$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

#1 lớp em có cả thủ khoa cả á khoa cnn năm nay đó <~~ cool
#2 văn hóa :-/ suck của bọn em còn có nh` văn hóa hơn
#3 ko làm phiền còn hỏi j thế ;))
#4 assist cái j thế ạ :-/ em cứ nói đại: bọn em đc assist rất chi là nhiều:
-tiền cho đạo cụ chả hiểu sao mất tiêu đi 1 nửa =))
-ban giám hiệu động viên rất nhiệt tình bảo là: bọn mày tiêu hết tiền thì trường cũng éo có tiền khuyến khích các con đâu ( all include in the half @-) ) =))
-cô giáo chủ nhiệm cũng khá nhiệt tình khi mà biết bọn em bắt đầu chuẩn bị kịch khi bọn em đã chuẩn bị hơn 1 tuần =))
-các anh chị các lớp trên cũng rất chi là nhiệt tình khi chả tham gia 1 ngón tay và cũng ko hỏi han j cả =))
<~~ all they assist

Chỉnh sửa lần cuối:

Ava của con Pơ nhìn chuối kinh :))

----------

Vi ơi không nên nói như thế với anh ý. Ý tớ là... cái văn của cậu ý :D

----------

ô này, thứ 2 là 5 tiết Văn, lại còn kiểm tra nữa. Thứ 2 mình sẽ mang bánh kẹo đi. Các bạn hôm nay phải giữ sức khỏe mai còn làm văn ;;) đấy nha.

respectful enough
btw, pơ what does the last sentence mean : "you're not annoying us, maybe you're helping us see the lights". con lạy hồn ^:)^ câu nào imply mời bạn nói TV chứ trình tớ ko vs đc :-s

mình nói là maybe mà
í mình là có thể mình đã nghĩ xai ở đâu đó, và xin nhờ anh nam chỉ bảo tận tình giúp để thấy được ánh sáng của sự thật B-)

yeah
1 more factor: not chất lg =)) mah là số lg =)) nó có nh` tiết mục hơn mah =((
mah kể cũng lạ, đài làm ăn như shit ý
cái phần đầu múa vs hát thì bảo là mở đầu chương trình =))
cú nhất là lúc anh 2 hát đồng ca :( cái đó tính vào phần: văn nghệ khi while doggy judges make decision =(( thế là tiết mục đó ko tính rồi :-s ko biết anh 2 có biết ko

hức =(( anh Nam ơi, em chịu ko hiểu BGK chấm theo văn hóa thì bọn em kém cỏi văn hóa ở chỗ nào :( chứ chả lẽ cái giải văn hóa chỉ cho nó có thôi sao :( bọn em được giải văn hóa, nhưng thực chất chỉ cho nó có, còn thực tế vẫn chỉ là mang "tính giải trí cao" chứ còn chả có gì sao anh??? =(( :(( đành rằng trường nào cũng tốn công tốn sức, nhưng bọn em ko đáng bị đánh đồng hạng bét với Trần Phú và Việt Đức như thế =(( tiết mục kịch của chúng em ra sao mà TP hay VD được giải "diễn xuất" với "đồng đội" gì đó
hức :( rốt cuộc cũng chỉ là giải an ủi =(( giải văn hóa, 0 ngàn đồng nha \:d/

Wat is that guy talking about?
I don't see it logical at all :))
He's just the same as the judges last night :))

let the man have his say
if he got a point, he's got to be able to defend himself
am i right, mr.phạm quốc nam ??
i'm waiting for your answer
we all are

sợ quá nhỉ :))
trợ ơi :-"
mình vẫn cú việc kUt3 thì đoạt giải, còn có-văn-hoá thì ko đc giải :|
đầu óc trống rỗng :-<
mấy hôm nay mệt mỏi quá :-<
vẫn 1 câu hỏi thôi: kém nhau ở điểm nào :-/, hay tất cả đều kém BGK :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Sorry lớp mình hôm qua tớ không lên chửi BGk vs bọn cnn với mọi người. Hôm nay lên đọc bài cái anh nam gì đó lại càng ức chế.:( Thôi quên cái cuộc thi (gọi thế chắc không đúng đâu nhở) vớ vẩn ấy đi.
@Thiên Thư: này hôm nào đi ném **** cnn cho tớ đi với.
@lớp mình: Smile đi nhớ, ngủ ngon đi nhớ, mà đừng mơ thấy N' nhớ. :D <:p <:p <:p

