$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

hôm nay mà kt hóa thì có mà trợn mắt lên nhìn đề =)) rượu no 1 lần rượu với 2 lần rượu :))
Hình như Ngàn với Vi cá gì với nhau là nếu Ngàn hơn 110 thì khao cái gì cả lớp ấy nhờ :-"

@Lanh: ơ tôi cá lúc nào ý nhở :)) chị nhớ nhầm sang ai rồi ;)) Con Chim mới phải khao chứ :p

ôi sợ quá hqua mình đang ngồi chơi tự dưng cái đt nó kêu xong nó hiện là VL calling :-ss xong rồi mở ra ko thấy tiếng người nói mà toàn thấy tiếng la hét gầm rú :-ss thế là sao???? :-ss
VL có quẳng sim ra bãi rác để chú nào nhà thương điên nhặt đc ko đấy :-ss

é é :-ss chủ ơi sao có hiện tượng lạ vầy :-ss cẩn thận đó :-ss

con Ngàn con Chim khao cả lớp đê >:) làm một bữa double khao luôn ;))
muahahahahahaha >:)

bài báo của e Diệp hay quá là hay :x :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ú ù lâu lắm nhà mềnh k đi ăn kem xôi nhờ :-" hay ta làm quả cháo sườn cho oách ;))
dạo này ở nhà nhiều tù bức. chỉ thik đi chơi :x

aaaaaaa đúng rồi =))

ôi thế mà hnay ko ai nhắc mất cả nóng hổi xD chết con chim =)) mai đến xử =))

mà sao chị chủ tả như tả ma thế :))

ơ thật đấy, mình xem nhiều final destination nên mình sợ lắm :(( có ai jải thik đc hiện tượng lạ lùng và bí ẩn này hem :-s
--
cô Ngàn với cô Chim fải khao to nhớ, đb là con Ngàn <:p kêu cho lắm vào, tự vả vào mồm >:p
--
ôi mama Hân ko bị bắt lại vào viện à?? mà nhà mm có em bé, trốn về ko bị kì thị à ;;)

xộ ôi lâu lắm rồi mới lên HAO :x

cẩu bị ốm xù lông =( ở nhà nhớ mọi người dã man =(. thế là cháu sẽ phải nghỉ ốm đúng 1 tuần :(. 1 tuần hem đi học :(. hnay ghé qua lớp 1 tiết mà thấy phê dã man :"> :x. Kiểu như lâu lắm rồi ko gặp ai ý :">. ở nhà chán ốm ra chả biết chơi với ai :(. mệt cũng ứ học được :(. người ngợm thì bẩn =)). đúng là tù túng =(. xù lông =(

ngày mai trung thu lớp mình có j hay các bạn về tường thuật cho mình nhé :x. nếu ko để dành đến thứ 2 làm đại hội luôn cho mấu :> :x. chắc mình sẽ phải improvise phần kỉ luật mất :">. ôi má ơi kỉ luật năm nay của lớp ta :))

tình hình H1N1 vẫn nghiêm trọng nhờ :-s. kiểu nó ko có dấu hiệu hết ý :-s. thế này thì đến bao h mới an tâm đi học bt đc :(. cứ đứa nọ lây đứa kia :-s. khổ thân con Hân :(. chị họ mình cũng vừa bị xong. mà cái chuyện các trường giấu h bị phanh phui rồi kìa ;)). có cả tên trường mình ở đó 8->

các bạn thông cảm, mình đang thèm ng` nói chuyện cùng quá :">

@chị chủ: nó ko vả để đấy cả hội nhảy vào vả >:)

hnay nhìn con cẩu đúng kiểu xù lông =(( đúng kiểu truyền nh` nhìn như búng ra nước :(

Xổ ôi khổ thân con cẩu :( hôm nay đến mà trông người cứ trương phềnh lên vì truyền nc, mặt mũi thì tái mét mèn mẹt =((

Đấy có phải mình cá đâu, chết con chim >:) ta đang thèm cháo sườn với đi chơi bờ hồ :x

Ôi hôm nay đi đón em mình phá cỗ ở trường, gớm, các bé xúng xa xúng xính hết đóng vai chị Hằng lại đến công chúa lại đến cả Xơ Lốc Hôm 8-> hồi xuân hồi xuân :x xong rồi thấy em mình ở trong lớp bị một loạt các bạn gái đuổi =)) có tí tự hào :">

Chỉnh sửa lần cuối:
khổ chưa, mặt ko búng ra sữa thì thôi lại còn búng ra nước =)

mình cũng đang đòi bố mẹ quà trung thu :"> coi như để hồi xuân :">

em ngàn vs em chim nhá :>

hôm nay đi thấy các em cầm đèn ông sao tủi thân vãi cả ra =((

con cẩu khỏe nhanh t2 đến lớp cho đông vui :)>-
mẹ mình thì bảo từ lúc làm cmt là ko có trung thu rồi :| :((

năm ngoái mình vẫn còn đc quà trung thu của phường nhớ :">
ấy thế mà năm nay có thằng cu một fát nó đc quà, mình thì ko =((

hồi bé mình hay chạy sang khu tập thể nhà khác ăn hôi trung thu >:)
còn hay đi vs 9b nữa =((

Hỹ hỹ xin lỗi vì em nhảy vào phá đám :">

Thứ nhất là em xin chúc mừng các anh chị có kết quả TOEFL vừa rồi được như ý muốn :"> Đặc biệt là chị gái Ngân của em \:d/ ( Cấm xù đấy ;)) )

Thứ hai là cho em hỏi thăm tình hình H1N1 một tý :"> Tính đến thời điểm này thì lớp anh chị có bao nhiêu người bị H1N1 rồi ạ :">

Hôm qua lớp em nghỉ nửa lớp vì ốm ko rõ nguyên nhân, số còn lại bị dồn vào cái phòng xó có chữ " Ổ dịch " để học :"> Đến hôm nay số bạn trẻ tiếp tục đến lớp chỉ có 11 người và sau 2 tiết số nhân mạng đã giảm xuống còn...4 người :">

Vậy mà trường vẫn bắt đi học ý =))

Thôi em chúc những anh chị nào bị H1N1 hay bị ốm sốt nói chung khỏi nhanh nhanh để còn kịp những dự định thi cử v..v :">

:-h

Chỉnh sửa lần cuối:
Hỹ hỹ xin lỗi vì em nhảy vào phá đám :">

Thứ nhất là em xin chúc mừng các anh chị có kết quả TOEFL vừa rồi được như ý muốn :"> Đặc biệt là chị gái Ngân của em \:d/ ( Cấm xù đấy ;)) )

Thứ hai là cho em hỏi thăm tình hình H1N1 một tý :"> Tính đến thời điểm này thì lớp anh chị có bao nhiêu người bị H1N1 rồi ạ :">

Hôm qua lớp em nghỉ nửa lớp vì ốm ko rõ nguyên nhân, số còn lại bị dồn vào cái phòng xó có chữ " Ổ dịch " để học :"> Đến hôm nay số bạn trẻ tiếp tục đến lớp chỉ có 11 người và sau 2 tiết số nhân mạng đã giảm xuống còn...4 người :">

Vậy mà trường vẫn bắt đi học ý =))

Thôi em chúc những anh chị nào bị H1N1 hay bị ốm sốt nói chung khỏi nhanh nhanh để còn kịp những dự định thi cử v..v :">

:-h
hé hé chào thằng em :))
đấy ts con ngàn, khao thằng giáp ko khao hội này là ko xong đâu :-w

lớp a chính thức 1 đứa h1n1 thôi :)) a nhớ thế :D
nghe đồn mày cũng dính hả :-s :(

cuối cùng rất thx thằng em xuống topic lớp a hỏi han chúc tụng xD

Back
Bên trên