$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

sr chỉ làm cảm xúc tự phát thôi nhưng mà cho tớ hem sửa nhá vì tớ chả bít sửa thế nào cả :">
*tự sướng*

Ờ ờ, burn ra đĩa đi. Tất nhiên bà con ai có nhu cầu thì tự đóng tiền:D :D :D

thế này ng ta gọi là ít nhưng mà chất :>
("ít" chứ ko còn là "ko có" nữa rồi :)))
cẩn thận ko đêm nay mất ngủ mất 8->

=)) tớ nghĩ là người mất ngủ phải là 4 thằng con zai A1 =))
vì hôm nay chúng nó cũg đã thực sự có một 8-3 tuyệt vời....:x
* chết ngập trong những lời tán thưởng và yêu thương * :))
dám cá thằng Vy đang ngồi đọc tự tủm tỉm cười tự sướng =))

Đấy, em bảo mà, thể nào tối nay cũng thức đến 1h1h30 ngồi ôn lại, hok thì quên hêt mất :))
Mẹ mình cũng bảo thik những cái bất ngờ mà í nghĩa :))

hihi, mình kể cho mẹ, mẹ đang chờ lấy clip để xem đây
hem bít mẹ xem đến cái chỗ " Gái có công mà chồng chẳng phụ thì thế nào" :">

thôi chào cả nhà :-h
shếp đi ngủ đây :* hnay có một ngày vui đã đời rồi :x
mong đừng đứa nào cười nhiều quá ;)) mà gia đình lại gọi cho mấy thèng con zai hỏi "cháu làm gì con gái bác mà nó lên cơn thế này" =))
chúc cả nhà ngủ ngon và phiêu trong sự thỏa mãn =))

chết =))
đọc blog Lanh ke giờ mình mới hiểu tại sao trong giờ toán tự dưng thèng Vy gào lên "CON THƯA CÔ!" =))
giờ mình mới hiểu đấy =))
ôi các bạn zai khéo thế, ko một ai fát hiện ra mới sợ chứ 8->
eo bất ngờ dã man, lúc cái hình bát súp hiện lên mấy đứa chỗ mình còn tưởng lỗi kỹ thuật cơ :)) tưởng đứt sưu tầm ảnh A1 :))
hoá ra... :x

@sếp chi:bạn Vi đang chờ những lời ca tụng của một bạn nào đó chưa xuất hiện;)) ;)) ;)) ;))
@mọi người: mẹ mình cũng nói: Bọn con trai lớp con hơn hẳn mấy đứa lớp cũ! Bọn kia là "zai hoi";)) ;)) ;))

----------

ờ ờ, em cũng tưởng Đứt sưu tầm ảnh a1. Chết cười ạ!=)) =)) =))
Mà có ai có clip mình xin!

*cười khúc khích* *lăn lộn trên sàn nhà*

=))=))=))=)) mình xin thề với các bạn là mình ko thể giữ kẽ như chú vi để mà cười khúc khích đc nữa =))=)) từ nãy đến h là mình cứ vừa cười vừa đập đầu bùm bụp vào tường vì sướng thôi =))=))=)) cười lăn cười lộn ra ý chứ :))

Bạn Vi cười gì mà ghê thế?
@chị Thư:thảm nào hôm nay tự nhiên thấy có đứa nào hét lên trong lớp. Hóa ra cô Toán biết vụ này ạ?

*Sau đây là mạch cảm xúc ngu si của Trư cuteo :p :

- Từ đầu...Mình đã nghĩ là các bạn zai sẽ tổ chức cho chúng mình...nghĩ là các bạn sẽ làm gì đó bất ngờ và nói dối là ko làm gì đâu để lừa gạt chúng mình..~ Hy vọng ~ Chờ đợi ~....Nhưng cho đến lúc bị Đứt bắt xuống phòng nghe nhìn rồi...thì mình cảm thấy hoàn toàn sụp đổ và thất vọng...mình nghĩ là...chắc sếp Chi nói đúng , bọn con zai lớp mình chả tổ chức gì đâu :(

Thế mà trong lúc cảm thấy "down" nhất...thì it turned out that...
:x Hôm nay là ngày mùng 8 tháng 3 đáng yêu và đáng nhớ nhất đối với mình >:-D< đồng thời cũng là ngày mùng 8 tháng 3 mà mình khóc vì ..nhiều lí do ngu si trái ngược nhau nhất ( nghe lủng củng quá :)) ):

~ Lúc tất ta tất tưởi xuống phòng máy...lúc thấy Đứt cầm viên phấn ghi chữ " Bài 33 :..."...mình đã rất ức...và mình đã khóc :(...như dở hơi ý...ko thể control được...vì lúc ấy mình cảm thấy tủi thân lắm.." zời ạ.. tổ chức thì ko tổ chức, phát biểu 1 câu chúc chị em mà cũng chả phát biểu...đằng này lại còn bắt học , bắt KTra chứ...đứt điên đứt đao, ghét đứt :((... powerpoint lại còn chán nữa chứ...:((.." Chả hiểu sao nước mắt cứ kéo đàn kéo đống chảy ra...lau ko xuể :)) mặt thì sưng lên, chả cười nổi...ghét lắmmmmm :((

