$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

Re: $$$ A1 vô đối here ! Bling Bling $$$

ECE là English-Chinese-English aka. liên quân Trung-Anh ấy :-<

uh thua rồi T_____T 0-0 đá penalty

xếp Quân nói cứ như trách mọi người ý :-s có phải là cố ý đâu màh :-s

ừ :-< ko cố ý đâu mah :-< đừng trách nhau nữa

buồn qué :( thua à =((

vụ hôm qua: khốn nạn ở chỗ bgk là ng việt thôi >"<

:(( :(( huc huc.......sao the nhỉ :(( ......cả kịch cả football đều thua hết rồi :(( :(( sao thế sao thế :((
Sáng nay mình mới bik các bạn ECE........:(( chúng mình đồng cảm với nhau rồi
Hôm qua nhìn Trư với sếp Chim khóc.......em cũng hok cầm nổi nc mắt :(( thương các bạn quá :((
Mất bao nhiêu công sức tiền bạc thời gian .......mà buồn là các cô có vẻ rất hi vọng vào A1
Mà các bọn BGK dog die đấy ( of course là trừ nhg~ ng Úc ra) .......mu` chu~ ......mie......toàn nhìn lên fu đề :)) saochiu dc :)) biet cai dog j mà đòi chấm điểm =))
Thêm fat nữa......hok bik 95 vs 97 cái nào to hơn ah :)) hok bik giải VH với giai 1st nó khác nhau thế nào ah ..........
Noi chung các bạn Ams ai em cũng thấy iêu hết :X .......mặc kệ bọn CNN vs judges.......chúng mình iêu thương nhau ........thế là đủ :X :X
Iêu các bạn :* :* :* :*

bọn bgk í bị thiểunăng mà :-<

hiz hiz ECE lost ah` :(:)(:)(( hok sao các bạn nam, các bạn luôn là những người giỏi nhất. CÒn nhiều cơ hội các bạn. Cố lên mình luôn ủng hộ các bạn .:x. còn vụ ngày mai mọi người đừng buồn nữa bỏ qua đi :D Quan trọng nhất là chúng mình đã có những giây phút thực sự đáng nhớ :x:x:x:*:*:*

:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Trời ơi, tớ khóc lên khóc xuống khóc đứng khóc ngồi rồi đây này
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Mất cả buổi trưa compose cái blog, công phu là vậy mà giờ mất sạch rồi
Tớ re lại tất cả reply của các bạn nhưng giờ mất hết rồi
Bao nhiêu cảm xúc dồn nén vừa tuôn ra được nay mất đứt rồi
Tớ đi tự sát đây ( Tự nhiên cảm thấy mọi người nghĩ mình sao lại vô tâm thế, mọi người an ủi nhau mà ko thấy mặt mình đâu)(Ko còn mặt mũi nào nhìn các bạn nữa)
Tớ yêu A1 nhiều lắm A1 ơi! Tớ chỉ muốn hét lên tớ yêu A1, yêu Ams nhất trên đời mà ko được vì ko cầm nổi nước mắt.
Hức hức, thương các bạn quá.
Thương bạn Trư hì hụi tô tô sửa sửa.
Thương bạn VLinh thức khuya làm PP cho lớp (Tớ rất xin lối đã nhiều lần làm cho bạn VL bực mình nhưng thực sự mong bạn VLinh đừng hiểu lầm con người tớ như bạn đang hiểu, buồn lắm vì bạn hiểu sai tớ hết :(( )
Thương bạn Vi đau họng, ốm sốt mà vẫn cố hoàn thành nhiệm vụ MC đầy khó khăn. Bạn đã hoàn thành rất tốt, đừng quá tự ti về cái pronunciation nữa!!
Thương bạn Gà đau chân mà vẫn cố đóng kịch cho dù bạn ko phải thành viên A1. Cảm ơn bạn Gà nhiều lắm!!!! Mình luôn yêu bạn!!!!!!!
Thương sếp Chi, bạn Lý, bạn Thuỳ Chi chạy đôn chạy đáo lo lắng đủ đằng, mất ăn mất ngủ vì lớp.
Thương cả lớp mình vì đã cố gắng hết sức mà ko đạt được kết quả như mong muốn. Tớ ko có tư cách nói nhiều vì tớ chẳng đóng góp được nhiều cho lớp. Tớ đúng là vô tâm quá. Thành thật xin lỗi các bạn.
Hôm qua tớ muốn lên HAO ngay mà ko được :(( :((
Muốn an ủi các bạn mà ko được, mặc cảm tội lỗi quá.