Vi ah, tại sao lại ko thắng nhỉ :)

Anh ạ chỉ nói riêng về kịch, thì bản thân em thấy kịch ams vẫn hay hơn. Nó ko chỉ có tính giải trí. về lố thì cả 2 trường cũng ngang nhau :)) kịch ams còn cho thấy ng` VN tôn trọng vẻ đẹp của ng` Úc, và mong muốn xây dựng tình hữu nghị với ng` Úc. còn kịch CNN em ko thấy ý nghĩa j đặc biệt. đơn giản là hoàng tử cứu công chúa. cảnh cũng đơn giản phần lớn chỉ là 2 NV nói chuyện vs nhau.

vụ 97 với 95 em cũng ko chắc chắn lắm. có ai gần BGK mah xem đc. lúc đấy :-/, nhưng mah em ko hiểu 1 chương trình mah các trường đều gọi ngắn gọn lại là "cho bọn :)">) Úc xem" thì tất cả MC nói tiếng việt (!), cả fần quan trọng như công bố kết quả :-??. người ta hiểu thế nào đc.

với lại sao lại fải mỗi trường 1 giải. cũng khó hiểu. thế nào gọi là đồng đội nhỉ ?
em ko có í xúc fạm trường VĐ, nhưng em thấy đồng đội thì chả trường nào hoành tráng hơn ams, là trường hét to nhất và thân thiện với nhau nhất :">

về diễn xuất, anh có thấy Trần Fú diễn hay ko, hay hơn cả CNN thân mến chẳng hạn :D

về hát hò thì ams ngoài 1 bài hơi tí ngoài lề ( dù là 2 bạn lớp em bè với nhau vẫn hay hơn 2 bạn CNN )
còn lại thì cả lũ hát 1 bài đầy ý nghĩa còn j :D CNN chỉ sôi động hơn mah thôi. nhưng đó có fải là thứ cần cho buổi biểu diễn như thế :-/ robotting hay belly dancing của VĐ và TF hay là dont stop never give up của CNN :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

xếp Q nói j thế :-/
ôi dào :-j bgk bỏ đi :-j ams hôm qua là best rồi còn j !!! mà nói đúng hơn cho nó đỡ cú: anh 1 anh 2 07-10 hôm qua là quá perfect rồi
@anh Nam: vanish ? someone waiting 4 u

mình hoàn toàn đồng ý với Quân bù :| Mình thấy rằng cả giải đồng đội và diễn xuất trường mình vẫn xứng đáng nhất :| Trần Phú và Việt Đức b-( trời ơi ác mộng ^:)^
CNN các bạn ý phải công nhận kịch cũng công phu, nhưng so với kịch của mình sao ấn tượng bằng :-?? Mẹ tớ hôm đấy ngồi dưới bảo lúc công bố kết quả khán giả lớn tuổi có bảo rằng tại sao Ams lại không được, ít ra thì cũng phải trao giải đồng hạng nếu không muốn đánh trượt CNN, kịch Ams hay hơn hẳn mà :( Mình không thể hiểu nổi BGK họ nghĩ gì, và cái anh Nam gì đấy đứng về phía nào ???

Bạn Trúc Anh type thiếu đấy ạh :D, làm j` có ai đỗ A1 Ams mà học CNN ;) nói thế chuẩn rồi chứ ạh.

Bé lại nhầm rồi bé ạ :)) Nhầm nghiêm trọng :)) mở mắt ra nhìn bên ngoài đi đã em ạ :))

Anh khuyên thật nhé, các em bây h càng lúc càng khiến mình trở nên đáng khinh hơn đấy :) cái mà trg` Ám ta có thể tự hào vào đc thì càng đến thế hệ sau càng bị đạp đổ rồi :) khóa anh đã ko nói làm gì, đến khoá này anh còn thấy bất ngờ hơn :))
đành là các chú giỏi :)) a phải công nhận là Anh Ams là giỏi vđ rồi :) nhưng đừng nghĩ là ko có ai giỏi hơn mình :)) trời cao còn có trời cao nữa đấy :)

sống ở đời biết dừng lại đúng chỗ mới đáng sống em ạ :)

Chỉnh sửa lần cuối:

lớp mình phản ứng dữ quá làm anh ý ... rồi :-"
kịch hơn nhưng nhìn chung thì có vẻ ( i mean general @.@ ko biết dịch ) kém vì cái đồng ca anh 2 chỉ tính là tiết mục giải trí trong lúc bgk làm việc

đồng ca anh 2 chỉ tính là tiết mục giải trí trong lúc bgk làm việc
:-?:-? Chẳng lẽ lại thế:(
BGK đài truyền hình làm theo kiểu này: VĐ break dance -> nhảy team đẹp -> giả đồng đội=)). TP thì múa bụng -> nhảy như diễn viên thật ->> diễn xuất=))
Còn các bạn CNN thì " Hoàng tử cứu công chúa" -> truyện tình lãng mạn, đúng cới truyền thống VN và Úc8-}=))
( Tất nhiên kiểu của BGK là sai:">:)))
Tớ chẳng bít thế nào, chứ chửi CNN thì thành ra mình lại giống bọn "ất ơ" ở ngoài chửi Ams:"> Tốt nhất chửi BGK:D
Còn ý kiến của anh Nam thì có thể đúng, nhưng đối với những bạn đỗ A1 năm nay thì ko ai bỏ Ams học CNN cả;) ( ngay cả A2 cũng ko=)))

Thứ nhất, đây là cuộc thi kịch, văn nghệ dường như ko được counted vào thành tích.

Thứ 2, 11A CNN khóa anh có tới 8 người đỗ A1 Ams vào lớp 10 nhưng đã chọn học CNN.

Thứ 3, về quân số thực tế bên CNN chỉ có 23 người, vì không phải ai cũng làm chương trình cùng.

Trên đây là 3 điều mà chị Chi 11A CNN muốn nói vs các em.

Về ý kiến của anh, anh ko hề đồng tình với cách ăn nói ăn hơn ăn thua mà qua đó có những câu thiếu tôn trọng với những người hơn tuổi như các anh chị lớp 11A, đương nhiên ko tính 2 em lớp 10 CNN.

Đây là 1 cuộc thi, every attendant must show his respect to the opponent(s) and follow all decisions made by the judges. Khi các em tham gia vào cuộc thi anh thấy hầu như ai cũng bear in mind cái suy nghĩ Ams là số 1, và bây h vẫn vậy. Cho nên dù các em có phản đối thế nào, lý luận thế nào thì cũng ko thể be objective bằng judges. Cho nên những phản ứng, phản hồi trên HAO cũng như ở bất kì đâu khác chỉ là time wasting.

Forget all. Everything is said and done ok???

Tớ chẳng bít thế nào, chứ chửi CNN thì thành ra mình lại giống bọn "ất ơ" ở ngoài chửi Ams:"> Tốt nhất chửi BGK:D
Câu này khá =)) chú này có văn minh :))

Còn ý kiến của anh Nam thì có thể đúng, nhưng đối với những bạn đỗ A1 năm nay thì ko ai bỏ Ams học CNN cả;) ( ngay cả A2 cũng ko=)))

thế mới nói là đừng chỉ nhìn thấy mặt mình rồi kết luận :) một khoá 07-10 chưa là gì với mấy đời các anh chị đâu :))

haiz mấy anh khóa trước nói thật...làm mình hơi bị ...

nhưng đối với những bạn đỗ A1 năm nay thì ko ai bỏ Ams học CNN cả ( ngay cả A2 cũng ko)
chỉ có thủ khoa cnn bỏ sang học anh 1 ams thôi =))
TP thì múa bụng -> nhảy như diễn viên thật ->> diễn xuất
tao tưởng múa bụng của cnn :-/
Chẳng lẽ lại thế
tao thề là ngay sau lúc bọn mày vào thằng MC ( thật :">) bảo: trong lúc chờ đợi quyết định từ phía bgk, chúng ta sẽ đc nghe 1 số tiết mục ca nhạc của ... đại loại thế :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên