$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hiz hiz, hom nay mình bị đánh dấu bài nhé :( Lại còn làm bài hóa như điên :(
Mình chết mất thôi í, sao hok có chỗ nào tránh stress cho mình như cái bọn gia súc kia thế nhỉ :((
Mai lại KT Đứt, xời ơi, chết thật chết thật
Anh Đứt lạnh lùng bỏ đi sau mọi cố gắng nỗ lực :(
Chán quá chán quá :((

Đứt thù bọn mình từ vụ đinh găm đầy mông đây mà :-<

"bảo toàn" <~~ lạnh lùng ! xúc tick ! và ko hiểu j 8-} tóm lại là phải học cái j :-s

diss quên mất có đề hóa 2. O_O. ai có chụp lại ko, send cho tớ đi.

Vy đâu, send tao cái đề đi, ra conference nhanh... :-ss
Mong là thầy chỉ chém gió :|

ặc chú điềm với chú VL có quả ava đôi kìa =))=))=)) mà sao dưới cái ava của VL lại 1 lũ tiếng nhật thế kia 8-}8-}8-}

ặc ặc anh Đứt khắm khắm quá hok thể đỡ được8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} anh ý quyét tâm diệt lớp mình đây mà >:/ >:/ >:/ không được chiều nay vẫn fải chiến đấu vs anh ý đến cùng>:/ >:/ >:/

uầy 8->
ava đôi 8->
quả tiếng Nhật dưới ava VL lại còn là "That, probably is love" 8->
thế là có ý gì vậy ta 8->
(chuyển hướng từ Vy qua Đen à? 8-|)

----------

A1 boyz vô đối!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
thật quá sức tưởng tượng !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

giờ có chết cũng ko hối tiếc :))

LOVE YOU GUYS SO MUCH! A1 BOYZ
THANKS A THOUSAND TIMES. NO!!!
COUNTLESS TIMES.
:x :x :x :x :x
We were so moved that we couldn't stop our tears!
We really did think that you hadn't prepared anything! So So So Sorry!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

uh , thật sự ko thể tìm đc từ nào để miêu tả cảm giác . H có chết cũng ko thấy tiếc thật . Chưa bao h , chưa cái j làm tớ thấy xúc động như thế . Ko thể nào cân đo đong đếm đc những j bọn tớ muốn cảm ơn đến các cậu . Nghẹn ngào rồi =))=)) how lucky I am to be ur A1 girl :x:x:x>:D<

cảm ơn trời fật đã cho con đỗ vào Anh 1 để chứng kiện sự kiện lịch sử trọng đại này :)<
thật tuyệt vời !!! :x
đúng là cảm ơn các bạn bao nhiêu lần cũng ko hết :)
xúc động lăn ra chết rồi fải cố bò dậy mà xem nốt :))
A1 boyz are the best of the best!!!!!!!!!!!

I totally agree with Farm's Owner ^^

tớ xin thề là dù bây h có chết ngay tại đây , ngay lúc này .......cũng ko thấy hối tiếc . Mình có cảm giác vẫn đang lâng lâng bay ở thiên đường :)):)) bây h có phải 1 mình đứng ra chống cả thế giới cũng chấp tất =))=)) A1 boys're enough >:-D<>:-D<:x:x tớ thấy các lớp khác làm cũng rất vui :)):)) nhưng vẫn nghĩ là nếu ai đc chứng kiến ngày hôm nay , sẽ phải hộc máu ghen tị với con gái lớp mình :x:x

thực sự cảm ơn vì mọi ng` đã ủng hộ

ummmmmmmm ban đầu còn sợ đến h ra chơi 20' các bạn đi ăn mì vs đá cầu hết thôi ...

Not so bad for a "useless" phó bí thư eh?

hết những trang chán nản của 2pic a1 :x
hôm nay kiểu sướng quá không biết nói gì hơn í :x :x :x
cảm tạ trời phật cho con được đỗ vào a1 :(( để con có ngày 8-3 hạnh phúc thế này :(( :(( :(( khóc lên vì sung sướng >:-D< hôm nay con gái các lớp cũng hạnh phúc vô cùng vì được tổ chức tưng bừng
còn lớp mình, ko bóng bay, ko trang trí, nhưng thật là.............vô đối :* :* :*
con gái lớp khác nếu có thấy thế này chắc hộc máu ghen tị thật =)) nhưng mà các bạn í dù thế nào cũng vẫn thấy hạnh phúc vì con zai mỗi lớp là một cái đặc biệt riêng....có thể ko cần hát hò to tát, ko cần giỏi giang như con zai lớp khác.....chỉ cần là các bạn zai đặc biệt của riêng lớp đó, những bạn zai hết lòng quan tâm tới con gái >:-D< :x :*
các ấy cho bọn tớ một ngày 8-3 tuyệt nhất từ trước tới nay :x
mah hôm nay anh Đứt spent 8-3 với lớp mình ;)) iêu anh í ghê ;))

----------

bạn Dan đâu có useless =))

----------

bạn Dan đâu có useless =))

tao muốn khóc:(:)(:)(:)(:)(( Anh1 ơi, tự hào chưa con trai A1:(:)(:)(:)(( không biết nói gì hết, chỉ muốn khóc thôi:(:)(:)(:)((

----------

Không hối hận khi được là thành viên A1 bling bling!

tớ cũng thế , đến bây h nghĩ lại vẫn thấy sung sướng sống mũi cay cay :(:)(( khóc bao nhiêu vì vui rồi vẫn muốn khóc nữa :(:)(:)(( yêu zai lớp mình kinh dị :x:x

Hôm nay là ngày 8/3 đáng yêu nhất từ trước đến nay của tớ \:D/. Nói chung là cảm xúc của tớ lẫn lộn không thể tả được, xúc động, hạnh phúc, bất ngờ,...Yêu boys lớp mình, yêu cả anh Đứt. Tớ đã từng nghĩ vào Anh 1 nghĩa là không mơ tưởng gì đến chuyện có một ngày 8/3 tử tế, nhưng mà bây giờ thì tớ đã nghĩ ngược lại hoàn toàn. Chúng ta có 4 zai và một 8/3 trên cả mức pro. Cảm ơn các bạn zai lớp mình nhìu. Mong 8/3 năm sau đến thật nhanh. :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
@Farm's Owner: Hôm nay bạn Thư thấy mũ bảo hiểm chưa thế? Sorry vf hôm nay tớ không ở lại cùng được.
@con gái lớp mình: Happy Women's Day

ôi hôm nay mừng rỡ suýt thì khóc. Bất ngờ ý. Mình xin thề là mình ko hề ngờ:).mà càng ko ngờ thì lại càng bất ngờ. 4 zai lớp mình tuyệt vời quá>:-D<. làm con gái anh1 bây h là sướng nhất >:-D<. con trai anh 1 tuyệt vời nhất >:-D<. mình đã cười rất nh`, vui lên rất nh`, tất cả là nhờ các bạn zai đấy :x:x:x
công nhận thầy đứt nhà mình diễn đạt dã man :x. hôm nay ban đầu mình buồn ghê gớm, sợ nữa, nhưng ko ngờ là thầy lại xì tin như thế. quá tuyệt vời. ngày nh` bất ngờ nhất trong đời mình :x. yêu các bạn nh` lắm lắm :x. anh1 vô đốiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!
càng ngày càng yêu a1 :x. thật sự xúc động :x

Back
Bên trên