$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

xổ ôi vào phát thấy nói hai đường thẳng song song =))
đọc lại trang trước mới hay N' và những người bạn :">

thằng Vy này, hai đường thẳng song song = hai người bạn
hai đường thẳng cut nhau = hai người iu nhau 8->

nói thế hóa ra mình iêu N' :">

thì tại nghe đồn hình học phẳng thì ko cut, còn cái loại hình hình j đó (phi ơ cờ lít thì phải =))) thì có cut =))

mà cut chắc j đã yêu =))
anyway, @z': ko iêu =(( thế có yêu ko ;;)

có thể e Hạnh Ngàn sẽ iêu Vi :x :))

ôi mà mình thấy gái lớp mình sẽ fall for zai lớp mình hết nếu mà 2 đường thẳng song song cut nhau =))))))))

thế chuyển sang tích phân phân tích j đi =)) nghe đồn năm sau học cái này 8-> bây h bàn dần đi là vừa =))

mà có chance nào là lớp mình ko học 413 ko nhờ :-/

@xếp: ngàn :-B là sao @-) xếp nên nhớ HAO là nơi ko an toàn =)) em chưa muốn chết đâu ;))

có vài % nhỏ nhoi có thể BGH thay đổi sơ đồ lớp học đới Vi ạ ;)) tao cũng đang có chút hi vọng mong manh, mà ít lắm :-j nghe đồn lâu lắm rồi cái dãy đấy nó vẫn thế ko đổi :-j

@Vi : ko cả iêu lẫn yêu >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi xổ ôi hqua out sớm k ngờ mọi người spam nhiều thế =)) tiếc vãi =((

@Sếp: yêu đương (iêu đương) gì ở đây =)) vớ vẩn :-j

@Vi & Diệp: ôi đang mong học 413 cho để hưởng một tí lộc từ năm trc đây này :"> mọi người k thấy a1 0407 với 0609 cũng học chỗ đấy đc nhận rào rào à [-x

@Diệp: ơ k VLinh nói thật 100% đấy em ạ :)) chị đấy còn công bố điểm trên fb cơ mà 8-> nói chung cao lém =P~

@Vi & Diệp: ôi đang mong học 413 cho để hưởng một tí lộc từ năm trc đây này :"> mọi người k thấy a1 0407 với 0609 cũng học chỗ đấy đc nhận rào rào à [-x

@Diệp: ơ k VLinh nói thật 100% đấy em ạ :)) chị đấy còn công bố điểm trên fb cơ mà 8-> nói chung cao lém =P~

Ơ thế ah ở chỗ nào fb thế =.= trình stalk cao thế :))
haizzz mình ghét cái phòng ghẻ lở ý thế :(( :(( :(( cơ mà thật ra 0508 cũng đc mà :p :p

@VL: stalk gì đâu :-j hình như chị ý add db mình xong rồi để stt nên thấy thôi mà :"> lúc đấy còn tưởng chị ý A1 =))

hí hí mình nghĩ chúng mình nên học 413 :D
kiểu nó là truyền thống rồi í :p
bọn mình cũng nên để các em A1 0811 học 2 năm ở 404 tạo truyền thống luôn :x
rất thik cái cảnh cuối trong clip Tạm biệt: biển lớp 10Anh1 - 11Anh1 ... Chia tay nhé, rồi ngày mai ta gặp nhau >:-D<

mà 413 nhìn ra wc nam tầng 4 đấy còn gì =)) có nhất thiết cứ phải nhìn ra sân bóng rổ mới có cái để xem đâu :-" =))

nghe đồn 7h30 :"> các bạn du học sinh có đến chung vui ko :(

7 rưỡi 7 rưỡi
nhớ mặc đồng phục =) (tại nh` đứa hỏi mình câu này quá :">)
năm nay năm cuối mặc đp ams rồi :"> sau này vừa ra trg vừa thay phù hiệu :( chăm mặc 1 chút :">

Ôi đi học :(( mình mong lắm rồi, ở nhà chán phát ngấy lên rồi ý :((

Mai hẹn gặp mọi người :* iêu lắm >:-D<

Back
Bên trên