A1 98-01 ơi

He he, chọc mũi vào đây tí nhé.
Hôm nay nhìn thấy ở HAO có tuyên bố sinh nhật của NTV Uyên, nghe tên quen quen, kiểm tra thử thì hóa ra là bạn Uyên béo lớp Anh, mình ít ra thì cũng biết được mặt bạn. Với danh nghĩa là người biết mặt, biết tên (tới giờ mới biết cả họ) và đồng khóa, chúc mừng bạn sinh nhât 20 tuổi cái. Chúc bạn, mau ăn chóng lớn, ý chết nhầm, chúc học hành giỏi giang tiến tới, thành đạt và hạnh phúc.
Nói thật chứ hồi xưa là tớ thích ấy lắm đấy. Tình đơn phương mà, he he. Nhưng mà sau làn thấy cậu cổ vũ thằng Đàm Anh lớp Tóan quá thể luôn, mình chán hẳn nhụt cả chí khí (đi cưa cô khác). He he.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe Uyên béo ở đâu ra có người hâm mộ này. Chúc mừng sinh nhật bồ tèo :p. Theo trí nhớ xập xệ của tớ thì Uyên với cả Tường Vân sinh cùng ngày nữa đúng không. Thay mặt Thế Anh tớ chúc mừng sinh nhật bạn Cin luôn thể :mrgreen:

Ờ, chúc mừng sinh nhật 2 bạn nhé. Tiếc quá, không có Phanh ú ở đây để mua hoa tặng các bạn... Thôi để tớ "đền" bằng mấy bông hoa ảo này nhé ;)
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

Happy Birthday!!!

Các chị ơi, em đang cầm quyển tạm gọi là Yearbook hồi lớp 10 của mấy chị(Chị Linh ơi, em mượn từ cái Thảo em chị chứ ai :) hiihi, đọc buồn cười quá, chán mỗi cái là ko có ảnh anh Thế Anh hehe, à, chị đóng vai Cin hồi lớp 10 là ai thế ạ?

Em Hương ơi...
Muốn xem ảnh anh Thế Anh thì mời vào album lớp chị. Ảnh chị Cin (Tường Vân) cũng có trong đấy.
Em có còn cầm quyển Anh1-1Anh đấy không? Post giùm chị cái bài thơ của chị Quỳnh Chi, phóng sự cờ bạc & cái kết quả điều tra của Hồng Hạnh, Mỹ Vân et al. với... Nhớ quá đi mất :cry:
Cám ơn em nhìu nhìu :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
À, hôm nay hâm hâm, tự nhiên mò đọc lại cái bài thơ chúc Tết chị em của đồng chí Thế Anh, thấy vui vui...
Post lại lên đây cho các chị em thưởng thức nhá :cool: (mặc dù bây giờ đã là giữa năm rùi :mrgreen:)

Chi. em tha^n me^'n,
5 con Ngu*.a dang qua, 5 con De^ dang to*'i. Chuc chi em mot nam moi vui ve hanh phuc, nhieu may man va thanh cong trong tat ca cac linh vuc: ho.c, ye^u, a(n, uo^'ng, nha^.u nhe.t, cho*i bo*`i, da`n du'm. Neu' co' the thi ca thoi trang, ca nhac, dien anh, nguoi mau, dan chuong trinh... van van va van van.

Sau day la tho* chu'c Tet cua The Anh, co' gi pham thuong thi chi em thong cam nhe', buoi sang moi day buon ngu? qua' ha ahhaa.

