$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Vừa xem video clip của các em trai Anh1 07-10 làm cho các bạn nữ 8-3, đúng là hậu sinh khả úy :D.
Các em cố gắng tiếp nối truyền thống 3 năm có 1 của Anh1 Ams nhé!
Cứ đà này các bạn gái lớp em còn gặp nhiều bất ngờ ngày 8/3 hàng năm ;)
PS: Clip intro của bọn em cũng dùng nhạc Metal Gear Solid à, đúng là sau 3 năm, y tưởng lớn lại gặp nhau :))

Chỉnh sửa lần cuối:

cảm ơn các anh các chị đã động viên rất nhiều :)

mà sao mấy anh chị ở US hết thế này :(( sợ quá :-ss n btw, còn ý tưởng nào ko hả anh Trung ;;) bọn em lười khoản này lắm :))

Sao lại nói thế Vi? Vì 10A1 girls thì tớ nghĩ ko bao giờ thiếu ideas đâu. :p

Và đừng ngạc nhiên thế chứ, đã là dân A1 Ams thì phải trình cao như các anh chị. Sẽ cố noi gương theo ;)

ai bảo là thiếu :)) chỉ là lười nghĩ thôi ;))

Từ giờ là năm nào cũng có... vài lần 8-} Anh chị em bà con cô bác cứ chờ đến dịp và... đón xem... :-"
Vừa xem video clip của các em trai Anh1 07-10 làm cho các bạn nữ 8-3, đúng là hậu sinh khả úy :D.
PS: Clip intro của bọn em cũng dùng nhạc Metal Gear Solid à, đúng là sau 3 năm, y tưởng lớn lại gặp nhau :))

Thế nghĩa là lớp anh cũng dùng nhạc MGS? Anh upload lên đầu roài cho em link nhé :D ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Các chú cảm ơn anh đi, anh đi lăng xê đấy =)). Nói chung là bọn lớp anh khá kết Anh1 07-10, vì phong cách rất giống. Hơn nữa có 1 truyền thống ở Ams là các khóa Anh cách nhau 3 khóa thường sẽ rất giống nhau ;)
Có gì vào đây giao lưu nhé http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=23624&page=1000

Hơi buồn là có 4 thằng thì sợ thiếu nhân lực, so với hơn 30 đứa con gái. Lớp anh 9 thằng cũng vất vả ra trò rồi :))

Các boyz A1 0710 đáng yêu quá :"> làm chị nhớ lại con trai lớp chị ngày xưa :x
Chúc các em gái 8/3 vui vẻ ^^ Món quà tuyệt vời nhất của 8/3 là các bạn nam lớp em đấy ^^

Hihi, chị Thảo nói ngọt ngào quá các bạn zai lớp em lại ngây ngất bh :"> hihi >:-D< Vâng...yêu cực ý hiihihi
:-"...Hậu 8/3 mà vẫn cảm thấy rất là sung sướng nhé ;))...Từ hôm ấy ( gớm mới từ hôm T7 chứ mấy :"> )...đến h, tớ thấy các bạn zai chơi vui vẻ + thân thiết + gần gũi hơn nhiều ý ;)) Dan thì nói nhiểu + cười ( cool :"> )nhiều hơn nè :-" Khúc Mông thì đã biết nhe răng + phát biểu đóng góp với lớp nhiều hơn ( dễ thương quá :"> ) :-"...VL thì cute quá rồi, chụp ảnh cái bảng " A1 boyz vô đối đến chục lần mà vẫn chưa xong " hihi :-"...Vi thì bùng học =)) chưa nx được gì :-"...nhưng chắc cũng đáng yêu chẳng kém :">
Mai KT Địa :-?...haizzoo ôi...ngại học quá...mai lại gặp Đứt kìa ;)) yêu thế hihi

cả buổi ko lên đc HAO spam :-<

công nhận anh Hiếu lăng xê kiểu j mà dân 04 07 vào đây nhiều quá :)) câu đc mỗi 1 bài rồi bỏ đi ạ :-< ;)) phải spam tick cực vào ;))

