$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Trích dẫn bài viết của Đặng Thiên Thư View Post
hai em "đều xinh" đấy ko lên hao bao giờ đâu ạ
còn bạn có nguy cơ đi sji là bạn Phượng Trang

Ai có nguy cơ đi vậy bạn Thư :-w
Ở lại với lớp mình vui hơn nhiều :x
Mới có 2 hôm ko lên mà các anh chị 04-07 post thêm nhiều thê :eek: Iu wá ;;)

Trích dẫn bằng cách nào vậy? Các bạn chỉ mình với T_T

Chỉnh sửa lần cuối:

Lớp chị cô Hồng Hạnh CN em ạ. Có ai biết cô không?
Nếu như cô không bị o ép, không thể ở lại cái trg Ams này thêm nữa thì cô có lẽ cũng đã chủ nhiệm các em rồi ^^ Cô tuyệt vời lắm, thương học trò kinh khủng. Có lẽ cô là GVCN mà chị yêu mến nhất từ trc đến h đấy.
Lớp em ai CN thế?

Chị cũng đồng ý là các em nên cẩn thận anh Cu hơn anh Héo =)) Anh Héo trông thế thôi ;;) lành lắm ;;) Héo nhờ?

Mà thấy anh Hà Trung nhắc em Vy dừng post ở số 888 đẹp là thấy em Vy ngừng xì pam luôn :))

Ah, chị vẫn học trong trường này. Chị đang mài đít ở 0508. Nhờ chị lăng xê mà h các em cũng nổi tiếng ở lớp đấy lắm ;;) các chị cứ suốt ngày đòi gặp các em thôi :x các chị khen em Khắc Minh cu te lắm... n0 mà em Minh k thấy lên HAO, cũng k thấy trong clip :-s có phải giới tính em giới tính k xác định k vậy :-s

cấp 3 ở nhà học là sướng nhất :x đại học hãy đi các em à :)

uh lời khuyên cho các em gái là đúng nên cẩn thận anh Cu hơn là anh Héo =))

tên là Thiên Thư hay ghê :x :x
thằng cu Vy buồn cười quá =)) họ em chứ ko phải tên bà =)) bà anh Cu tốt lắm em ạ, phải lấy làm tự hào mới đúng :D

@Héo: vụ chị là vụ dạ hội ý, nhớ ko?

cấp 3 ở nhà học : chuẩn nhất , anh second cái motion này :x
hehe , lời khuyên cho các em gái là cẩn thận anh Cu , thế lời khuyên các em trai là cẩn thận anh héo ah :">
ơ con chó vàng này , chưa j đã khai hết họ hàng nhà tao ra là sao =))

Thảo dê đã viết:
Chị cũng đồng ý là các em nên cẩn thận anh Cu hơn anh Héo Anh Héo trông thế thôi lành lắm Héo nhờ?

:"> các em cũng nên cẩn thận cả chị dê nữa :* :p

mà 2 em đều xinh ah , hình như tên trà my với lê linh :"> ^_____^

mà với cả , em thư dụ dỗ 2 em kia lên HAO đi ^^ :p

mà nếu anh ko nhầm thì cái SJI đấy là all boy school mà :|

Chỉnh sửa lần cuối:

à mà em Thùy Trang sắp đổi tên là Dê à :)) Xin giới thiệu với em chị cũng tên là Dê. Còn bestfriend của chị cũng tên là Thùy Trang (Lươn) :)) Liệu có phải sau 3 năm thì Dê với Lươn fuse với nhau ra em k thế này?

Bạn Khắc Minh ko phải do giới tính đâu chị.
Tại bạn ấy chỉ xuất hiện ở clip 5 facts và Crazy (tự sướng với búp bê ;;) ) thôi
Khi nào các bạn ấy up lên, xin mời anh chị chiêm ngưỡng ;))

----------

Lớp em năm nay cô Trần Thị Lam Luyến (N') chủ nhiệm chị ạ
Cô dạy Văn. :D :D

----------

Bạn LAnh yên tâm, mình ko nghĩ N' có thời giạn lên HAO đâu ;))
Còn bận với việc làm cách nào giúp (ngáng đường) bọn mình mà ;))
Tâm huyết lắm đấy. N' mồng 8/3 còn bảo mình cô yêu tất cả các con ;))
Yêu cô quá ;))

----------

Mọi người đâu hết rồi :( Để mình tự sướng 1 mình thế này :((

Chỉnh sửa lần cuối:

có mình đây ;;)
thế nào bạn Ptrơ đỗ cùng đừng đi nhá ;;)
nghe các anh chị khuyên bảo chưa ;))
ở lại ko có bọn tớ với Vy buồn mà chết mất :-"

