$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

nhưng mà các bạn í dù thế nào cũng vẫn thấy hạnh phúc vì con zai mỗi lớp là một cái đặc biệt riêng....có thể ko cần hát hò to tát, ko cần giỏi giang như con zai lớp khác.....chỉ cần là các bạn zai đặc biệt của riêng lớp đó, những bạn zai hết lòng quan tâm tới con gái >:-D< :x :*
các ấy cho bọn tớ một ngày 8-3 tuyệt nhất từ trước tới nay :x
mah hôm nay anh Đứt spent 8-3 với lớp mình ;)) iêu anh í ghê ;))
Ai bảo zai lớp mình ko biết hát ;)) Các bạn ý chả hát mãi mãi một tình yêu đấy thôi ;))
Những gì tớ muốn nói chắc cũng là cảm xúc chung của cả lớp. Cái cảm giác thật là khó nói :"> Anyway, love you guys so much :x:x:x:x:x:x:x:x:x

*mặt vui* ở ngoài nghe ngóng, tự sướng *mặt cười khúc khích*

từ nay trong từ điển của tớ sẽ có một danh từ được định nghĩa lại và một tính từ mới >:-D<
các bạn biết là gì ko ;;)
-danh từ "A1 boyz": từ này có nghĩa là một điều rất tuyệt, rất rất tuyệt mà ko dùng tính từ để miêu tả được :)) danh từ này được dùng để so sánh trong trường hợp tính từ ko đủ để miêu tả ;))
ví dụ: Uầy cái nhà đấy trông đẹp lắm, trông như A1 boyz í :))
-tính từ "A1 boyz": có nghĩa là rất tuyệt ;))
ví dụ: ôi trông mấy em mèo này "A1 boyz" quá :x :))

hí hí

Sau này lớn lên sẽ học sinh thật chăm, để tạo ra mẫu người hoàn chỉnh mang gen của 4 thằng con trai lớp mình :X.

Có thể giải đáp cho mình đoạn đầu tiên của video đầu tiên ko? Ko hiểu gì:-??

Trời ơi là trời, bức xúc quá. Mãi mới bò được lên đây. Mạng lởm quá!:(
Sau đây là cảm xúc của mình nè:
Mình đã từng nghĩ các bạn zai lớp mình chắc chắn phải văn minh lịch sự hơn là các bạn lớp cũ của mình. Eo ôi, ác mộng. :eek: :eek: :eek: :eek: 8/3 cô phải giục mới chịu tổ chức. Mà vẫn còn có đứa k mang quà cơ ạ. Tiết 1-->3 hôm nay, mình sống trong tâm trạng "thất vọng toàn tập" vì tưởng con gái anh 1 phải tự sướng. Trùi ui, thật là bất ngờ, và thật là đáng iêu ạ!:x :x :x :x Xúc động k chịu được! Cám ơn các bạn rất nhìu! A1 boyz vô đối!!!!!!!!!

----------

Sướng ngây sướng ngất!

hihi, có cảm xúc j` chắc các bạn đã nói hết rùi >:D<
iu các bạn lắm, thật đấy
từ bi h mình sẽ hem hate boys nữa đâu ^^
mà cho mình nói nhỏ: cái anh mà các ấy ghép vô hem phải DB đâu, đấy là bọn FT. Island, chuyên gia nói xấu DB đấy :))
Anyway, tự hào về các bạn lắm >:D<