~...Xong lúc nghe lão Tây già hói nói nói...mình càng cảm thấy bực ..Đứt thì cứ trêu ngươi kiểu " cố mà nghe đi tí kiểm tra 1 tiết đấy "...ổ ôi :((...nhìn mặt chỉ muốn đấm cho mấy cái ý :(( Đồ đáng ghét :(( ki bo :((

~ Thế rồi bỗng nhiên, TV bị " nhiễu sóng "...rồi màn performances của A1 boys dần dần appear..." You guys thought we forgot?..."..Lúc đấy mình đã mỉm cười ( dù chưa có gì trên màn hình mấy :)) toàn mấy cái bay như gió, ứ bắt kịp :-" )...vì mình biết là điều kì diệu sắp diễn ra đây :x

~ Đập vào mắt là chữ A1 to tướng do chúng mình xếp bát súp gà ( hôm đến nhà Trư ) ...rồi phông chữ A1 mình vẽ hôm làm Úc...~ Tim mình đập...loạn xạ ( hehe biểu cảm ko :)) )...rồi nước mắt lại kéo nhau ra....thật sự mình rất xúc động...lúc này mình khóc ko phải vì ghét và tức nữa...mà là khóc vì yêu và hạnh phúc...mặc dù chả hiểu tiếp sau sẽ là gì....nhưng chả hiểu sao cái chữ " A1" nó lại có thể gây xúc động mãnh liệt đến thế :p...

~ Slide show ảnh...hôm tập quân sự, hôm đến nhà Trư...và cả hôm Úc...những kỉ niệm ko thể quên được >:-D< mình nghe thấy tiếng con Mee sụt sịt...ối dồi ôi :)) nó khóc >:-D<...và mình cũng " đú "...nước mắt lại kéo ra...Nhớ lắm...yêu lắm...và sẽ ko bao giờ quên >:-D<

~ Màn slideshow về 33 girls ...đầy tâm huyết của các bạn >:-D<...biết những đặc điểm của từng đứa....loại nhạc mà từng đứa thích....YOU GUYS ROCKKK !!!

~ Màn Facts cute và funny thôi rồi >:-D< màn PLAYER, SHOOTER, BREAKER, JUMPER cực cool + thô thị bỉ =)) :p..rồi MÃI MÃI MỘT TÌNH YÊU ~ Music Video hay nhất của Đan Trường mà mình đã từng xem :"> haha...đùa thôi >:-D< Đây là MV đáng yêu và nhớ nhất mà mình đã từng xem...>:-D<...

~~~~~~~~~~~~~~~~
Cười lăn cười lộn...cười suýt rụng cả răng ( Giống Gulo` )...Khóc lên khóc xuống, xúc động nghẹn ngào...
Những cảm xúc ấy đối với mình rất thiêng liêng :x >:-D<
Cảm ơn các bạn...
A1 boys >:-D<
I love you guys a lot...
No words can describe exactly...what I'm feeling deep inside :p
just so you guys know...
You guys are the gifts that GOD sent us ~ :*
~~~~~~~~~~~
HAPPY WOMEN'S DAY TO MY BELOVED A1 GIRLS >:-D<
Thank you thầy, thầy Đứt >:-D<...cảm ơn thầy vì màn kịch đạt dã man của thầy :p...sorry thầy vì đã "sửng cồ" và ghét + ức thầy 1 cách sai lầm :">....Thầy đúng là...rất..tuyệt vời và " đáng yêu "...hí hí hí :x >:-D<
~~~~~~~~~~~
Mình nói nhiều quá rồi >:-D<
Yêu A1 lắm...
và sẽ yêu mãi...
Không bao giờ quên >:-D<
...Dù chẳng còn nhiều tgian bên nhau...nhưng Trư sẽ cố gắng yêu A1 hết mình để sau này chia tay sẽ... không phải hối tiếc nhiều >:-D<
Cảm ơn A1...vì đã là chính A1
A1 = Angel + No.1 in my heart >:-D<
:* :* :* :* :* :* :x :x :x :x

Mẹ mình cũng muốn xem nữa, hay quá hay quá :x
Cảnh bạn Vi nhảy từ F4 xuông' nhu fim trường (chường?) Hongkong :)) thế này là ăn đứt anh Chiển Chiêu =))

cảm ơn anh Trư vì đã viết 1 bài xúc động thế
nói thật là từ chiều đến h e chả bít nói từ j` để cảm ơn các bạn nữa

Ổ ôi...từ lúc mình viết đến lúc mình viết xong...đã sang trang được hơn chục bài rồi..hãi quá >:-D< :x
Yêu lắmmm...
Mình cũng đang tự cười đây :)) hehe :x

cũng thật là trùng hợp
bài số 4000 của topic anh 1 lại có ý nghĩa như vậy

i want to tự sướng:
boyz anh1 vô đối

Chỉnh sửa lần cuối:

I GOT THE POST NO. 4000 :x Yayyyyyy :x
>:-D< Yêu :*

nhầm hàng rồi :|:|:| BOYZ ANH1 VÔ ĐỐI . WE LOVE ALL OF U SO MUCHHHHHH :x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Ối mình khóc mất rồi nè. Tại bài của em Trư kiu đấy. Từ chiều đến h không khóc, chỉ cười như con điên. Bây h lại khóc hu hu.....

Back
Bên trên