$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

chả hiểu lanh nói cái j :D

anw hnay ktra 15' rất là hài hước ;))
mình cá điểm địa của mình sẽ rất cao >:)
còn công nghệ ăn 2 điểm phần đc dở sách =))

cuối h con zồ nó nhắn tin hỏi bạn kiểu j mà cả lũ chép, cuối cùng sai bét =))
nghe đồn tiết 4 5 cũng ko ai đến dạy nên các học sinh lại phải cắp sách ra về :))

Hôm nay mình mới nhận ra sự sai lầm của việc chọn sử, ôn lại mà kiến thức nó cứ mới như chưa bao giờ học vậy :x:x:x

hình như trừ toán ra thì sat2 môn nào cũng thế 8-}

mình cũng chả hiểu tí lý vs hóa nào 8-|
mà có ai chắc chắn 100% là đến ngày thi thì đổi đc môn ko :-/

thứ 2 này có đại hội Đoàn nhỉ. bạn nào hảo tâm tối CN sms nhắc mình mang cờ nhé :))

ai biết tin tức j vụ đổi môn sat2 nhớ úp đết ngay nhé xD

mà xếp chim đâu điểm toefl cao mà ko ra đây trình vs cả làng hả =))

đổi môn mình đã hỏi các anh chị rồi mà! mình đến hôm đấy đi thi sẽ đc chọn đc đổi. Nó cho mình 1 cái quyển có đủ các môn thi mình cứ làm up to 3 test mình thik, đến hôm nào mà có điểm mình gửi thêm tiền cho nó thì nó sẽ gửi đủ điểm cho mình ( đấy là reg 2 thi 3) còn reg 2 thi 2 nhg khác môn thì cũng ko mất thêm phí đâu.

đổi môn đc. Thoải mái. Nhưng em ko thi thêm đc. Chỉ cần bảo với mấy chị trông thi là em đổi môn thôi. ;).
Chúc các em thi tốt.

Lớp mình có ai bị sốt mất giọng khó thở ko :-s Mình hình như bị lây H1N1 của Bình Minh rồi 8-}
Tạm biệt các bạn trẻ mình đi xét nghiệm. Chúc buổi sáng tốt lành :>

mình đây :D bị ốm nên cũng ít onl iếc.
mình k mất giọng khó thở j cả :x theo mẹ mình thì triệu chứng của mình cũg k có nguy cơ bị H1N1 :x ăn uống ngủ nghỉ đầy đủ, k sốt lại là đi học ok :>

chúc cả nhà một buổi sáng đẹp giời :x nhớ giữ sức khỏe vì dạo này mọi người ốm nhiều kinh í :| :-ss

úi xời hiếu :-ss vừa scroll xuống thấy Nguyễn Trung Hiếu giật mình tưởng có ng` đòi nợ :-ss
anw, thx ông anh xD

các bạn ốm cứ chăm chỉ nốc kháng sinh, nước cam và cơm nh` hơn bình thường đảm bảo khỏi nhanh :-j
mình ốm đúng 1 ngày này :>

Chào buổi sáng cả nhà :x :*

Ối ốm nhẹ thì đừng uống kháng sinh các bạn trẻ ạ :-ss k có nhờn thuốc về sau ốm nặng dùng kháng sinh k hiệu quả thì chết :( đừng nghe Vi nó khuyên bậy [-(

đổi môn đc. Thoải mái. Nhưng em ko thi thêm đc. Chỉ cần bảo với mấy chị trông thi là em đổi môn thôi. ;).
Chúc các em thi tốt.

Sao em thấy mọi người bảo vẫn thi thêm được ạ :">

@Diệp: thế nếu ko gửi tiền thì sao ;;) nó sẽ ko gửi điểm cho mình đúng ko ;;) Thế cứ thi thêm môn thứ 3 kém thì thôi ko đưa tiền nữa =))

Chào các bạn mình bị dương tính với cúm A rồi 8-> 80% là H1N1 :)) Bác sĩ bảo thế :x Hố hố xét nghiệm H1N1 đắt dã man ý >"<
mà kiểu hay cực =)) đến thứ 5 mới có kết quả (do hết hóa chất) nhưng mà nếu H1N1 thật thì thứ 5 mình phải vào viện cấp cứu rồi :))
Cơ mà ngày mai mình vẫn định đi học :"> tất nhiên là khẩu trang đầy đủ :"> các bạn đừng ký thị mình :"> Hãy trách trường mình ko cho nghỉ học ý 8->

có nghĩa là thi thêm đc sao anh Hiếu lại bảo k đc :)) đc mà trên policy của nó có rõ ràng mà e đọc đc :"> thi thêm 1 môn nữa đc nhg mà lúc về nhà phải gửi tiền thì nó mới gửi điểm cho ;)) nó charge thêm 1 phí khác ý ;))

èo hôm nay mình ngủ dạy muôn quá chả học đc gì cả :(
à mọi ng ơi tối nay có cái hội thảo SMU ở Fortuna có ai muốn đi hem ;)) 6h tối ý ;)) moị ng đi đi :x

Ôi thôi chết rồi Hân ới Hân ời hôm thứ 7 mình có chạy ra giao lưu với em lúc em ngồi học SAT ở bàn gần cuối =)) thảo nào từ nãy đến giờ mình thấy người cứ dizzy dizzy, xong cặp nhiệt độ nó lại bảo 36 độ 4, có khi giống Bình Minh hôm lớp mình đi kiểm dịch =)) mình sẽ theo dõi thêm, có gì mai nghỉ học luôn để tránh lây cho cả lớp :> :">

Tí phải ra ngoài hiệu thuốc mua khẩu trang 4000 thôi :">

Chỉnh sửa lần cuối:
eo khiếp sợ thế các bạn bị hết thế này để chết à :-ss eo ơi lớp mình sao ko đc nghỉ học thế này :((

cuncon: zzz
cuncon: nghe tin Han bi.
cuncon: to' ve` ep' ca? nha` a(n 1 dong' Toi?
Tran Ngoc Han: =))))))))))))))))))))))
cuncon: h con` lom. mieng.

Lớp mình học tập đi nhá =)) Ngày mai mỗi bạn cầm một đống tỏi đi làm bùa =))

Back
Bên trên