$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

giới thiệu với các bạn đây là hai tác fẩm tớ với Quỳnh Anh vẽ với nhau = doodle ;))
đố biết đây là ai đấy :-"

nhầm....bạn Ngân bị đau dạ dày :((...sao mình cứ bị nhầm 2 cái đấy với nhau nhỉ :( :-<...hic..mong bạn sớm khỏi :x
Hôm nay Cricket yêu nhở ;)) suýt nữa mình là best player :"> ( 3 cái ấy liên tiếp là best mà :"> )
Vi hôm nay tay thối :-" mấy lần đứng ngay gần mà ko ném được rơi đũa :"> chắc tại đội mình có...ai đó nên Vi ko nỡ ném hahaha :">

Hôm nay kiểm tra toán vui thế không biết :D:D:D, biết thế này không ôn nữa. Cả trò cricket nữa, mê tít rùi đấy. Nếu không có tiết sử thì đúng là 1 ngày trọn vẹn. Tối nay yêu đời quá nên không thèm học bài luôn \:D/

tiết sử mình ngủ i-)
ừ công nhận Vy hôm nay ném mãi ko trúng gì cả =))
đến nỗi fải dí tận nơi cho nó đổ tanh bành ra mới đc =))

he he he, hôm nay e lên xí xớn tí! :D Vừa khoe với con em tớ clips các bạn làm hôm 8-3. Nó mê tít ( he he, bà chị bên cạnh mũi nở to bằng cái thúng :p), bây h đang hát ngồi bài mãi mãi 1 tình yêu =)). Chết cười =)) =)) =))
Hôm nay thầy dạy thay kute thật. Giá như h KT nào thầy cũng trông thì tốt biết mấy 8->

ừ công nhận :x
hí hí
cái lớp A1 này đi đâu cũng thấy la liếm là thế nào? =))
mỗi tội thầy này ko như ---- thấy các em hs dễ thương la liếm thì xợ chạy mất dép :))

thầy này có 1 cái ghét là ko hiểu sao ko nhếc mép lên cười đc ><

Có cười đấy chứ...nhưng nhìn móm mém đáng thương ;)) hihi...đùa chứ...thầy cứ ngượng ngùng, kém mạnh dạn [-x...mình mà gặp lần nữa là phải chấn chỉnh...hihi :x..thầy nên mở rộng lòng mình như cu Đứt nhà chúng em ;)) hihi...thành viên gia đình rồi đấy ạ ;))

chắc thầy có tâm trạng :-< hoặc là ko cởi mở ! quá ko cởi mới :( chắc 6x mang mặt nạ 8x rồi ;))

He he he, la liếm là sở trường số 1 của A1 mà chị Thư.
@ Vi: tớ nghĩ thầy có vấn đề về cơ mặt :-? Các bạn dễ thương vs lố thế mà mặt cứ lạnh te.
Hình như các thầy giáo trông KT dễ hơn cô thì phải. Các thầy từ xưa đến nay coi thi lớp mình hình như thầy nào cũng dễ thương cả :))

Trừ thầy Tuấn dạy Tin lái ôtô :)) Trông thi HK toán...giả vờ ngủ mà soi như thần :)) chớp mắt phát...em áo đỏ...chớp mắt phát..em áo đen :))...woo~....sợ lắm :(

@ Điềm: Uh đúng rồi, có khi em gặp chị hôm interview ở Hilton đấy :"> n0 mà hôm đấy đông quá. chị chẳng nhớ ai với ai cả ^^

@ Thư: Em thì chị vẫn nhớ ^^ Nhớ mỗi em thôi :"> Với mấy đứa đc ASSIST sau này thì chị cũng biết. Tháng 9 này sang Taft hả em?

uầy mình cũng đang định nói đến ông í :-s
con mụ HA kia sướng toàn ngồi fòng1, fòng 2 có cái ông đấy ghê ơi là ghê :-ss
mắt như mắt cú vọ :-s
sợ fát khiếp ra :-s
còn "anh" thầy hôm nay thì vô đối rồi :))
chắc trong lòng hí hửng lắm vì đc các em la liếm ;)) nhưng ngoài mặt fải giả vờ lạnh lùng B-)

sắt đá ! lạnh lùng nỗi j ;)) thấy em diệp chụp ảnh bảo thầy đẹp trai nhờ ;)) cũng xứng vs cô toán đó ;))

sao lại đem cô toán ra so với thầy này thế ;))
mà ko hiểu hnay cô thả cho lớp mình làm bài tự do là có ý gì ko nhờ 8->
cô đáng iêu quá 8-> :x

Hí hí, cô Toán biết thừa là không trợ giúp thì chả ai làm được nên cố tình bảo thầy trông thả đấy thôi :D
Chả thích thầy này, kiêu thế>:p thích --- hơn cơ :D
Hôm nay cô toán dỗi này :D vì thấy cô ko trông mình zê, thế là cô bảo: Em không thích cô à, lần sau cô nghỉ đấy, sợ thế, đùa thôi mà, cô hay dỗi :">
Theo em được biết thì cô giáo chủ nhiệm Anh1 0508 là cô Tuyết Hạnh, còn bây giờ là cô nào dạy sử hay sao ý ;))

wtf, after typing the whole thing, i pasted the wrong one. wtf wtf aishhhhhh
@ Chi: haha,sếp bị ngu ah`, con QAnh nó nói bà BVS muh`
@ QAnh: wth r u talkin' bout w/ that kind of voice "cái con đấy nó cũng bệnh". at least, i'm less abnormal than u >:p
@ chị Thảo và chị Trang: e Thùy Trang đây, có j` giao lưu thì chị cứ thẳng tiến đi ạ. Mà e hem có tên là Dê nhá, e tên là Jae :">
@ anh Trung: có mình e đi Anh thôi :((. Con Trư với chúng nó đi Mỹ hết rùi T.T

Chỉnh sửa lần cuối:

hế hế anh giáo hôm nay đẹp rai thế>:)>:)>:)mình bảo anh giáo này kute mà chúng nó cứ bảo hok =))=))=)) hề hề hôm nay chơi cricket kool thế :x yêu nhờ :*

Chỉnh sửa lần cuối:

từ hồi có các anh chị lớp mình spam nhìu hơn hẳn ;))
mình love cricket rùi, may mà được học trước. sang bên kia ngu đần hem bít j` cũng gay lắm :))

Back
Bên trên