A1 98-01 ơi

Thiều Hoàng Yến
(canary)

Thành viên danh dự
mọi người ơi, tớ thấy nhiều người chưa biết cái yahoo group của lớp mình thì phải, vào đây gửi thư cho lớp đê! :)http://groups.yahoo.com/group/anh1_1anh/

Yen ham

Tao vao post bai cho do bi Zero, hehe... Mày post ảnh lên cái yahoogroup day cua lop minh khoe bon nó may món ăn cho bọn nó thèm đê, :D

Trang tồ, Yến hâm thân iu,
Sao tớ check mãi chả thấy cái ảnh mới nào là sao nhỉ?
Mấy bạn đi Boston chơi có vui không? Phải làm cái báo cáo chứ nhỉ? ;)

Có mấy ảnh trong phần tranh ảnh ở trên này này. My lu vào xem đi cho khây khỏa, hehe... Tớ đến Michigan với đi Chicago chứ không đi Bos nữa!
Spring break này mọi ngườ cũng phải update ảnh lên cho cả nhà còn ngắm mứi chứ. Kế hoach cuối năm thì thế nào, chắc là lúc í sẽ đi Boston đấy, cái Đỗ Linh hôm qua vừa gọi điện buôn dưa hấu với tớ nên cò gì sang thăm bạn phát!!

Alô, tớ đây :D. Đang ở Middlebury, Vermont với bà Hoa Nở :mrgreen: . Mấy hôm nữa đợi hội bạn nó về đang định tụ tập nấu nướng, lúc ấy sẽ chụp ảnh cho mọi người xem nhé. Trang tồ sướng thế, đi Michigan à :rolleyes: ( ghen quá ). Mà cái Đỗ Linh thế nào, kể cho mọi người nghe với chứ.
Anyway, tớ đang have fun ^_^. Luv to u all :p :x

Ê, Linh, bảo mụ Nở gửi mấy cái ảnh chụp hồi Tết ở Swat cho tao xem cái. Mấy cái ảnh trong máy của tao bị hỏng mất gần hết :(

Ả, quên mất, Trang ơi, cái Đỗ Linh dạo này thế nào? Đang lưu lạc ở đâu?
Nhớ giờ này năm ngoái nó đùng đùng gọi điện làm tớ ngạc nhiên ngã lộn cổ từ trên ghế xuống đất, rồi đùng đùng biến mất... Tớ vẫn chưa có dịp trả thù. :mad:

Các bạn cũng đang have fun mà ghen mứi tớ cái giè, nhất la bạn Linh ngố đấy nhá. Nấu nướng gì có gửi xuống CT cho tớ mau ko, hehe...
Tình hình Đỗ Linh vẫn thế. Tớ có đưa nó mấy số điện thoại của lớp mình kêu nó buồn thì gọi. No bảo sông cũng đủ ăn thôi, đi làm vất vả lắm, mà lại ko dám về VN vì chuyện visa nữa, thương lắm, nhưng được cái vẫn yêu nước và yêu đời, hì...
Có gì mình tụ tập nhau sau nhá. 2 hôm nay đi học lại buồn ngủ thế ko biết nữa, híc

Trang ơi, ấy có số điện thoại của Đỗ Linh không, cho tớ để tớ gọi hỏi thăm nó cái. Cả số của nó & của tớ từ năm ngoái đều thay đổi rồi, nên không có cách nào liên lạc được. Có email nữa thì càng tốt. Cám ơn trước nha :)
Mà lớp mình hè này có những ai về nhỉ? Lê Trang & tớ thì Christmas mới về, nhưng chắc là ở lại được qua Tết. Ai về thì báo sớm để lên kế hoạch tụ tập nhá!

các em ơi, lần sau có đi đâu chơi cho anh ké với được không ? Khi nào rỗi đang định qua Williams nhà em Linh tí :p

Đây số mới của Đỗ Linh đây: 617-561-1232. Số ĐT mới của mọi người là gì update lại cái, ngại vào xem profile từng đứa lắm. Có lẽ cuối hè này tớ sẽ về, hoặc là Christmas, cuối năm mọi người có định tụ tập liên hoan ko, hehe...
Anh Long nhá, xuống CT chơi với 2 "em" Trang với em Ly đi :p

Cám ơn bạn Trang thân iu nhiều nhiều :)
Kêu gọi mãi lớp mình gửi thông tin liên lạc cho tớ để tớ lập danh sách cho cả lớp mà mọi người cứ chạy đi đâu mất hết... có mỗi bạn Trang là gương mẫu nhất thôi. ;)

