$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

ôi thik quá hnay đc nghỉ học nên mình đã có một weekend vui trọn vẹn, ấm tình thân :">
--
mà các cô tuần sau thi hnào đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ava chủ =)) =)) =)) làm em nhớ lần chúng mình với tchim đi quay clip quét rác, nhớ hem chủ =))

----------

lam lũ kiếm sống mà sao mặt cứ hơn hớn ra thế kia k biết ;))

à tại nông dân quê mùa lần đầu đc nhìn thấy cái máy ảnh ạ :">
--
hứt hứt sao số mình toàn gắn với quét rác với cửu vạn thế nhỉ :">

Chỉnh sửa lần cuối:
=))=))=)) ava của chủ buồn cười quá =)) thứ 7 thi rồi các bác định nghỉ từ hôm nào nhể :-ss:-ss:-ss

Ơ sao mình tuần tới mình bất chấp tình hình sức khỏe để đi học thì lớp mình lại nghỉ học thế =))
Lớp mình 26 đứa apply thì nghỉ cả 26 ah =)) =)) =))
Các bạn đi học sướng thế mà ko biết hưởng thụ [-( Mình ở nhà vs ở viện gặm nhấm nỗi cô đơn :-< mới thấm thía :">

Khẹc, mình lăn ra ốm rồi =)) chả học hành đc gì từ chiều đến giờ luôn, mình quyết định vứt SAT 2 đi đấy =))

Thấy chưa :|
Mai đến đập chết con Hân đi :|
Chiều nay mình về cũng có dấu hiệu k đc khỏe lắm :|

Chỉnh sửa lần cuối:
aaaaaaaaaaaaaaaaaa bóng bay :x ôi hôm nay sinh nhật vũ linh à :((
ôi thế mà mình ko biết :((
chúc mừng sn :x:x:x:x:x:x:x:x:x

ôi xem cái clip cũ 5 facts nhớ việt linh quá =((

Ặc ko lây nhanh thế đc đâu :-j Từ lúc lây đến lúc phát bệnh là tầm 7 ngày cơ :-j nếu có lây thì thi SAT xong mới sốt cơ :> Yên tâm :"> Mai mình lại đi học :">

chúc mừng sinh nhật vũ linh:x
Ôi chủ iu, thik ava chủ vãi:*:*:*
To Hân: tôi đang viêm họng và hắt hơi như điên. T7 này tôi có mệnh hệ gì là tôi ăn vạ bà đó. Te lun:p

cmsn Vũ Linh :x :x :x
ôi chết mm Hân con có biểu hiện bệnh lý rồi :(( mai ko kt hoá đc thì teo, te mm lun!!!

ava chủ hay quá là hay =)) :x:x:x :))

sắp đến ngày thi rồi :D. chúc cả nhà thi tốt nhé >:-D< cố lên :x

Chào mọi người :x lâu lắm net mới về quê :"> mấy hôm nay ở lớp học thế nào hở cả nhà :x

Back
Bên trên