à mà em Thùy Trang sắp đổi tên là Dê à :)) Xin giới thiệu với em chị cũng tên là Dê. Còn bestfriend của chị cũng tên là Thùy Trang (Lươn) :)) Liệu có phải sau 3 năm thì Dê với Lươn fuse với nhau ra em k thế này?
nó tên là Dê thật đấy chị ạ ;)) uầy càng lúc càng thấy nhiều sự trùng hợp :x

Lớp chị cô Hồng Hạnh CN em ạ. Có ai biết cô không?
Ah, chị vẫn học trong trường này. Chị đang mài đít ở 0508. Nhờ chị lăng xê mà h các em cũng nổi tiếng ở lớp đấy lắm ;;) các chị cứ suốt ngày đòi gặp các em thôi :x các chị khen em Khắc Minh cu te lắm... n0 mà em Minh k thấy lên HAO, cũng k thấy trong clip :-s có phải giới tính em giới tính k xác định k vậy :-s
cô í dạy môn gì ạ? :D
mà em ko hiểu :-?? chị vẫn đang học trong trường là sao? :-??
với cả bạn Khúc Mông cũng ko fải giới tính ko xác định đâu ạ ;)) trước 8/3 thì đúng là như vậy nhưng sau đó thì đỡ hơn tí =)) bạn í cũng xuất hiện trên clip nhưng mấy clip đó ko đc up lên ạ :D

chị Dê đang học ở A1 0508 vì năm ngoài chị í đi Assist (em viết đúng ko Dê :-?) ở trường Cái Đồi ;)) nên bị muộn 1 năm :D

GVCN của bạn anh là cô Hạnh, cô dạy tiếng Anh :D Cô cực hiền với cả lớp, lại sẵn sàng đứng ra nói tốt về lớp trước Ban giám hiệu nữa ;)) Tiếc là cô bây giờ không dạy nữa, nếu không cô cũng sẽ chủ nhiệm lớp bọn em :(

cấp 3 ở nhà học : chuẩn nhất , anh second cái motion này
hehe , lời khuyên cho các em gái là cẩn thận anh Cu , thế lời khuyên các em trai là cẩn thận anh héo ah
Anh 3rd cái này luôn :)) Hình như đến lúc bọn anh vào năm cuối ĐH thì thằng Cu mới bắt đầu là freshmen thì phải =))
Còn câu dưới thì tóm tắt lại là: các em giai em gái cẩn thận cả 2 anh Cu Héo >:) Còn anh DunkDT thì không cần phải lo lắng gì cả :">

Chỉnh sửa lần cuối:

Thui Good Night cả nhà, mình đi ngủ đây I-)
Chúc mọi người có những giấc mơ đẹp :x
Iu tất cả mọi người :x :x :x

----------

Bạn Thiên Thư để chữ gì màu trắng đấy ;;) X( X(

Chỉnh sửa lần cuối:

eo ơi cái anh này mổ xẻ gái lớp em ghê quá :-ss con Mông xinh khỏi nói :-j xinh anh nhờ , đến em còn fải mê 8-} 8-} 8-}

Bọn anh tích cực thế mà không thấy lớp em tích cực mổ xẻ gái lớp anh à ;))
Nhảy vào bình luận luôn cho xôm các em ơi \:d/

Tiện thể, như các em có thể thấy, có mỗi anh Aven đây là tử tế, nên không ai nói phải đề phòng anh cả b-)

Chỉnh sửa lần cuối:

ừ ừ đúng rồi em Thùy Trang đâu nhờ cho chị làm quen ;;) trùng hợp quá đi mất í ^^

eo ơi các bạn giai vào la liếm ầm ầm này sợ quá :-ss mình gái già rồi :-< vào đây tìm les partner :)) (jk :-J)

chị thấy anh nào các em cũng phải cẩn thận 8-> ngoài công phu làm phim rap nhạc, các anh í còn có công phu 9x nữa. Ghê lắm í, chị cũng không đỡ được 8->

em Diệp đã viết:
eo ơi cái anh này mổ xẻ gái lớp em ghê quá con Mông xinh khỏi nói xinh anh nhờ , đến em còn fải mê
em này giống chị :(( suốt ngày ôm ấp hi hửng với gái NMinh + gái Dê (và 1 cơ số gái khác) 8-> học lớp nhiều gái xinh là khổ thế đấy em ah :-< lolz \

cô Hạnh :x

Chỉnh sửa lần cuối:

chời ời, CN lớp em thì khỏi bàn cãi, cứ học thử là bik ngay í mà ;))
Hehee, con Trang cung là ban thân e đó :"> nó tên là Tashie, thik a Zae trong DBSK nên đổi thành Zê Trang Taxi :)) con nài bệnh hok kém j dê thật ngoài đời :))
Á à, anh MInh đã kịp tăm tia 2 đứa nhà mình ;)) nhanh quá, chết thật, tình hình này là fai cẩn thận ;))
@ Phượng: thi thế nào rôi :"> interview thoải mái tự tin :"> hí hí, chắc là đỗ rồi :"> hí hí, thik nhé :">

