$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

ừ sao tự dưng các em iêu lại gọi nàng là Luna =))
nghe rất là xao xuyến nhớ :">

Cẩu ơi hôm nay mình ko online đc lâu đâu. Phải out bây h rồi :( có gì mình gọi trực tiếp em luôn nhé. >:-D< hoặc em gọi luôn cho mình í. Chứ đợi onl khó lắm.

Cả nhà nghĩ ý tưởng cùng đi nhé :"> ngủ ngon :*

tự nhiên lòi ra cái bài của con z' 8-} éo hiểu j cả 8-}

nhưng mà nghĩ cái j mới đc :-B nghĩ games chơi vs N' á :))

ko fải nghĩ game =)) farewell chứ có fải welcome đâu mà =)
nghĩ ý tưởng chia tay sao cho hợp phong cách N' í :p xúc động tị, tại N' cũng dễ xúc động :p (mình đoán thế :">) nhẹ nhàng thôi nhưng có ý nghĩa :)

định làm thiệp cảm ơn :p các bạn thấy sao? Tại rất khó để chúng mình nói ra câu xin lỗi hay hối cải gì đó :"> với cả thực sự là "she's done a great deal for us" (trích dẫn lời vú Lý :">)
mình thấy cũng phải mà :"> ai có ý tưởng gì pm mình nhé.

P.S: đùa kiểu online trốn mama cứ thỉnh thoảng lại phụt một phát bài í =.="

hoho chào cả nhà :x
chúc cả nhà một buổi sáng chủ nhật đẹp trời :* (thực ra là hôm nay nó đẹp sẵn :">)

trời này đi ăn kem với chơi phố cổ dạo bờ hồ thì sướng 8->

thật may mắn là hôm qua mình đã offline và đi ngủ đúng giờ :x nên hôm nay ko end up trong bệnh viện như thằng Vi nói =))

Hi hi chào cả nhà :* dạo này mình ngoan đi ngủ rất là sớm =)) 11h lên giường xem shaun the sheep đến 12h ngủ, hem có onl khuya :>

Đề nghị các bạn k nhắc đến bệnh viện nữa nhá :)) Bạn mình mấy đứa vào bệnh viện hết rồi kia kìa :))

Chỉnh sửa lần cuối:
1 là làm thiệp này
2 là phát biểu ý kiến này
3 là 1 chút văn nghệ này :D
ngắn gọn thôi cơ mà xúc động :D
cả nhà thấy tnào :D

con Cẩu =)) sáng nay bàn thế nào mà lại lên đây tóm tắt dư vầy :-B
nói mất hết cả khí thế :-<

thôi thì con Cẩu lanh chanh lên đây post rồi. Để thứ ba 18 này đến tập trung rồi mình sẽ phát biểu lại với lớp cụ thể hơn :x cho nó có lửa :"> dù thik hay ko làm thì cũng nên vui vẻ chứ :x
hôm đó đằng nào cũng lâu lắm mới tập trung, bọn mình còn nhiều chuyện khác nữa. Mình sẽ nói hết một lượt luôn :x

uhm, sáng nay lúc bàn với Cẩu, Cẩu có đột nhiên nhắc tới mua bánh hay cái j đó :">
thì nếu mua bánh chắc N' lại nhường bọn mình í :"> thế là lớp mình lại hú hí cười đùa hét hò xô đẩy ăn bánh í :"> thì...nó lại ko có cái buồn lãng mạn rất đúng mốt thời buổi chia tay 8-> :"> trái lại nghe như kiểu ăn mừng đổi cn :">

đâm ra có khi bọn mình mua một bó hoa kèm theo thiếp cảm ơn tặng N' làm kỉ niệm :x kiểu N' cầm hoa tung tăng cũng vui, còn lớp mình sau đấy tự du hí hay gì đó cũng được :">

các bạn thấy sao? cứ cho ý kiến trước, rồi đến 18 này mình lấy ý kiến cả lớp và thứ tư thực hiện luôn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thì em cũng phải dạo qua xem có ý tưởng j nữa hoặc là có ai phản đối j hêm chứ

hoa thôi hoa thôi :"> bánh hêm hay :">
ôi sắp đi học 8-> :))

Điểm SAT cao chót vót mà lại còn bạn thân NA (chắc là bằng tuổi --> gap yr) thì 90% là Phanh CNN rồi :)) :)) :))

Ôi uh hoa với thiệp thôi cũng đc chứ làm farewell để N' làm nv chính thì mình ngồi ngáp còn để mình vui thì N' lại chả biết làm j =.= tragedy =((

đọc bài của các sếp đang có chút cảm hứng lãng mạn, tự dưng phọt ra bài con Vũ Linh tự dưng rơi rụng đâu hết cả cảm hứng =))=))=))=))

ờ hoa thiệp đi đc đấy ;)) lớp mình viết cái gì đó rồi kí cái A1 vào đới :">:">:">:">

haiz haiz haiz nghỉ nốt ngày mai nào 8->
a hnay em Z' đã đi mua SGK :>

Ôi nghe em VLinh nói kiểu nàng với chúng mình như 2 đường thẳng song song hem có gặp nhau bao giờ ý :))

Uh thì đúng thế còn j :-< :-< :-<
Ơ thì mình tưởng đấy là tin có ng thi ở VN xong bắn tin sang ĐSQ VN ở US =)) =)) =)) tiếng lành đồn xa mà :)) :)) ai bảo reject hết Phanh đc Bard nhg contribute cao thôi :)) thế là giỏi rồi :)) mà writing SAT 800 đấy đừng khinh :)) :)) nói chung stats stiec' cứ là long lanh nhá :)) :))
Ôi mình gossip quá =.=

Chỉnh sửa lần cuối:
tin đc bao nhiêu % ta :-" mày chơi vs con hân nhiều phải trừ đi trên 50% :))

Back
Bên trên