$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

hnay mình đã đc sờ bụng cô Hồng >:)>:)>:)
sang năm vừa vui vừa khổ :))
đến là nản =))

uồi em Diệp sờ bụng cô Hồng hả :))
hôm nào cô sinh chúng mình đến thăm cô đi :"> em bé :x

à mà hình như là học thầy Thái chứ hổng phải cô Phương :-" (nguồn tin thông tấn xã con vịt, nhưng mà cũng đáng tin phết :">)
bao h đoàn tụ mình tâm sự nhỏ to sau :"> trên này hơi public :D

à mà mình định làm farewell party cho N' thật :p nhỏ nhỏ thôi nhưng mà ý nghĩa vì N' theo bọn mình 2 năm rồi í :D

Cẩu online thì pm sếp. nếu sếp onl thì mình bàn :D cần ý kiến của cả nhà luôn nữa nhé :"> ai quan tâm hay có idea nào thì pm mình :* nếu các du học sinh chưa đi thì cũng pm luôn :-" hôm đấy tụ tập luôn thể \:d/

hí hí. ừ :x

dù ko làm cái gì quá đặc biệt, quá ấn tượng, thì nó cũng sẽ để lại dấu ấn trong lòng cả N' lẫn bọn mình í :p

các bạn biết đấy, thỉnh thoảng có những thứ soooo imperfect nhưng mà theo ta nhiều năm thì bỗng dưng nó có chút hụt hẫng khi ko theo ta nữa thôi mà :"> với cả, chẳng phải nhờ có N' mà lớp ta mới đoàn kết dư vầy sao ;)) kiểu cùng chung chiến tuyến :)) =)) một dịp để connect mọi người thêm nữa :x

vì thế cần support của tất thảy cả nhà đấy chứ ko phải vài cá nhân đâu :-"
>:-D<

sếp ơi em onl rùi đơi mà hem thấy sếp :D
haha mình đang cần tí fun cho đời :> let's party :">
rút cuộc là bao h tập trung, 18 hay 19?

:x :x :x nhg mà nếu mà mình đi chơi để cho lớp mình vui thì N' dễ kiểu bị thấy left out lắm nhỉ :D :D

đâu farewell phải ra farewell chứ đâu có phải main point là cho lớp mình đàn đúm 1 buổi đâu :D. phần chính phải dành cho N' chứ :))

ừ. nhân vật chính là N' mà :))

sao các bạn trẻ cứ bỏ qua cái đoạn farewell N' mà nhìn hết sang chữ "tụ tập" thế =))
farewell xong rồi đánh chẵn thì đi du hí với nhau sau :"> sẽ vui thôi :x

Làm 1 cái "Luna's farewell party" cho nhanh :x

Mình vừa đến DC đã phải nghe ở sứ quán vn có ng 23xx SAT 8-} Chính xác là bạn thân của chị NA và điểm cao hơn cả NA 8-> Nói chung là mình nhớ các đồng chí và thạch dừa phở cuốn ở thủ đô vn :( Các đồng chí ở thủ đô hoa kì chỉ cần mặn được bằng Đoàn là mình sẽ rất vui =( May mà có sữa ngon :x

Em Tre đã hạ cánh an toàn rồi hử :x
Khiếp, cao hơn cả NA ^:)^ tên là gì thế em ;;)

=))=))=)) bọn Mĩ nhạt thế á :)) ko mặc đc bằng Đoàn thì đúng là Tre thành ng ngoài hành tinh ở đấy rồi :))

ờ thì cũng đc farewell :))=))=))=))=)) kể ra đc buổi hú hí cả cô cả trò cũng phấn khởi :))=))

18 + 19 tập trung 25 đi học nhớ mình đã xem lịch cụ thể :x:x:x:x

Chào cả nhà :*

Ừ em đồng ý với sếp, nên có một buổi farewell cho Luna nhà mình :">

Ôi em Trie :x:x:x nhớ em lém :*

Ồ tin tức của em Tre thú vị à nha 8-> Đoàn đọc được chắc vui lắm :x
Thế Tre sang học tiếp lớp 12 hay phải học lại lớp 11 =.='

Làm 1 cái "Luna's farewell party" cho nhanh :x

Mình vừa đến DC đã phải nghe ở sứ quán vn có ng 23xx SAT 8-} Chính xác là bạn thân của chị NA và điểm cao hơn cả NA 8-> Nói chung là mình nhớ các đồng chí và thạch dừa phở cuốn ở thủ đô vn :( Các đồng chí ở thủ đô hoa kì chỉ cần mặn được bằng Đoàn là mình sẽ rất vui =( May mà có sữa ngon :x

ặc ặc ặc ặc ặc ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

kiểu ko biết nói j :|

chắc tre bên đấy đang mỏi tay rắc muối tứ tung nhờ :-j

hic tre ơi cẩn thận bị nhạt hóa :-ss. giữ mình em nhé >:-D<. sống ở nơi ko có ng` mặn là ko ptriển đc :-s
tập trung 2 hôm cơ à :>
Luna nghe thật là ... ấy ấy =)) 8-} :))

Back
Bên trên