$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

e hèm em ĐM hỏi thế thật là [-x

haiz thế là ngay mai tuần sau bắt đầu đi học roài ....... mùa hè cuối cùng :))=))=))=))=))=))=))=))=))

mà con Vũ Linh mai nhớ mang quyển SAT 2 toán của Ngàn e nhớ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Về đến nhà rồi :">
Vừa gặp em Phượng được 1 lúc họp xong đã ko thấy nó đâu :((

Ôi hôm nay gặp mọi người xong về nhà phấn chấn hẳn :x hôm nay vui, mỗi tội nóng :">

rất là ưng đoạn đầu :x gặp nhau hú hí mừng rỡ thật vui :x

hem có ưng lắm đoạn sau :( bị bỏ rơi =(( ra đến nơi thì còn lại một mình giữa chốn xa lạ =((

Ờ công nhận. Toàn những gương mặt mới với cái nơ ở trên áo rất đẹp =))

mình đề nghị mọi ng hãy click vào mấy cái link này để đọc, để thấy là amsers giờ nó thành ra thế nào :)) mình đọc cái link đầu tiên mình đã shock, nhưng nghĩ chỉ có những lớp kiểu đấy mới có những dạng vô học hổ báo như vậy :)) nhưng xem ra cả hậu bối của chúng ta A1 cũng ko mấy có cái sự tôn trọng đối với ng lớn hơn 8-|

mình ko còn cảm nghĩ j để mà comment luôn :-j

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=50918&page=5

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=50767

ko nên vơ đũa cả nắm mày à ;) cho đến thời điểm này tao đã làm quen vs vài em a1 0912, bọn nó ngoan lắm :> (ngoan hơn cả tao năm lớp 10 ý :">)

nói chung cứ keep the faith xD tao vẫn khá kì vọng vào a1 0912 :))

mà bao h mới đến true next generation của mình nhờ =)) 1013 ý 8->

true next generation =)) =)) =))

sao lại phân biệt đối xử thế hả Vy? ;))

các bé bây giờ chửi sớm iêu sớm cái gì cũng sớm :"> chúng mình bị già rồi ý =((

Mình cũng mong năm sau các bé 1013 :x háo hức háo hức :x

mà topic 0912 đã vào lại đc chưa nhở :x

Chỉnh sửa lần cuối:
chậc =)) tao thật sự ko vơ đũa cả nắm đâu, tao cũng quen nhiều em 0912 đáng yêu ngoan ngoãn lắm :">
thấy có tí choáng cùng là amser thôi

chậc :-? sợ đến 1013 thì truyền thống bị vỡ ý :-s kiểu đội ngũ ban giám hiệu đầy "việt nam" lên :-s tr mình biến thành trường mang toàn tính chất công lập 100%, kiểu kỉ luật như CNN chẳg hạn :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi ams 8-|
cái tường cái cổng đổi thành màu sh!t bây h cái j cũng đổi theo thế này thì teo.. 8-|

Vãi, Thái Quốc là thằng éo nào nhờ...mai xem mặt phát.
Mario & Chim Đen đã lên kế hoạch tóm bừa một thằng nào đấy rồi hội đồng cho bọn 09-12 sợ. :))
Thái Quốc xem ra là ứng cử viên nặng ký rồi. :))

Ôi giời ơi mai lớp mình đi ăn điiiiiiiiiiiiii :x :x
Ra Thanh chè thấy các lớp đóng chật cứng còn lớp mình thì rã mỗi đứa 1 nơi thế rất là buồn ý =((

@xếp: đấy ko gọi là phân biệt đối xử [-( đấy là đặt sự kì vọng nh` hơn 1 chút 8->

@bình: uhm có j rủ tao đi vs ;)) mai có 0912 đấy, xem các bạn trẻ tính làm j ;))

@**: 1013 chắc là về trg` mới rồi nhờ :-? thế càng có nh` cơ hội tỏa sáng chứ sao b-)

Back
Bên trên