$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

cảm ơn mọi người hỏi thăm :x mình bị đau bụng abroad thôi :"> nên ko đến lớp đc vì tí lại ... :">
Khổ thân Hân chắc mấy hôm nữa là hết thôi mà :( Lớp mình đen thật đấy ốm cả đống :(

Chỉnh sửa lần cuối:
hic lớp mình ốm hết cả lũ rồi :(
có bạn nào bị triệu chứng sổ mũi, người hơi hâm hấp nóng, cơ thể đau nhức mỏi mệt ko :( mệt cực. thở chả ra hơi nữa. nhưng ko ho và sốt cao nên mẹ mình chưa cho đi khám, sợ lây ở bệnh viện :(

Hân cố lên chứ. ko sắp đợt apply rồi :( các bạn trẻ ở nhà giữ sức khỏe nhớ >:-D< :(

Sếp ơi, hôm em đi khám em ko bị sốt cao đâu, lúc nào cũng tầm 38-39 độ nhưng nó ko hạ. Còn lại triệu chứng giống Lanh vs sếp 8-}

có bạn nào bị triệu chứng sổ mũi, người hơi hâm hấp nóng, cơ thể đau nhức mỏi mệt ko mệt cực. thở chả ra hơi nữa. nhưng ko ho và sốt cao nên mẹ mình chưa cho đi khám, sợ lây ở bệnh viện
em đây =))

baoh mới ốm đủ cả lớp nhờ >:) em thấy mấy đứa ko ốm là ghen tị lắm :(

Ớ hồi trc' mình ốm bị 40,5 đấy :"> :">
chẹp con Hân đi học đi mang cho tôi OG USHist o_0

Ôi sếp cũng ốm rồi à? :( Thôi kiểu này mình cũng chuẩn bị rồi :)) suốt ngày nói chuyện ôm ấp nhau :)) đi tìe cũng đi cùng nhau :">

----------

sếp chim đi khám đi nhá. :( có triệu chứng như thế rồi mà còn ở nhà à? :(

nghe đồn vào viện dễ chết hơn :-s

mà mấy lớp nữa dính rồi hay sao ý :-t có khi đến trg` cũng dễ chết ko kém :-ss

Xét nghiệm cúm A + xét nghiệm máu = 260k
Nếu bị cúm A thì H1N1 = triệu rưỡi
Mình khò khè như con mèo hen ở nhà ko ngủ đc lên đấy update tình hình giá cả khám bệnh cho các bạn trẻ :>
Tình hình đang xem phim tình cảm Hàn Quốc ướt át cho qua đêm dài :)) Cuộc đời dạo này thi thú thật :-<
Ngày mai kt tin đấy, mình đến kt đc hem :(( Ở nhà chán lắm lắm lắm =.=''
PS: Đc phát thuốc đấy các bạn trẻ ạh :"> Mình chỉ có mỗi thế là nhanh :"> H1N1 còn ko mất tiền viện phí nữa =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi ôi các bạn trẻ ơi ôn tin thế nào :(( chả hiểu gì cả :(
Này người someone ấy bảo là lớp mình có người bị H1N1 thì sẽ đc chuyển phòng. Bộ người ấy quên là ta đang ở phòng 416 - sự lựa chọn cuối cùng sao ;;) nếu chuyển thì đi đâu ;;)

xổ ôi mình hem sao mà :( mình mà sao thì kéo theo cả lũ bị à 8-} cả nhúm đứa suốt ngày cười cợt với nhau còn gì :))

này topic lớp mình là có các bạn lớp ngoài cùng vui xum vầy đấy nhớ ;)) hình như tình hình h1n1 họt quá nên hnay mình đi học, một bạn L1 đã hỏi là: ơ tưởng ấy ốm rồi? chưa ốm àh?
=(( thế có buồn ko :(( mà thông tin mình ốm là chỉ có nội bộ biết trên topic lớp thôi :-B

@Lanh: các bé 11A2 chuyển lên lớp mình học thì phải? thấy em Dồ bảo vậy. Vì trc đó các bé học chung phòng vs 12A2, mà 12A2 lại có h1n1 :))

P.S: hôm nay Tin khoanh thiệt là random :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi tin ko hiểu j =))

mình khoanh lần 2 khác hoàn toàn lần 1 =))
thôi kệ, dù j cũng qua :-j

Ôi cái bài Tin =))))))))) mình còn bị ngồi riêng một chỗ k so đc với ai nhé :> :))

Hôm nay nghỉ thể dục về nhà định học sử cơ mà mất điện mãi đến bây giờ mới có :(( bố mẹ thì chả ai về, mình với cu ở nhà tự kỉ ngồi ngắm 3 ngọn nến lung linh :-< đến là buồn. Cơ mà mình xin gửi lời cảm ơn nồng thắm đến bạn Quỳnh Chi và bạn Ngọc Diệp đã nhắn tin tâm tình tuổi teen với mình lúc mình tự kỉ và... yếu lòng =)) :"> mình yêu 2 bạn :*

Chỉnh sửa lần cuối:
tại cô loay hoay tí tởn nh` quá nên mới bị cách ly [-(

dạo này lắm ng` tự kỉ thế :-ss

Hic, sao Hát một Enờ một lan tràn khiếp thế này :( Lớp mình nhớ giữ gìn sức khỏe đấy >:-D< thấy bảo nhà đang có bão nữa ;))
Ở đây mình cũng ốm lên ốm xuống, trời thì hôm rét hôm ấm, mình sắp phát điên :))
Sự nghiệp apply/ thi đhoc. thế nào rồi ;)) ở lớp có vụ gì kể cho mình vớiiiii ^^
nhớ ghê :) :p

sự việc vẫn chảy trôi bình thường :p lớp mình năm nay trầm hẳn xuống ý nhờ :))

Cho đến giờ phút này em vẫn ko biết ai cùng đề Tin với em =))

tin nhiều đề à =)) nghe đồn thầy tuấn thức đến 4h sáng làm đề KT :)) ôi may quá hnay mình nằm nhà xem Vũ Vũ =))

lớp mình dạo này trầm thật :p kiểu lắm lúc chán chả muốn đi học nữa :-<

mọi ng` cố lên vậy \:d/ qua giai đoạn đau khổ này thì sẽ sung sướng cả >:)

hnao` khỏe mạnh ko bận cố gắng vác xác đến trg` cho nó đông :D

Back
Bên trên