----------

To CNN:
>:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/ >:/
Thought you picked up our name but you forgot about our home game,
Thought your could take us down, sucka take us down now here we go
Thought you could take us down, what's up you forgot about our old school,
If you wanna teach us something new you better teach yourself
b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-) b-)

----------

Trư: ♥ A-M-S,aren't we the best? Sure, my heart says so..AMS is always & 4eva the best..But why can't I stop my tears.Isn't it unfair?All our efforts come to nothing? nothing but love..
You are so right!! AMS is always the best

Chỉnh sửa lần cuối:

Phượng ơi cố lên, đừng buồn >:-D<
A1 vô đối we are the best!!!!!!!!!!!!!! \:d/
Cnn chẳng qua cũng là một lũ trượt ams chứ là gì :>

Đúng ồi :> Làm gì có ai đỗ Ams mà học cờ nờ nờ.
Kế hoạch mình hỏng hết :-< Cứ nghĩ thắng chắc rồi mà lại được cái giải khá bét. Nhưng ko sao, "bét" mà ko dùng unikey thì thành BEST. Ai cũng biết bọn mình là the best trừ bọn bgk có phần ngu ngơ. Người ta bị mấy cái bộ kangaroo với chuột chiếc kut3 hút hồn ý mà :-<
Hiệu phò, phò thật, lúc mình diễn xong còn "Thanh cu Hà Nội Ams", giơ tay giơ chân ôm ấp :-< Làm thế mà ko biết ngượng. Bọn mình khó khăn đủ kiểu ko được giải chắc hiệu phò cũng lờ đi luôn.

Phải, ECE mình bị loại rồi...... :-<

ôi BGK sợ cho mình giải nhất mình lại kiêu đấy :"> đối với một người quá xinh đẹp thì nên khen người ta ít thôi =)) kiểu như thế ấy :"> Đẳng cấp vẫn là vĩnh viễn.... :x chúc mừng cả nhà diễn thành công nhé :x

ah há đã đụng đến các bậc đàn anh rồi ah :)
ams thua 1 phần vì :-< ... đùa chớ nói thật, 1 lũ con nít 2 lớp 10 lon ton ra đấu vs gần như cả 1 trường của nó cùng nhau làm, thắng á 8-} 8-} 8-}

các em, đấy k phải 1 cuộc thi tiếng anh, đây là 1 cuộc thi văn hóa. Xét cho cùng tiếng anh cũng chỉ là 1 công cụ, nó k phải tất cả. K phải cứ xinh, thân hình chuẩn là đc hoa hậu:D, k phải cứ nói tiếng anh hay là được giải nhất:D

Mà cái chuyện 95 vs 97 của các em chả khách quan gì cả, có gì chứng tỏ là đúng đâu:D
----------

đầy ra đấy em ạ:D

cũng đầy người đỗ ams trượt chuyên ngữ:D Đừng lúc nào cũng nghĩ mình là số 1:D

Bạn Trúc Anh type thiếu đấy ạh :D, làm j` có ai đỗ A1 Ams mà học CNN ;) nói thế chuẩn rồi chứ ạh.
Có lẽ trong này bọn em đang bức xúc quá nên ăn nói k cẩn thận lắm, nhg thực sự bọn em có lý do chính đáng để tự tin rằng ít nhất trg cái này thì Ams là nhất, k nghi ngờ j` cả. Nói BGK ng` Việt nên kết quả thành ra thế là do kịch CNN rõ ràng hợp gu Việt hơn, ngây thơ trong sáng :-< (dù thực sự phải nói là cũ và nhàm), nói cũng dễ nghe đối với người Việt hơn; còn kịch bọn em thì tuy k dám nói là ý nghĩa hơn, nhg ít nhất thì 1. về kiến thức văn hóa nhiều hơn hẳn, đa dạng đủ thể loại, chứ CNN gần như k có. 2. tính giải trí quá cao 8-> gần như chả tiết mục nào hôm đấy được chú ý như thế ngoài mấy cái ở đầu đầu. Từ ND đến nhạc nhẽo, diễn xuất 8->
Nếu anh có dịp xem và so sánh, anh sẽ hiểu vì sao bọn em lại shock và bức xúc như thế ;)