Chi em nao hoi be'o thi se co' eo.
Chi em nao leo khoeo thi an nhieu mot chut de tang so do ba chieu.
Chi em nao di (ngoa`i) nhieu thi se di i't.
Chi em nao thich an mi't thi mua mi't ma an.
Chi em nao co' an thi se them co' uo^'ng.
Chi em nao luo^'ng cuo^'ng thi se binh tinh hon.
Chi em nao hoc gioi hon thi se hoc gioi hon nua.
Chi em mat bu'ng ra sua thi se gia` di.
Chi em nao di Chaly thi nam toi se di Me.c-xe-ddi` (Mercedez).
Chi em nao co' tien li` xi` thi` share with The^' Anh vo*'i.
Chi em nao la`m nha` co*i no*'i thi` se bi pha.t to.
Chi em nao hay cho thi se duoc nha^.n (tie^`n).
Chi em nao so^' la^.n dda^.n thi se len tie^n.
Chi em nao hoi dd... dd... (chi. em tu* die^`n va`o nhe') thi` 5 con
De^ se~ khoi.
Chi em nao hay an to?i thi se khong bi ho^i mo^`m.
Chi em nao ra^u xo^`m... (chet cha, ba^.y qua', stuck roi!)
Noi chung la`: All the best for the New De^ year!!!

Than ai va tinh thuong men thuong,
The Anh

Đúng đấy, em Hương có rảnh thì post hộ bọn chị bài thơ của cái QChi với. Bọn em với Thảo Nùn nhà chị thi xong chưa ấy nhỉ? Thanx em nhiều nhiều. Cin lớp chị là Tường Vân. Muốn xem anh Thế Anh thì vào yahoo groups lớp chị ấy, hoặc là bảo Thảo Nùn nó bới ảnh ở nhà lên cho xem:mrgreen: À mà em ơi, nó sắp về rồi, có cần để chị dắt đến cho, nó là ưu tiên các em gái lắm đấy :D( hehhe phải đòi Thế Anh tiền quảng cáo mới được)

ôi, post cả đống đấy ạ? hihi, Bọn em cũng đang làm 1 quyển như thế nên mượn của bọn chị học tập.
( type type type, thơ thơ thơ)

à, ở nhà thi xong rồi chị Linh ạ. Hihi, em méch chị là cái Thảo là dạo này hâm hâm lắm, tự dưng sáng nay giờ thầy Hùng, nó kiễm được 1 bông hoa cài vào tai như ..Xúy Vân

Nguyễn Thanh Hương đã viết:
ôi, post cả đống đấy ạ? hihi, Bọn em cũng đang làm 1 quyển như thế nên mượn của bọn chị học tập.
( type type type, thơ thơ thơ)
Em ơi không post được hết thì post bài nào mà em thích nhất trong đấy ý...
Thế em lại đầu trò cho tập san lớp em đấy à? Báo trước là vất vả lắm đấy nhá. ;)

Lê Diệu Linh đã viết:
Muốn xem anh Thế Anh thì vào yahoo groups lớp chị ấy, hoặc là bảo Thảo Nùn nó bới ảnh ở nhà lên cho xem À mà em ơi, nó sắp về rồi, có cần để chị dắt đến cho, nó là ưu tiên các em gái lắm đấy ( hehhe phải đòi Thế Anh tiền quảng cáo mới được)
Hic, chưa thấy có vợ nào tận tụy với chồng bằng Linh ngố. Thế Anh mà biết Linh chăm lo cho thế này thì yêu vợ phải biết. :mrgreen:

à, ở nhà thi xong rồi chị Linh ạ. Hihi, em méch chị là cái Thảo là dạo này hâm hâm lắm, tự dưng sáng nay giờ thầy Hùng, nó kiễm được 1 bông hoa cài vào tai như ..Xúy Vân
Ôi, cái karma của chị nó truyền sang em đây mà... ;)

phù phù, cuối cùng em cũng type xong bài thơ này: nhưng hì hì, tại em ngại quá nên viết offline, ko dấu. Sorry các chị nhé. Còn hehe, yearbook lớp em xong rồi, chắc khoảng 110 trang :) haha, đô hơn của các chị :-D
CHUYEN KE LOP 10 ANH

Da bao gio ban nghe
Lop 10 Anh quy quai
Ba ba nang con gai
VOi 2 chang thu sinh

Hat hay lai hoc gioi
La Thu Thuy de thuong
Ca sy cua ca truong
Ai ai deu biet tieng

CHoi bong ro thien nghe
Dich thi la Phuong Mai
Toc duoi ngua venh dai
Me tit phim Han Quoc

Thuy Linh thi it noi
Luc nao cung tram ngam
Luon co ve uyen tham
Co le hien nhat lop

