$$$ A1 vô đối here!Bling Bling $$$

ôi có chứ :">

năm nay sẽ là một năm khó khăn :( đâm ra chúng ta cần lên kế hoạch cụ thể í :">

đầu năm đằng nào cũng phải họp một buổi mà ;;) kiểu chép cam kết an toàn giao thông gì đó hôm 18 í =.=' có gì chúng mình bàn nhau luôn ;;)

Ờ thấy các anh chị bảo HK 1 điểm điếc bthg nhg HK 2 nó tụt kinh lắm =.=
Thôi thế mình chả dám gap yr :-ss

sếp chi có cần em báo cho đứa nào hem :x em với sếp chia nhau ra báo hay báo cho tổ trưởng đây :D

tụt á :)) ok mình lại tiếp tục chiến dịch aggressive =))=))=))=))
chết sách giáo khoa bút vở giầy dép quần áo chưa mua =))=))
đi học sớm thế chưa có cảm giác nghỉ hè sếp ơi 8->

Cẩu em iêu ơi báo cho tổ trưởng rồi tổ trưởng báo thôi ;)

năm nay chả có nghỉ hè gì cả :( học để thi SAT, xong rồi đến lúc thi SAT xong thì chơi chơi vớ vẩn đã đi học thêm tùm lum (học toán vs văn :">)
rồi thì là mà cả đống kế hoạch làm việc loạn tùng phèo =((

hẹn các bạn trẻ ở trường vui chơi nhảy múa trước khi bước vào cuộc chiến :)) năm nay chúng mình 4 mặt trận: SAT+tốp phờ+apply; KT trên lớp + thi HK; thi tốt nghiệp; thi đại học :)) tha hồ mà sướng =))

Trường mình bây giờ sơn vàng choe chóe tởm phết :( Màu giống tất cả các trường khác rồi. Cái cây to to ở sân sau còn bị chặt nữa :-b Với lại đầu năm tổng vệ sinh sẽ rất vui vì sửa sang lớp gì đấy nên bụi vài lớp :x

Èo mình cũng chửa mua sách vở gì hết :-s

Mà năm nay lớp mình học ở chỗ vùng sâu vùng xa :-< xung quanh toàn là... :-s

sao đâu em ;))

cũng biết trước rồi chứ ko phải bị shocked :">
nghĩ ra cái gì chơi vậy :">

các bạn thi f*cking test (tạm gọi theo lời chủ :-B) chú ý nhé.
11/8 bắt đầu thi lúc 8h :D

Chúc cả nhà thi tốt >:-D< Mà N' cũng bảo là nó ko nặng nề gì đâu :p vì là năm cuối rồi í. Nhưng ko thi thì lại lắm chuyện. Thôi cố lên vậy :x

Chỉnh sửa lần cuối:
thanks cả nhà :x
ko nặng nề à, nghĩa là chỉ cần vác mặt đến thôi đúng hem :">
ặc sau khi mình thi toefl 3 ngày mới đau 8-}

giây phút này đây đang bị nhớ trường nhớ lớp :( những lúc còn đông đủ ở hành lang phòng 404 :(. huhu :(
năm sau lớp mình cố gắng nhé ;) >:-D<

Thôi năm nay chấp nhận phòng mới đi, chứ lại đi tranh thì còn gì bộ mặt anh hùng khi xưa >:)

ôi đang nghĩ tên cho topic các em =))

tên nào cho hay ho nhở 8-> mà kiểu để sau này các em đổi tên cũng đc í :">
cứ lập một cái để các em có chỗ giao duyên học hỏi :x

=(( các khóa đang học trong trường: 0710 ở vị trí cao nhất =(( ôiiiiiiiiiiii già rồi =(
đi mua sách vở với bố mình còn bảo là thôi năm cuối rồi mua ít thôi sau chả dùng nữa =((
mình nói ra mà thấy cứ xót ruột =( :(
*tâm lí sợ già :">*

Chán quá cơ ý =(( vừa vào spam đc một bài đã bị mất box là sao :(( mình đang định đi tìm các bé mà mình quen :">

Cơ mà tên đấy cũng đc mà sếp, giống vô đối của bọn mình ;)) chỉ cần cho thêm vài cái đô la rồi sao sao tiền tiền gì đó là đc 8->

Back
Bên trên