Việc quái j` lý do mình khối 10, rồi chỉ làm theo đơn vị lớp j` j` đấy hả Vi :)) việc mình thua đâu có vì thế mà hợp logic hơn đâu :D, rõ ràng thực sự mình làm hay hơn còn gì, nói khách quan ấy. Tớ chả nghĩ là trước khi thi bọn CNN dám nghĩ thế đâu, sau khi đã xem mình diễn 2 lần duyệt :D

Chỉnh sửa lần cuối:

nhưng dù sao cái bọn đó toàn là lớp 11 12 có khi 13 14 ý chứ8-} 8-} 8-}
mình cũng đâu biết là đc chuẩn bị nh` tiết mục đến thế 8-} 8-} 8-}
nhân tiện: some of them even didnt have enough qualifications to do ams entrance exam ;)) the other failed 8-} and the rest didnt pass =))
@anh Nam: yeah maybe, but u saw our performance ;) wasnt it better than cnn one :-/

Chỉnh sửa lần cuối:

ok, about the entrance exam:D Two years ago, there was a famous girl in CN who got a giải nhất qg, but she hadn't passed the entrance exam to Ams:D

btw, tiết mục của các em hay & có tính giải trí cao, nhưng đối với 1 cuộc thi văn hóa thế này thì có lẽ tiết mục của CN xứng đáng đc giải 1 hơn.

thôi, k làm phiền các em nữa. Again, dont be too arrogant:D

Em cũng có nhiều bạn ở cnn, và em cũng biết rằng nhiều người cnn học giỏi, nhưng em nói thật, anh là người khán giả khách quan có khi duy nhất nói như thế, bởi vì mọi người đều công nhận phần trình diễn của bọn em đặc sắc hơn nhiều. KHông những thế, một số bạn cnn cũng nói vậy, cả các cô giáo cũng bảo bgk unfair đấy anh ạ.

Và cũng k phải ai đỗ anh 1 ams là cũng đỗ cn
Em muốn nói là, phong độ là nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi. Kỳ thi cấp 3 cho dù là cả một quá trình ôn cũng không thể nói được thi ở đâu điểm thấp hơn thì ở đó đẳng cấp hơn anh ạ.

btw, tiết mục của các em hay & có tính giải trí cao, nhưng đối với 1 cuộc thi văn hóa thế này thì có lẽ tiết mục của CN xứng đáng đc giải 1 hơn.
Còn cái này thì... chẳng phải bọn em đã được một cái giải văn hóa rồi sao ạ?

* Em biết anh muốn an ủi bọn em, anyway, em cảm ơn anh

----------

Mình muốn nói một lần nữa, các bạn hãy vui lên nhé, bọn mình làm hết sức rồi :D
Mặc kệ cái bọn "ngại nghĩ" "quốc gia quốc vào quốc lên quốc xuống ấy "

Chỉnh sửa lần cuối:

can you clarify this please ? i don't mean to be disrespectful, but i'm just trying to understand from your point of view.
i really really don't see how theirs is any better than ours.
you say that english is not important in this.
then why are all the production in english ?? i think the show is made for the australian embassy to see. and if the show isn't in english then how are they supposed to understand ?? we didn't just speak english well, we understood it and transcribed it close to the point of perfection to the judges. and not only that, i think we had it going on in the cultural aspect, too. we incorporated just as much, if not more, cultural related information into our play as the cnn.
if the two most important factors (in my opinion), command of english and relating to australian cultures, were fulfilled to that extent by us, then why did we not get first place ?

you're not annoying us, maybe you're helping us see the lights.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên