$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

@Hiếu: sắp chết hết cả lũ rồi đấy :-t rất cảm ơn vì đã rủa :((

chẹp chẹp lớp mình đồi núi đã đành :-< bâyh lại bệnh dịch khắp nơi 8-| quả này lại heo hút cho mà xem :-ss

mà, yêu cầu bạn hân xem xét tình hình có j nghỉ đi cho cả lớp hưởng tí lộc :"> mình là mình ghét ăn tỏi lắm :-s

Trường khác là lớp có người bị là cả lớp đc nghỉ 1 tuần đấy. Trường mình thật là :-<
Mình hôm nay cũng đau đầu lắm, hắt hơi liên tục, chả biết thế nào nữa, sắp thi rồi chả muốn đi khám :">

----------

Kỳ vừa rồi đi Bảo Sơn mình nợ Đ' 200k các bạn ạ. Tiền xe ấy. Tiền thừa hôm đấy mình nhớ ko nhầm là VŨ Linh giữ. Nếu chỗ VL giữ ko đủ 200k trả thầy thì các bạn trẻ định thế nào?

Mệt quá mệt quá :( đau đầu người hâm hấp :((

----------

các bạn đi SMU hết cả rồi :((

trời ơi hôm í Ngàn còn cách mm Hân 2 đứa là mình với con mít, còn mình nè, trực tiếp ôm ấp hôn hít mm :-ss
thôi teo rồi :((
nhà mình có em bé, mình sẽ bị hắt hủi kì thị nhốt vào hầm tối :((

@lanh: thì trích quỹ lớp ra thôi :-j

càng ngày càng nh` ng` ốm :-? lớp mình sắp thành ổ dịch rồi đấy :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
:-ss:-ss sắp SAT rồi mình hem muốn ốm đâu :-s trời ơi :(( sợ thế :-<

à mai đi IIE thế nào cơ Vi ?

IIE có phải gửi mail confirm hem? các bạn đã đi sờ mờ u về rồi đấy à :-< chán quá mình đang tự kỉ ở nhà đây 8-|

eo đùa. sao trường mình chưa cho nghỉ nhờ :(
anh2 có người bị rồi các bạn biết chưa? nó lan cả lớp thì khổ :((
lớp mình cũng hai người rồi nhỉ :-? mai báo cô xem thế nào :( chứ sắp thi thố đến nơi, k muốn ốm đâu :((

ah hồi anh ở VN đã có dịch sốt rồi mà. Ko phải H1N1 cũng ko phải viêm phế quản gì cả. Hồi anh ở VN thì dịch đấy chưa có nguyên nhân. Nếu các em sốt cao thì truyền dịch cho đỡ mệt. Nhìn chung đã sốt thì ko hết ngay đc, chỉ làm đỡ mệt để ôn SAT rồi các thứ. Sốt thì tầm 5 ngày sẽ tự động khỏi. H1N1 thì thôi ko bàn cãi :D, sẽ bị nhốt thôi :D.

nó sốt cao thì đã đành, đây lại cứ nản nản mệt mệt 8-| ko làm đc cái j ra hồn mới nhục nhã 8-}

thôi đi ngủ :-<

Hôm qua em đi khám thì bị bác sĩ dọa là 80% tử vong H1N1 là do ko biết cứ thấy sốt cao là truyền dịch nên bệnh nhân bị sốc thuốc =.=''
Bây giờ đang có dịch sốt xuất huyết, sốt virus, cúm A/H1N1, sốt siêu vi...nhiều lắm :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua em đi khám thì bị bác sĩ dọa là 80% tử vong H1N1 là do ko biết cứ thấy sốt cao là truyền dịch nên bệnh nhân bị sốc thuốc =.=''
Bây giờ đang có dịch sốt xuất huyết, sốt virus, cúm A/H1N1, sốt siêu vi...nhiều lắm :-ss

sợ thế :(( eo hôm nay còn ko biết là bị làm sao nữa :(( bố mẹ bắt uống thuốc chứ ko đi viện :( các cụ sợ đi viện bác sĩ nhốt tớ rồi lại lây H1N1 :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Đấy, em họ tôi bị sốt nhẹ bthg để đấy chả sao lại vào bệnh viện đi truyền thế là chết vì sốc 8-}

Chết rồi các bạn có biết xem xì co choi xờ ở đâu hem :"> mình vừa mới biết upenn k nhận schore choice :(( k biết v. có thế hem :-s

Back
Bên trên