Đăng đẹp trai đã viết:
Hình như đến lúc bọn anh vào năm cuối ĐH thì thằng Cu mới bắt đầu là freshmen thì phải
Hehe , thế có khi học cùng đại học với mấy em 0710 ý nhỉ :"> :">

em quỳnh anh đã viết:
anh MInh đã kịp tăm tia 2 đứa nhà mình

:"> anh có muốn đâu , tại vì bọn lớp anh nó cứ quảng cáo lại post cả ảnh ọt lên :"> :))

ơ mà trùng hợp nữa này , bạn thân 'nhất' của anh cũng tên là Nguyễn Quỳnh Anh này =)) học anh10407 luôn :D

lươn đã viết:
ngoài công phu làm phim rap nhạc, các anh í còn có công phu 9x nữa. Ghê lắm í, chị cũng không đỡ được

trời :"> các em có khi phải học tập thật đấy =)) , mà các em có khi trình con cao hơn các anh ý chứ real 9x powuh, richie đâu làm vài pô prồ đê :D

mà sao đây là box 0407 hay 0710 mà 1 trang thấy toàn 0407 dzay? :"> =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hehe các anh các chị với các bạn xì pam đông vui thế :"> ;)) Tiếc là hôm qua mình đi ngủ sớm, ko a dua được :"> ;))
Nhờ cái ảnh mình post mấy trang trc' ( 204 thì phải :"> ) ;)) mà các anh ý có cái để mà mổ xẻ :"> ;)) Gian manh ghê gớm :))
To Chị Thảo : Hehe ;)) Nhớ em ko chị ;)) khổ thân chị :"> đi Assist 1 năm về..lại ngồi "mồng mai" thêm 1 năm nữa...hihi
@ Lớp mình :">
:"> Hôm nay có anh Thắng...(lé :"> ) cute nhỉ :"> :)) haha...được cái thầy ko bắt học mà lại cho " ngồi trật tự" ;)) đúng là thầy giáo trẻ :"> ;)) dễ bị bắt nạt :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Oh', hay thế nhỉ :"> bạn thân của anh cũng là Nguyễn Quỳnh Anh, kaka, trùng hợp quá :"> chời ơi, vui quá :">
Ah mà 04.07 có ai là Phạm Thùy Linh đỗ Cambridge hok ah :">
@ 07.10:
Hôm nay may quá, cô toán hok trông, lại còn đề hok khó :"> may quá, may mà minh hok bùng :">
Mai mình quyết tâm lên bảng sử :(( 6.5 là 1 nỗi nhục quốc thể :(( chán quá đi mất :(
Mệt hết cả người, hôm nay chơi cricket xong mình mệt quá, nghỉ học thêm luôn :"> bh đi ngủ :"> đau đầu quá :">
Chơi cricket vui nhỉ :"> thik quá, mình dc tặng bộ đấy :">

èo ơi chơi cricket thik kinh khủng í :x
thik nhờ :x
thích quá cơ :x ;))
hí hí ;))
các anh chị 0407 vào đông vui qué ;))
số bài + lượt xem của lớp mình gần đuổi kịp Anh 2 rồi ;)) :x

anh 2 nói làm j :-j dù sao cũng là các lớp anh vs nhau mà :))

hôm nay cái kiểu trông kt ko đỡ đc, làm mình cứ lo mãi :))

đấy ;)) định bùng là 1 quyết định sai lầm ;)) may mà lớp mình ko ai bùng ;))
Có mỗi HNgan^ bị đau ruột thửa :(...khổ thân thế :( >:-D<
Hôm nay chơi Cricket yêu dã man :x buổi sáng mệt phờ râu ra ;)) may mà vui :x hihi....Anh 1 mình mới lớp 10 mà đủ thể loại nhở ;)) Nào là Aussie, 8/3 hoành tráng, rồi Uni, muốn chuyển ca....rồi đá cầu bằng tay :">...bh lại Cricket nữa :"> >:-D<...thiếu mỗi đi tham quan nữa là lớp mình thành thân như mấy năm học với nhau luôn ý nhỉ :)) :x

Chị Thảo hinh` như em gặp mấy tháng trước lúc thi học bổng đi Mỹ. :) Hôm interview.

Hôm nay chơi cricket vui thật. có thể một phần vì tình yêu chơi baseball của mình đã quay trở lại. Cũng giống ra phết. :))
Buồn cười nhất, ông người Anh vừa khen mình chạy nhanh, thì lượt ngay sau đó thì tăng tốc đâm thẳng vào bạn Ngân. O_O

A1 vô đối mà lị \:d/ B-) :x
èo iêu A1 quá >"< :x
----
ơ HNgân bị đau ruột thừa à, ko fải đau dạ dày à? :eek:
khổ thế :-s
thế này thì mình fải ngồi một mình mấy tuần rồi :-s

tuần sau xin thầy thân cho chơi cricket đi ;))

Back
Bên trên