ồ ôi các bạn mình thay đổi nhanh quá mà mình ko biết đó ;)) anw, vi mà đi học thì vấn như là vi bt thôi :)) cũng chả khác j đâu :)) cứ thế này chắc chịu khó tổ chức những vụ tương tự thường xuyên ;)) vd như ngày ... thương binh tổ chức cũng ko phải là ý kiến tồi đâu. being 1 tí serious, lớp mình ngày càng vui và đoàn kết rồi, ko chán như hồi đầu mình nghĩ, nh` thứ đã thay đổi trong suy nghĩ của mọi ng` :) (ít nhất là mình :)) <~~ lại tự sướng rồi :)))

ava anh này trông quen thế, anh có biết hotgame là gì ko ạ :) :) :) (leowan)
hỏi thật ko spam đâu nhé :D :D :D

ngày mai sưu tầm công dân, có tổ nào làm hem đấy?
cả lớp bùng đi, tổ mình đi thi hết rùi, còn mỗi mình với Trần rảnh, làm thế nào bi h?

Các tổ khác chẳng tổ nào làm cả đâu?
Mình cũng đã đi la liếm tình hình các tổ khác và có vẻ như chẳng ai muốn lám cả
:D :D :D :D

----------

Đính chính, tổ sếp Cẩu chăm quá, làm nhiều khủng khiếp T_T

he he nghe các anh chị di trước khen mà mình xung cả xướng :x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình ở tổ cẩu nè :"> Cũng chưa làm gì ( mình ) :-?...chắc Yến Chi với Cẩu ta làm rồi :"> bùng thôi hô hô hô :">

Sao lại nói thế Vi? Vì 10A1 girls thì tớ nghĩ ko bao giờ thiếu ideas đâu. :p

Và đừng ngạc nhiên thế chứ, đã là dân A1 Ams thì phải trình cao như các anh chị. Sẽ cố noi gương theo ;)

kết thằng em này rồi đấy :)) mồm mép ra phết nhờ :x =D

ko biết khóa năm nay có ai xinh như a1 girls khóa anh ko nhỉ :"> :">

Chỉnh sửa lần cuối:

ava anh này trông quen thế, anh có biết hotgame là gì ko ạ :) :) :) (leowan)
hỏi thật ko spam đâu nhé :D :D :D
Hotgameshop hay hotgame.vn hà em, Hotgame shop thì anh hồi trước cũng khá nổi trong đấy, còn hotgame.vn thì anh không vào :D
Cái ava này là typical ava của anh rồi ;)
túm lại là đã là anh 1 thì phải vô đối :">, nhưng mà e vẫn thấy lớp e hay hơn :">, các anh làm cũng hay lắm lắm :p, có thể ví von thế này " Con hơn cha là nhà có phúc" :">
thnx bạn Vi luôn thể nhờ cái printscreen hoành tráng
Hehe, sao em lại nói thế, con trai lớp em năm nay đánh co-op, bọn anh điều kiện khó khăn hơn (mỗi đứa 1 nơi) nên gần như là solo, em chưa thấy CGO bọn anh co-op thôi :D
Anyway. so sánh đấu đá nhau làm gì, mất tin thần đoàn kết em, giao lưu là chính mà, ai hơn ai kém quan trọng gì!

Chỉnh sửa lần cuối:

wowwwwwwww
các anh chị 0407 vào chơi với bọn mình kìa :x
uầy >:-D<
hay quá :x 8->

Thôi để anh cho 4 chú mấy lời khuyên nhá ;)

1. Duy trì tinh thần tất cả vì con gái, lễ liếc gì quan trọng là phải hoành tráng, khiến các bạn gái không khỏi bàng hoàng xúc động xao xuyến con tim :x

2. Sinh nhật con gái từng đứa là phải tổ chức, bọn anh cả lớp 10 tổ chức ầm ầm, song do điều kiện tài chính nên lớp 11 đã tự dẹo :))

3. Làm sao để biến những thứ phi thường thành những thứ bình thường. Bọn anh tổ chức nhiều quá rồi nên dường như thành thông lệ rồi >:)

Chỉnh sửa lần cuối:

hihi, iêu các anh chị 04-07 quá :X
e có so sánh j` đâu (thực ra là có). Bản tính con người hay thik của nhà mình hơn mà anh :">. hihi, túm lại là đã là zai/gái anh 1 đều siêu cả :p

Back
Bên trên