My gọi mọi người trên Yahoogroup đi, tớ thấy lớp mình trên í cũng đông đủ phết đấy. Hehe, dám mà ai cũng gương mẫu được như bạn Trang thì chắc lớp mình đã tụ tập nhậu nhẹt hoài hoài rồi, nhỉ :D

Okie, để tớ làm nốt cái đống bài này sẽ viết một bài kêu gọi các đồng chí đồng bào A1 tìm về cội nguồn :p
Bạn Trang, bạn Yến, Nở, Linh... nhớ cổ vũ đấy nhá ;)

Ê hè này tớ về đấy, nhớ thầy nhớ u lắm rồi. Trang tồ hè có về không? Hehe để tao hỏi xem hè này chồng yêu Thế Anh có về không, tao đang muốn hát Lời của gió, nhớ ghê cơ :D.
Tao thấy lớp mình trên Yahoo groups cũng xôm tụ đấy chứ My lu, còn tìm về cội nguồn cái gì nữa.
Anh Long: U r welcome ;). Em vừa gặp chị Trang, hai chị em tán chuyện vui phết. Ở Midd suớng quá có đông đủ anh chị em chứ ko hiu hắt như ở Willy, hichic :(

lớp khóa này toàn các cô giỏi giang, đi Tây đi Tầu cứ như trẩy hội, chả bù cho các anh các chị nhà các cô, ì à ì ạch học kham học khổ ở nhà . Cô Trang yêu, thấy cô Ly bảo các cô dưới đấy đú lắm, campus thì cạnh biển, lại suốt ngày nhậu xị nấu nướng với nhau. Cái Trang nhớn nó sắp chẩu rồi, anh cũng muốn xuống gặp nó trước khi nó phé mà sợ là chẳng biết có dịp không :(
Linh ơi, trường em nickname là Willy à, nghe cứ như cái ấy ấy ý nhỉ ;) kỳ kỳ là :D

Bác Long yêu, khi nào hết năm học thì xuống chơi đi, đã đú thì đú cho trót, nhể... Chị Trang nhớn cũng nhớ anh Long yêu nắm rồi đấy ạ ;)

Nhất Linh ngố rồi nhá, hè về tha hồ mà Lời của gió thôi, hồi tớ sang Sin cũng dụ khị Thế Anh hè này về mà nó có vẻ vẫn đang phân vân, chắc phải xem xét lại đường lối chỉ dẫn của cụ Hồ đã rồi mới quyết địn được :mrgreen:
Anyway, nếu tớ về thì sẽ la ầm lên cho coi :lol:

úi úi sao dạo này nhiều người vào đây thế này? ăn chơi đú đởn dửng mỡ quá nhỉ? hhehehe, hè này ai ở đây thì họp nhau chừng đầu-giữa tháng 5 ở đâu đó bên East Coast đê, bạn Yến sẽ chủ trì, các bạn khác chia nhau chủ chi nhé ;)
anh Long thích tham gia thì xin mời ạ, chỉ cần anh đóng ít hội phí thôi ạ :D

Thiều Hoàng Yến đã viết:
úi úi sao dạo này nhiều người vào đây thế này? ăn chơi đú đởn dửng mỡ quá nhỉ? hhehehe, hè này ai ở đây thì họp nhau chừng đầu-giữa tháng 5 ở đâu đó bên East Coast đê, bạn Yến sẽ chủ trì, các bạn khác chia nhau chủ chi nhé

Các bạn qua chỗ tớ đê!!! Trường tớ được nghỉ từ 18/5. Tớ sẽ quanh quẩn ở trường cho đến khoảng 18, 19/6, nhưng không đi đâu xa được. Thủy tồ có thể cũng sẽ vẫn còn ở lại Philly đến tầm đấy, nên tụ tập ở đây là nhất rồi. May ra biết đâu lại rủ được cả Lê Trang qua nữa. Chuyện ăn uống, chơi bời dưới này thì khỏi bàn, cứ hỏi Hoa Nở với em Đức còi thì biết :)

É My Lu, tơ cũng được nghỉ từ khoảng đấy đấy. Thế này thì phải chơi bời đú đởn phát rồi :beerchug:
Gần đền ngày nhớ bàn kế hoạch cụ thể nhá. Tớ định lôi kéo em Ly xuống thăm bác Anh Trần dưới DC phát (hy vọng la bác í mời thật lòng, hehe), nhưng có chỗ nào ăn chơi nhảy múa là tớ cũng không từ chối đâu :oops: <xí hổ quá, toàn thấy bàn chuyện ăn chơi thôi> :roflmao:

Back
Bên trên