$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

@ Ngàn: à vào guồng thì kiểu có bạn có bè, đỡ bị alone :">

sao các tình iêu chưa vào năm đã mong xì căng đan thế kia [-x mà Cẩu ơi mày lớp phó học tập gì mà như thế hả [-(
mình làm lớp trưởng một lớp đầy nổi loạn =(( giới trẻ ngày nay :-<

mà tự dưng nhớ lại, nếu tin đồn là sự thật, thì tức là chúng mình ko còn phải phấn đấu lớp xuất sắc nữa nhở :"> kiểu bất ngờ quá í :p :">

hihi :"> ko có xì căng đan thì đời thật là thiếu vị =)). xì căng đan thì nó mới gay cấn >:), mới có lắm chuyện để mà nói chớ :">
lớp mình qua nh` scandals mới gần nhau hơn mờ :">
hihi
ú zìe

=))=))=))=))=)) hô hô notorious mà vẫn excellent thì mới cute sếp ạ =))=))=))
mình nghe đồn tháng 9 mới đi học cơ :">:">:"> dấy là 1 giáo viên chu văn an quen cô hàng xóm nhà mình bảo thế :"> hí hí hí thik quá =))=))=))=))

tháng 9? sao bảo 19/8?

Mình ko biết thứ 3 tới có phải đi thi lại ko nhỉ :"> đang H1N1 :"> =))

tình hình là mấy ngày nay thấy bàn dân thiên hạ chưa nóng lên vì virus Hờ 1 nờ 1 thì đã phát sốt vì phòng dịch rồi =))

mà trường mình tập trung sau đợt nghỉ dịch thì ko biết có phải đi học ko nhở :">
lớp học văn đã đc nghỉ rồi 8-> mình có được assume là lớp toán cũng nghỉ ko =))

nghỉ mà sếp :))=)) bi h đau đâu học thêm là cũng nghỉ sạch rồi :)) hay thật tự dưng lại đc nghỉ ngơi =))

chả thấy lớp học thêm của mình báo nghỉ nhưng mình tự cho fép bản thân nghỉ >:)

@Chủ; Trung tâm Anh Minh nhắn tin vào máy mẹ em báo nghỉ cả tuần sau, ko biết chủ có được sms ko \:d/

chắc ko đó :x :x :x ủ ôi sướng quáaaaaaaaaaaaa :x thế thì mình đi chơi cả tuần sau =)) ko sắp đi học đến nơi rồi 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
DS giáo viên:
Văn: Phương
Sử Kim Dung
Địa Hương
GDCD Quyên
Tin Tuấn
Sinh Phương Lan
CN Phương
TD Hương
còn lại như cũ :)>-

Tưởng đi ăn kem xôi mà sao về nhanh thế :))

Cô Phuơng dạy văn thì thôi rồi, ngày trước mình chém 6 trang mà được có điểm 7 với toàn comment tốt như kiểu "nắm được đầy đủ ý bài...". Đấy các bạn nhớ nhé tốt là 7 =))

Tin với Hóa thì hay rồi =))

=(( sao bảo là thầy thái dậy cơ mà =((
cô phương là cô nào, có phải cô trẻ trẻ ko ????
ít nhất còn có cô quyên #:-s
ôi chả hay tẹo nào :(

huhu sử có phải dung rìu :((
thể dục cô Hương nghe đồn ghê lắm :-ss

Tin có fải cái thầy hồi trc dạy Hoá 2 ghê ghê ko :((

Địa vẫn Hương lúa à :(( ôi ôi cheetah girl :))

được cái cô Phương Lan dạy Sinh rất là xinhhhhhhhhhh :x :x :x

sếp Chim b-)

----------

ôi cô PLan xinh :x:x:x năm sau tha hồ đc ngắm quần áo với giày dép của cô 8-> =P~

Hoá Hạnh là sao??? :-s =((

Hạnh Ngàn :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên