$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

các bạn ra ngoài có 1 topic mới hay lắm ;)) tick cực spam nha ;)

Minh đang chat vs Vlinh vs Dan, buồn cười quá, uh' khóc nổi :">
Bạn Vlinh bảo mình "bậy nào" khi mình đoán là Dan sẽ bị mất quần sau hàng đêm mất tất :))

ko còn lời nào để nói :x
bớ báo lá cải đăng bài đi nào :x
mình muốn boyz A1 nổi tiếng 8->

đọc "mạch cảm xúc ngu si" của Trư cuteo và của nhiều bạn khác tự dưng nước mũi cứ nhỏ tong tỏng là như nào :">

anh Trư yêu anh ơi em cũng hok làm sao mà kiềm chế nổi nước mắt:(:)(:)(( ban đầu khóc vì tức Đứt=(( về sau khóc vì xung xướng hạnh phúc bất ngờ :(:)(( òa khóc:(:)((

mọi ng` bình tĩnh nha :) vào topic mới mà express ;)

Mẹ mình cũng muốn xem nữa, hay quá hay quá :x
Cảnh bạn Vi nhảy từ F4 xuông' nhu fim trường (chường?) Hongkong :)) thế này là ăn đứt anh Chiển Chiêu =))

Này nhé, bunnie thế là không được đâu. Triển Chiêu chứ ;)) Thích English thì đọc là Zhanzhao :x
Sang topic kia tự sướng đê

muốn nói 100 lần i luv u guyz :*:* muốn ôm các bạn 1000 phát :)):)) hơi quá khích thông cảm :">

èo đêm nay mơ "thiện" mộng mất 8-> (thiện mộng là từ trái nghĩa của ác mộng :)))
các bạn thật là những con người vĩ đại, gần bằng .. Lênin :x

ồ ôi kiểu này đêm nay tớ ko ngủ mất ;)) although sáng nay làm việc đến >4h sáng ( và >7h có đứa gọi điện:"ngủ j mà ngủ, muộn rồi" :-<

Uầy...kể khổ khoe công à...Thương lắm >:-D< hí hí hí...
Muốn viết 1 tỉ lần I LOVE YOUUUUUUUUUU :* I'M PROUD OF YOU :*
Hãy chờ xem ;)) Chúng tớ "White 8/3" thế nào ;)) :)) :-"
Yêu các bạn >:-D<

Today's a new day... I'll post a "Team Vô Đối diary" on my blog later today to let you guys know exactly how everything was made. :)

But first i need some much needed sleep... goodnight everyone.
I'll be sure to sleep with 2 socks on just to see if things are different. ;)

trời ơi càng ngày càng yêu anh1 ý :x:x:x:x
hôm qua đi ngủ khóc đấy:x. ko ngờ mình lại có 1 ngày vui như thế:x. quá bất ngờ, quá vui, quá tự hào. mình vẫn chỉ muốn nói 1 câu thôi: con gái anh1 sướng nhất, con trai anh1 vô đối !!!!!!!!!!!!!!!!!!! <:p <:p <:p
đọc bài của trư xong xúc động dạt dào. nh` kỉ niệm quá :x

Đảm bảo năm nay sẽ là năm đáng nhớ nhất trong cuộc đời của các A1ers.
Xúc động ko thể tả luôn.
Hôm qua mình thức đến hơn 1 giờ để nằm nghĩ lại và cười khúc khích như con điên. Bị bố mẹ "quạt" cho 1 trận mà vẫn thấy vui.
A1 Boyz No.1 :x :x :x :x

"ngày 8/3 đáng nhớ nhất trong năm nay" =)), câu nói đáng nhớ nhất trong ngày cảu sếp chi =)) =D>
ơ mà đáng nhớ nhất trong đời về khoản surprise ý :x:x:x

Uh, tối qua đi ngủ nằm nghe Ipod, mình để shuffle, nó lại vào đúng bài kiss the rain mới chết :"> thế là lại nằm khóc tiếp :">
Kiểu mình nhớ lại mọi thứ bất ngờ quá, các cảnh nó cứ hiện lên chậm chậm từ từ, nhất là cái lúc chữ A1 hiện ra, cảnh VLinh break đàn, Vi nhảy từ f4 xuống, Mông nằm sexy giống mình, Dan cầm gun bắn Vi, mọi thứ cứ hiện lên rõ ràng như thế :">
Rồi mình lại nghĩ đến cảnh các bạn đi du học hết, buồn lắm i:">
Lúc nghe Cry me a river lại nghĩ đến em Trần :"> boys bik hết girls thik nhạc j mới chết :">
Kiu quá kiu quá :x:x:x:x hok nói hết lời :x:x

Hôm qua mình xúc động wá đến mức quên luôn hộp bút ở trên lớp rùi T_T
Bạn nào có cầm nhầm cho mình xin nhe :D (hi vọng ko mất thật)

Chỉnh sửa lần cuối:

=))=))=)) ôi mình thề là mình rất bất ngờ cái khoản bị ghép với mặt anh Jay :x:x:x:x:x càng vui hơn khi thấy các bạn ko chỉ lôi ra những cái ảnh gần đây , mà kể cả ảnh hồi cấp 2 , Thiên thư với khúc mông lại còn có cả ảnh hồi bé nữa chứ =))=))=)) trông yêu dã man :)):)) Tình hình là mình đã mất kính :(:)(:)(( chắc do quá xúc động =))=))

ôi ôi hok biết diễn tả thế nào :(:)(:)(:)(( hôm qua gần 2h em Diệp mới đi ngủ;))vì tơ tưởng các boyz A1:">:">:">

=))=))=)) hôm qua mình ngủ rất ngon và có giấc mơ đẹp về các tình yêu lớp mình :)):x:x

Back
Bên trên