà vui đến thế cơ chứ \:d/

nói thế :-j cứ phải lên giao lưu chứ có j to tát đâu :-j

Back
Bên trên