Nguoi danh da so 1
Phai noi den Phuong Anh
Luon tay gat giai nhanh
Khien lop minh khoai chi

Xinh nhat la Phuong Thao
Hoa khoi cua lop ma
Tinh von rat that tha
Lai hien lanh it noi

Bui Huong hoc that gioi
Choi the thao cung tai
Tinh tinh rat thang than
Duoc moi nguoi men yeu

Hong Anh von can thi
Lai triet ly ca ngay
Chuyen DOng Tay Nam Bac
Giong giao su lam thay

Con cay van cua lop
Do ban biet la ai?
Huyen My that da tai
Hoa, Anh, van deu gioi

Nguoi co tai xoay but
Chinh la ban Hien Trang
Hoc hanh da gioi giang
Cung sanh nghe co bac

Dieu Linh thich lam tho
Ngan ngo hon thi sy
Va cung la ca sy
Voi giong hat du duong

Phai ke den Pham Huong
Bi thu cua ca lop
Tich cuc cong tac Doan
Lam viec gi cung dam

Moi khi bi len bang
Mat mui lai tai xanh
Me Juve het minh
Con ai ngoai Phuong Hanh

Be nhat lop Hong Hanh
Sinh 84 co ma
Cai mom luon lien thoang
Chuyen lua loc nguoi ta

Ngo nhat la Thuy Chi
Rat hay bi bat nat
DA the con ca tin
Bi lua bao nhieu cu'

Hay mit uot nhat lop
Chac han la PHuong Hoa
Hoc mon van da kha
Ma hoc Anh cung tai

Nguoi be mom nhat lop
Con ai ngoai My Van
Tuy tam ngam tam ngam
Nhung be ngoai toi nhe

QUynh Mai it ho het
Luc nao cung cuoi duyen
Choi tu thi dieu nghe
Hoc gioi nua moi tai

Nguoi cham chi nhat lop
Co le la Phuong Minh
Bai luon thuoc lau lau
Nhan diem 10 tuoi roi

Thien tai Tin cua lop
Chinh la Van Diem ma
Bat cu bai nao kho
Chi can Diem la xong

Teu tao nhat Bao Chau
Luc nao cung cuoi noi
Neu ke chuyen tieu lam
Chac chang bao gio het

Hoc mon nao cung gioi
Luon giup do ban be
Cac ban doan ra ko?
Chinh la Minh Phuong day

Hai Lan cung rat xinh
Trong co ve diu dang
Nhung nao ai biet duoc? DAnh da kem thua ai?

Le Hang giong con trai
Luc nao cung pha phach
Gap ai deu chong nanh
Co danh nhau ko nao?

Nang cong chua cua lop
La Tuong Van dang yeu
Von kheo tay hay lam
Lai con duyen nhat nua

Mai Hoa thi hien lanh
Hang Xom cua Ngoc Anh
Trong cap luon co tu
De ra choi " san sang"

Nguoi gay gay cao cao
Hoc van thuoc loai kha
Khong thich xem bong da
La Le Huong nha ta

Mo mieng la Ronan
Roi lai Asernal
Day la y nhi?
A, Bich Van man man

Thu Trang hoc rat cu'
Luon cham ngoan guong mau
Duoc ca lop gan xa
Ai ai deu quy men

La to truong to 2
Hoang Yen that lam tai
Lai con xinh xan nua
Giong Alex, Yen oi!

Nay them 1 ca sy
Dich thi la Van Uyen
Hat hay lai hay hat
Cuoi noi ro huyen thuyen

Voi 2 bim toc dai
Ko the lan dau duoc
Van Huong luon mom to
Trong cac cuoc tu tan

I chet, suyt quen nua
Chang The Anh lop minh
Hoc hanh den la tanh
Ma hoi tinh vi day

Con 1 nhan vat cuoi
Do la Li Chi Hien
Tuy lam li it noi
Hoc tieng Viet nhanh ghe

10Anh1 de thuong
Chuyen den day xin het
Lop truong hay ti toet
Quynh Chi xin dung loi

Enjoy!

