$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

:))
cổng trg như là kiểu *ý tưởng* màu cam nhưng *thực hiện* thành màu ........ =))
ghê :-ss
thà nó cam tươi tắn thì có phải mình sẽ thêm hứng khởi mỗi ngày đến trg ko =))
lúc đó màu cam lên ngôi =))

---
tiếc rằng với cái màu này thì ...
----
ừ, hnay mọi ng` thi tnào :x

ơ con diệp thích đồng phục mới đấy =)) trông dễ thương mà chủ :)) chỉ tội mặc lên trông sẽ hơi... quê :"> nói chug k đậm đà bản sắc amsers lắm :))

thôi chúng ta sớp ra trg rồi :"> trung thành với bộ cũ :">. đơn giản mà thanh lịch =)
sang trg mới đâu còn là ams :( --> thay đp tnào cũng đc ý :))

chưa j đã ngửi thấy cái mùi nồng nặc của next school year trên topic lớp mình 8-}

Đồng phục năm nay quê lắm :">
Thi ấy hả? Thi xong về Đ' dọa sẽ bị xuống :((

@ Chim: giờ cheetah girl có bao h sếp em mình học đâu =))

có sat/toefl hay ko thì cũng rứa thôi =))))))))))))))
ừ kiểu này khéo phải viết đơn xin tăng số tiết dục dân =(( =))

@Lanh: ko sao đâu em :p thấy N' bảo ko nặng nề lắm mà >:-D< :p

a lố, chủ ơi vẫn 18 tập trung như bt chứ? có gì em phải confirm lại còn phân chia báo cho lớp =.='

năm tới thế này chắc bùng gần hết mất :(( học thêm nhiều hơn học chính rồi =(( buồn nhờ =(( năm tới học ở khu đối diện WC nam nữa :"> có j làm hem đây :-< ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
học thêm ko nh` cũng phải bùng ý 8-| đùa ... như !@#$%^&* 8-}

các bạn thi f*ckin test ko phải lo lắm đâu :-j ko bao h xuống đc ý :-j nếu xuống mình khao kem =)) j/k

hứt hứt sếp ơi ko hiểu sao em nhớ là 17 tập trung rồi 17, 18 tập khai jảng, 25.8 vào năm học còn 4.9 khai jảng :-s

@Vy: à há kem à =))
25/8 mới học chính, tuy ko phải muộn như mong muốn ;)) nhưng mà thế cũng được còn hơn 19 :">
Cheetah girl là ai thế? Em tưởng địa là cô Hương, mình đâu biết cô này :">

@Vi: bạn còn quên ai nữa thì phải ;))

@Chủ: ơ sao tập khai giảng 17,18 xong đến 4/9 mới khai giảng :)) em tưởng là phải tập lúc gần khai giảng thì nó mới k quên chứ :">

@Lanh: Thế k phải cheetah girl nhà tà cũng tên như thế à :">

ơ mình tưởng địa là cô Hương. Mà cheetah girl nhà mình cũng tên thế còn gì :">

các bạn ko nhớ đợt chúng mình ở farewell pạt tí của Anna and Louis Tre nó chả bảo Hương Lúa Taxi đấy còn gì =)) =)) =))
thế tình hình cúm nhợn dư vầy mà trường ta vẫn đi tập trung cơ à :-B trường mình máu nhở :))

cheetah girl nhà mình là cô Địa á? Mẹ ơi cô ý tên là Hà cơ mà =)) Thu Hà các mẹ ạ :))
Uh cúm nhợn vẫn tập trung. Đi thi f****** test về cúm rồi đây này :(

tên là Hương mà :-j thế nên em Trie mới bẩu là taxi Hương Núa chứ :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên