$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

ừ hôm nào mà mọi ng khỏe mạnh đến trg đi cho lớp nó có không khí :x chứ thế này bọn đi học cũng nản :))

oh btw, mai đi học ko mày? hình như mày có gọi j tao ngoài YM lúc tao ko onl bâyh thấy rep :-??

mai đến học lý thầy điện :> rất là có lợi cho cái chapter waves của sat2 lý :))

Chào buổi sáng chào buổi sáng :x

Yeah tí nữa mình cũng đến học lý thầy điện :x tối qua ngủ sớm nên sáng dậy sớm thấy rất refreshing :x

Hôm nay cô Lan Anh mắng cả lũ 1 trận te tua đây này. Tóm lại tình hình cả lớp bây giờ rất ko ổn. 1 hôm mà nghỉ những mười mấy hai mươi người lận. Đề nghị bạn nào ốm đau nghỉ thì giấy phép đàng hoàng, ko thì cố mà đi học. Cứ trơ mặt ra bùng tiết này nọ khó chịu lắm. Cô nói cũng đúng đấy, bây giờ nghỉ hết thì cuối học kỳ đừng có mong xin điểm này nọ. Mình nói thật kể cả điểm tiếng Anh cũng đừng có mong cao. :| Các thầy cô dạo này ko phản ứng gì cũng ko phải là xong đâu, hậu quả nó về sau này ấy :| Các bạn đừng lạm dụng, rồi cuối cùng để hậu quả cho cả lớp gánh.

Hí hí chào các bạn trẻ :x Mình update tình hình H1N1 :">
Chiều nay theo lệnh bác sĩ mình đi khám vs lấy kq xét nghiệm.
Chính xác là dương tính H1N1- tình hình bệnh chuyển biến hem tốt.
Mình bị nhập viện từ ngày 1.10-10.10 :))
Thế là em Hân khăn gói quả mướp vào bệnh viện "gặm giường sắt làm trò tiêu khiển".
Ngồi chơi vs cả đi thăm hỏi các bệnh nhân khác đc mấy tiếng thì em đã quá chán ngán.
Điều này dẫn đến quyết định trốn viện đi về :"> Thế là lén lén lút lút chuồn ra khỏi bệnh viện :">
Ra đến cổng thì bị khóa => quyết định trèo :"> nhưng mà cao quá nên bị ngã sưng cả chân :">
Thế là đành lếch thếch đi cửa khác. Cửa này phải đi qua khu nhà xác vs cả mấy chỗ tối om :-s
Dù rất sợ nhưng em Hân vẫn lê lết đc ra gọi taxi và bây giờ ngồi online chém gió :">
Sáng mai lại vào viện sớm =)) Mình có nguy cơ phải hủy SAT tháng 10. 8-}

Ôi em Hânnnnnnnn =))))) chết cười, liều thế là cùng :)) thôi nhớ giữ gìn sức khỏe :p :*

Ơ học tập em Ngan mang laptop đi viện mà onl :-? nằm viện nào ?
Để lại nhà SAT OG Hist và All subject tests đi tôi mượn. Cả lớp chuẩn bị làm đề hí hí :x :x
Nằm viện càng tập trung ôn đc SAT :-j với cả 10.10 nthe' là khỏi hẳn rồi đi thi ko vde` j đâu :-j

Viện nhiệt đới @_@ chỗ đấy ồn ào lắm :-< toàn trẻ con nhức hết cả đầu.
Thôi cứ 2 ngày tôi trốn về 1 lần online cho sướng :"> còn vác sách ra đấy học cho đỡ bị distract @_@

Tôi mượn sách OG !!!
Tôi sắp chết đấy có biết ko !!!
Math còn chưa học tí nào 8-} USH thì khỏi nói !!!

Hân máu thế :)) Bệnh viện quá tải 1 người 1 giường còn may 8-} mang sách ra đấy rồi ối người hỏi cháu học gì đấy =))

Hí hí chào các bạn trẻ :x Mình update tình hình H1N1 :">
Chiều nay theo lệnh bác sĩ mình đi khám vs lấy kq xét nghiệm.
Chính xác là dương tính H1N1- tình hình bệnh chuyển biến hem tốt.
Mình bị nhập viện từ ngày 1.10-10.10 :))
Thế là em Hân khăn gói quả mướp vào bệnh viện "gặm giường sắt làm trò tiêu khiển".
Ngồi chơi vs cả đi thăm hỏi các bệnh nhân khác đc mấy tiếng thì em đã quá chán ngán.
Điều này dẫn đến quyết định trốn viện đi về :"> Thế là lén lén lút lút chuồn ra khỏi bệnh viện :">
Ra đến cổng thì bị khóa => quyết định trèo :"> nhưng mà cao quá nên bị ngã sưng cả chân :">
Thế là đành lếch thếch đi cửa khác. Cửa này phải đi qua khu nhà xác vs cả mấy chỗ tối om :-s
Dù rất sợ nhưng em Hân vẫn lê lết đc ra gọi taxi và bây giờ ngồi online chém gió :">
Sáng mai lại vào viện sớm =)) Mình có nguy cơ phải hủy SAT tháng 10. 8-}

tick bài hay khẩn cấp =))
p/s: hnay rất đến trg` rất vui xD lớp mình 2 tiết cuối chỉ vắng 6 :)>- thầy điện thật là influential :>

@Vũ Linh: em ới ời có đề OG cho mình mượn với :(( làm đề barron's tức hộc máu, chả làm đc câu nào =)) mình cũng chửa học math em ạ :>

à lớp mình đợt đấy ngoài con cẩu vs mình ra, có những ai khác đi pvan' lafay nhỉ? cả nhà có ai biết ko :-?

Điêu !!!
Đấy thì mượn con Hân ý. Hỏi đến đã biến rồi >.< Nó có 2 đề trg OG Hist với cả 1 đề trg All subject thế là 3 đề. Em làm j có đề nào =(( chả biết làm đâu bh.
Em cũng chả làm đc câu nào :-w ko biết AP có giống SAT lắm ko thì làm tạm nhỉ :-?

lên sparknote làm thử xem :-? có vẻ k khó lắm, mình làm đc 1/3 chả hiểu đi thi đc bao điểm :)) hi vọng sparknote giống thi thật :">

Back
Bên trên