$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

Hihi...Cảm ơn các anh chị 0407 đã động viên chúng em :x You're always welcomed here ;)) >:-D<
Dù 8/3 qua rồi...nhưng :">...what happened then...will always stay in our hearts, right? :"> ...share mấy cái ảnh tưởng niệm nhé :">

Kế hoạch tự tổ chức của các A1 girls thất bại nặng nề :"> Trang trí bảng xong...đi xuống phòng chức năng luôn :)) Lên thì bảo vệ đã khóa cửa :))

Diễn viên xuất sắc nhất của...ngày hôm đó :"> :x yêu thầy quá cơ ;)) :">

A1 girls vừa khóc vừa cười...ăn mười bát cháo ( đi báo công an ;)) )...tất cả cũng tại A1 boyz >:-D< [ Mình với Mee nhìn đao quá :)) ]

Các HOT của ngày hôm ấy đây >:-D< :x

A1 lố nhất, đáng yêu nhất, tuyệt vời nhất :x Vô đối nhất :x...A1 - forever in my heart >:-D< ;))

Ủ ôi cái ảnh áp cuối đẹp kinh, yêu kinh :(( yêu quá >:D<

mình cũng chụp trộm đc cảnh con Dệp đang khóc :D trông tội nghiệp thế ;)) ân hận vì đã mắng chửi các bạn zai trước đó? ;;) cảm động? ;;) muốn tự đấm mình? ;;) hỏi Dệp để bít thêm chi tiết :-"

mà hum nay đứt vào lớp là mọi ng nhớ vỗ tay hoan hô nhiệt liệt nha :x <:p

29 gái + 4 trai?

Các em gái mặt sàn rất ổn :">

Cái ảnh 4 em trai trông rất ổn :))

Thấy lớp chị (0508) cũng quảng cáo boyz 0710 xinh lắm, h mới nhìn kỹ :x

Các em gái cũng thật xinh tươi :">

Ở gần nhau tổ chức cho nhau tuyệt vời lắm rồi. Đến khi xa nhau tình cảm ấy vẫn không thay đổi, CGO UKA1 vẫn vô đối ^^ 0710 các em lớp 10 cũng đã làm đc thế này rồi, trong tương lai sẽ còn tiến xa :x Cố lên các em ^^

wow khá ấn tượng các anh chị 04 07 :)

@a Hiếu: 4 vs 33 ạ :)) tổng là 37 :) mà mặt sàn là j em ko hiểu :">
2. Sinh nhật con gái từng đứa là phải tổ chức, bọn anh cả lớp 10 tổ chức ầm ầm, song do điều kiện tài chính nên lớp 11 đã tự dẹo
quả này bó tay rồi :))
3. Làm sao để biến những thứ phi thường thành những thứ bình thường. Bọn anh tổ chức nhiều quá rồi nên dường như thành thông lệ rồi
ồ ôi khoe khéo thế ;)) nhưng em rất thích cái câu phi thường --> bình thường :) cái này ko học ko đc :))
@c Thảo: ai cũng vô đối thế đối nhau thì ai thắng /:) tóm lại là tự sướng đi :)) ai cũng vô đối, chúng em là đàn em đi theo học tập và phát triển :)

----------

mà quên ko nói, càng ngày càng thấy Đứt hoành tá tràng ;)) mà anh ý mà vào đây đọc đc thì chết mình :)) Vờ Lờ vs cả Vờ I =)) nghi lắm, diễn sợ cái này cũng là diễn luôn ý chứ:) nhìn chung là thầy quá vui rồi :)

btw: sao đọc page trước thấy bảo ko tổ nào làm cái bài zục zân thế mà hôm nay vẫn 3 tổ nộp [-(

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay tiết Đứt vui kinh :x Thầy chưa kịp nói gì thì bọn mình cũng tự phun hết ra bí mật ;)) Bó tay

chời ơi, thế này là hok ổn, :-S quả này Đ** (fong trừ trg hợp thôi.....ai cũng hiểu nhé :)) mà lên đây đọc thi thôi vui rồi :)) tong teo tog teo
Lớp e ai chả xinh vs dễ xương ah :"> hihi, mà CGO là j ah :-??

chắc là nhóm j đó của cấp 04 07 kiểu RaINCOaT ý :))

Ủ ôi, QA nói ko chút ngượng mồm kìa :">
CGO chắc là cái gì đấy Organization :"> đây chắc là cả tập đoàn A1 ý, chẳng phải nhóm riêng gì đâu :">...hihi....hỏi các anh chị ý kĩ thêm xem sao :">
Mọi ng` nghĩ thế nào nếu chúng ta cho thêm cai' nét Đứt đứt....vào 1 chỗ nào đấy của Uni :">...chứ ghi xừ chứ Đứt ra :"> hoặc viết tắt là Đ' thì ngta lại nghĩ bậy :)) :"> Càng ngày càng yêu thầy :"> hị hị

[CGO] là viết tắt của Cool Guys Only các em ạ =)) Gồm 5 thằng trong lớp anh hồi trước project gì cũng làm với nhau, ăn chơi đàn đúm game ghiếc gì cũng chơi hết =)) Có nhiều lúc cãi nhau linh tinh nên bây giờ vẫn thân nhau nên thấy rất quý trọng :D Với cả càng ngày càng thấy 2 lớp giống nhau, hồi trước lớp anh có cái gì cũng làm trong phòng Nghe nhìn hết :))
Bonus thêm cái ảnh lớp anh hồi xưa =))

:))

Edit: anh khoanh lại 5 thằng CGO rồi đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:

nghe hay quá :)) hơi hơi giống kiểu RaINCOaT của mình :x
mà hồi đó lớp chị lắm boyz nhờ :)) hơn gấp đôi mình năm nay :))
mới cả, anh chị nào cho em biết 5 mems của CGO đi :)

hehe, các anh chị 04.07 dễ thương thế :x
Lại còn CGO :)) Vi chuyển thành team vô đối rồi chứ ;))
Anw, mình thấy raincoat vs CGO cũng khá giống nhau, chỉ tội ít hơn 1 tẹo :">
Mình đoán là có anh Đăng, a Hiếu ...... và 3 anh khác ;))
Hôm nay học hôn nhân tình iêu, bạn VL hát bài mãi mãi 1 tih iêu :"> chời ơi, vui quá vui quá :">
E peah đọc truyện cười :)) em Cẩu fan tích í nghĩa :">
Mà cái uni lớp mình chắc nên cho D** :)) số 38 <theo í con trang :">> thầy là thành viên 38th, hôm 8/3 ng ta cũng hay viết là 3/8 mà :">
hị hị, iêu quá :x

uầy lớp 13Anh1 giống lớp mình ghê ghớm :x hay qué :x
công nhận hôm nay tiết ---- quá vui :x
uầy 8->
tớ đồng ý với ý kiến cho thêm mấy nét ---- :"> ;))

mình thấy RaINCOaT vẫn hay hơn là vô đối :))

công nhận hôm nay vui thật :)) nhưng đúng là có ng` mò vào đây thì :-ss

như QAnh đã nói lời của e ở trên. Hem cần hỏi Đứt số yêu thik đâu. Cho anh i' làm thành viên số 38 quá hợp lí còn j`. Bên nước ngoài nó vẫn viết 3/8 có sao đâu ^.^ . Với cả chỗ tên bọn mình đừng để kiều [ ] nữa, đụng hàng 11a2. Mà cho thêm nét đứt hay đấy ^^ hihi, iu anh Đứt thế. Túm lại hôm đấy iu hết 5 đứa con zai trong lớp :))

Chỉnh sửa lần cuối:

5 "đứa" con zai chứ =)) Zê Taxi ghê nhỉ ;;)
hê hê hnay thật là nhiều chuyện hay ;)) hí hí ;))

hihi, hay là e đổi tên là taxi chị chủ nhỉ? Mà e hem thik Ze^ đâu nha, cho e làm Jae đi =.=

nghe hay quá :)) hơi hơi giống kiểu RaINCOaT của mình :x
mà hồi đó lớp chị lắm boyz nhờ :)) hơn gấp đôi mình năm nay :))
mới cả, anh chị nào cho em biết 5 mems của CGO đi :)
Hehe, giới thiệu với em 5 thằng CGO theo thứ tự từ phải sang (từ ngoài vào) nhé:
1. Là anh đây: Trần Hà Trung aka [CGO]Avenger
2. Mai Hải Đăng aka [CGO]Dunk
3. Đặng Tuấn Linh aka [CGO]mALX
4. Phạm Quốc Nam aka [CGO]Siletto
5. Đặng Hoàng Hiếu aka [CGO]Richie.
Bọn anh nói chung mỗi đứa có sở trường riêng :D, solo cũng được nhưng mà co-op thì ngon hơn nhiều ;) . Mình tiếp thị có hơi quá không nhỉ ;))

Back
Bên trên