Chời ơi, mình xúc động quá đấy :((
Hôm nay mình lại khóc :((
Vui quá hok chịu nổi :">:">:">
Iêu thế hok bik :x :x:x:x:x:x:x
Lúc đầu mình còn tưởng Đứt hok cho h, thế là mình vs e Tre buổi sáng học hành như đúng rồi :">
Lại còn rủ VLInh đi ăn trưa cùng, VL từ chối :)) Lại còn mang cả laptop đi nữa, mình hỏi để làm j, VLinh bảo "mình mang đến cơ quan bố" :)) thế mà mình cũng tin dc mới chết chứ :))
Boys làm hoành tráng ngoài sức tưởng tượng của mình :x
Mình cũng lờ mờ đoán ra, chắc kiểu hát hò j đó thôi, cuối cùng lại turn out to be thế này :*:*:*:*:* iêu quá iêu quá
Bao nhiêu là clip hay nhé :x:x ôi trời ơi, tối nay nằm ôn lại :"> Mình rất hay bị quên sau khi xem fim xong :"> lần này mình chắc chắn sẽ hok quên :">
33 đứa con gái may mắn nhất trong ngày :x :x dễ thương quá
Mình thik bài mãi mãi 1 tình iêu :))
Ý tưởng hay quá, quá perfect luôn í :*
Thanks Vi,VLinh,Dan,Khúc Mông, we love u guys so muchchchchchhchchchch :*:*:*:*:*:*:*:*:*:*

tự hào thật ý :x
hôm nay các bạn zai tự sướng hơi nh`, nhất là vl :))
vui quá là vui <:p
rất xúc động
bất ngờ nhất là chú Mông. chú great hơn sếp tưởng nh` :x

uh , nói thật khá bất ngờ về khúc mông :)):)):)) chỉ riêng việc xuất hiện trong clip đã là đột phát lớn rồi :)):)) zai lớp mình thật vô đối >:-D<

Em Quanh nói chuyện nhớ nhớ quên quên nên mình mới nghĩ ra. Hôm nay mình bắc ghế đứng lấy mấy quyển sách trên giá, tự dưng lại nhớ đến mấy cái clip buổi chiều, thế là mình cứ đứng đấy cười cười một mình. Đến tầm 15 phút sau mình vẫn đứng đấy, và quên luôn mấy quyển sách đang cần lấy.
Thế đấy, chắc vui quá nên cuồng roài!;)) ;)) ;)) ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

các bạn có thick thật ko :) nếu thick thật thì mình có ý kiến tự sướng là đem đi sao ra đĩa (sau khi chỉnh sửa) (các bác đóng góp tiền nha ;)))

hihi, sao ra đĩa ah`;;) okie lun
hihi, nói thật là mỗi lần thế này xong tớ chẳng mún đi tí nào nữa. :X :*
hem bít sang năm, hoặc những dịp khác các bạn còn làm j` hoành tráng nữa hem? thực sự là mún ở VN với lớp mình lắm lắm :X

hehe thnx everyone for the support.

Like the clip noted, for 10A1 girls we would go absolutely crazy ;)

alo alo đề nghị bạn Trang sửa bài viết

tự sướng tiếp đi mọi ng` ;))

Sao ra đĩa đi nhé, ah kết hợp vs clip của em Trym vụ Aussie nữa, cho vào 1 đĩa luôn :x :x
Mình sẵn sàng đón nhận :))
Chuẩn bị thêm 26/3 nữa nhé :x Uni đang đến gần :x

nh` chuyện hay quá cơ :x
đĩa đĩa đĩa :x
đề nghị tự sướng đê :x

ừ ừ :x sướng với
boyz a1 vô đối \:d/
mẹ tớ còn bảo "con trai giỏi ghê, mỗi bốn thằng mà làm dc bao nhiêu thứ :x"
mà đúng như bạn Hạnh Ngân nói, chiều nay về nhà ăn cơm, rồi đi.....:"> tự nhiên nhớ ra cái clip =)) =)) cứ tự cười một mình =))

zời ơi , tớ thề là trên đg từ tr về nhà , tớ cứ vừa nghĩ đến zai lớp mình , vừa cười tủm tỉm tự sướng như 1 con hâm luôn =))=)) sướng kinh khủng ý =)):x:x:x đến bây h vẫn cứ cười 1 mình =))

Back
Bên trên