$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

=))=))=))=))=))=))=))=))
ô toàn hot news thế này mà ko lên HAO phí quá =))=))=))
eo hay à nha :))
ừ vụ học nghề các trg mình thấy đã đi học rồi :))
các bạn chuẩn bị sang năm đi học nghề nhớ =))

Ồ chúc cưng Lanh và cưng Diệp mai thi tốt nhé :x :*

Tự nhiên thích đi học quá :x đc gặp mọi người :x ở nhà chán ịt ra ý =(( may mà sếp sắp sang chơi :x

chả thik đi học cái khỉ gì cả =))=))=))=))
cái dịch gì gì đới ý cứ đến đầu tháng 9 hẵng hết =))
cho mình còn 1 tháng hưởng thụ :))=))

Mình cũng nghe đồn cả A1 và A2 đều đổi gvcn. Hôm trước đến gặp Thạo thì thấy 1 cô dạy đội tuyển từ chối làm gvcn của some class. Get ready for some changes :x

Trường mới xây cũng sắp xong rồi thì phải. Năm nay chắc sẽ là năm cuối trường còn tên là Ams. Thạo bảo chắc chắn đổi tển rồi :( Ngoài ra Thạo còn hỏi mình thấy cái gì cần thay đổi. Mình nghĩ đến một số ng specifically và bảo giáo viên haha (và một đống nữa :-j ) :">

mình vẫn cứ ngỡ là sẽ giữ đc tên ams :(( =((
tại sao lại thay GVCN thế nhỉ :"> ý mình là lúc cần thì k thay lúc ko expect thì lại xảy ra rất bất ngờ :">

ai lường trước được chữ ngờ ;))

Eo bác Lạc thân với thầy Thạo ghê :)) Sao lúc đấy thầy hỏi cần gì thay đổi bác ko bảo là các thầy cô cần flexible trong giờ kiểm tra và điểm phẩy =))

lo cũg đâu làm đc j í. ở nhà pray cho các bạn thôi :p

thầy Thái đc gọi là bố đấy :"> mà nghe nói thầy đáng iêu lắm :"> viết chữ vô cùng bay bướm nhá ;)) :x

vẫn thấy bất ngờ và hụt hẫng mà :p
giá mà năm nay chúng mình có dàn giáo viên chuẩn ko cần chỉnh nhờ 8->
chờ đợi các môn phụ 8-> :))

dạo này ngày và đêm đều hok ol đc.tại H1N1 mama là giáo viên nên cũng ở nhà tuốt. tranh thủ sáng sớm chào hỏi các topic vậy =)) elà mem mới mog đc các tiền bối giúp đỡ

Lớp mình cứ đầu năm là có big surprise ;))

Đùa chứ cái chuyện đổi này, rõ ràng là mình cũng cảm thấy hơi thế nào đó :-s
Dù sao thì cũng có cớ để mong ngày đi học
Thầy Thái dạy văn \:d/ \:d/

ừ chào em Thu :x welcome em :) ^^

thầy Thái thì sướng, ko biết điểm dư lào thôi :">

mà sao năm nào lớp mình cũng có sự vụ như vầy =)) =)) =)) kiểu ko có cái gì là ko chịu đc í. mà lớp mình có ý định bùng một trận to mà mãi chả dám làm nhở :">

chắc đầu năm lớp ta phải họp một cái đới :"> tình thương mến thương và consider một vài thứ :p đợi cả nhà ngày tựu trường với nhiều big surprise như em Chim nói :x ;))

Sếp ơi sếp mà hô hào là cả lớp làm đới :"> Lớp mình gắn liền với xì căng đan rồi, giờ k có gì có khi lại thấy thiếu =))

ơ sao các e 09-12 nhiều e để ava giống nhau thế nhỉ? :-? hay là mắt mình bị lộn xộn 8-}

cái chuyện sếp bảo, cứ giữ lại, cả năm thể nào cũng có dịp dùng đến =)) chứ làm ngay đầu năm làm gì :-j

Mà cái cúm h1n1, càng ngày càng lan rộng hay sao í :)) nên chắc k đi học 18 được đâu

thật á =((

kiểu có mấy cái unexpected như vụ đổi gv vừa rồi làm mình háo hức đi học để hỏi han danh sách giáo viên năm nay :">

với cả cảm giác phải đi học vào guồng nó mới sướng í :">

năm nay đã có cái để ngóng chờ 8-> đó là đội ngũ giáo viên :))
ko biết năm nay lớp ta sẽ gây nên xì căng đan chi :x

Back
Bên trên