wow... lâu rồi mới đọc lại... Hay quá Chi tồ ui :-x

Đỗ Huyền My đã viết:
Ôi, cái karma của chị nó truyền sang em đây mà... ;)

My lu điêu vừa thôi nhé, ít ra tao cũng không có trò cài hoa ...hic, em Hương làm chị lo quá...dạo này nó còn làm thơ nữa thì phải em nhỉ:rolleyes:

Yes, mà thơ nó.. hí hí... ko cười ko được. Chị Linh yên tâm, chắc Thảo đang xả hơi 1 chút í mà hihi. À, anh Chí HIện lớp các chị lưu lạc nơi phương nào rồi? Chán thế, lớp em chẳng có mống "nước ngoài" gì cả cho nó lạ ! Chỉ có mỗi 1 bạn American Beauty thì chạy sang Sing rồi. Hihi, nhưng lóp em vẫn còn 2 koo và 29 hĩm hihi

trời vừa type dài ngoằng xong thi bị mất hic hic. Thôi nói ngắn gọn lại vậy. Nhớ hồi xưa làm yearbook quá đi, tớ phải type bao nhiêu là thứ hic hic, nhưng vất vả nhất chắc ở khâu in màu mà Vân phải đi lam y. Mà tao hiền thế này mà bảo tao hay lừa đảo, oan quá đi, sang bên này moi ng cũng kêu tao đanh đá hic hic, mà hồi xưa đi học tao bị bắt nạt hoài à, ai bảo bé nhất nên khổ thế.
2 Yến A400 , chả biết về vn mày còn dùng nữa ko, giờ cũng cũ rồi mà tao mới đổi 6100 rùi he he. Ban Yến lo sắm cùng bộ rồi chúg mình đi đú bộ nha. Mà mày lần này có đi cùng bf về vn ko hả? hôm nào send ảnh intro cho tao cái nhể ko thi unfair quá. Dù gì cũng đừg quên bạn bè nhanh thế chứ.
2 em Hương đáng yêu nào đó: Nếu có thể em làm ơn up dùm chị hihi 1 mẩu text nào đó trong qu yearbook lớp chị nha em, cứ cái nao em thấy buòn cười đều ok hết. (chắc thể nào cũng có bài của chị hihi). Mà em ơi em học lớp cái Ngọc béo à?
Noel vừa rồi cả nhà có vui ko thế? Hic tớ phải đón con T và anh D ma mệt cả ng nè, chả hiểu nó có định cảm tạ ko nữa. Mà T ơi ko cần giữ bí mật nữa he he, cứ nói ra cho chúng nó thèm, đàng nào lần sau có đứa nào qua là tao cũng trốn mà hihi
Happy New Year to all!

em Hạnh quắt lâu lắm mới thấy xuất hiện, dạo này sao rồi mày? hôm nay tao vừa đi ăn + chơi với Phương Mai, sếp Hương + My lu về. gọi điện cho bố Chi + Phanh thì 2 chúng nó đang bị ốm, Lê Trang đi chơi tít mắt với người yêu, thế đấy, hôm sau đang tính cả lũ đi thăm cô Hoan đây, em Hạnh bay về đây chơi đê, tao cho không mày luôn cái A400 già đời của tao để được mua máy mới :D
con HTrang láo lắm, không thèm email hỏi thăm báo cáo tao gì hết, mày bảo nó là tao giận rồi :D ảnh thích xem thì lên website của tao ý, thiếu gì ảnh, ngắm xong đừng ghen tức nhé :D hehehhehe

sorry , chao A1, co ban nao biet dia chi hay e-mail cua Do Thuy Linh ko ? Cho to xin duoc ko ? thanks

Hoa nở à, email hỏi My lu lớp tao xem, hình như nó biết đó

Thiều Hòang Yến đã viết:
Hoa nở à, email hỏi My lu lớp tao xem, hình như nó biết đó

Thanks ba yen ham , khoe chu, dao nay luon ra luon vao day nhieu qua nhi ? Ma board nay van " he?o " nguoi qua! hic,

"Nguoi danh da so 1
Phai noi den Phuong Anh
Luon tay gat giai nhanh
Khien lop minh khoai chi"

hic hic oan uong qua, nghi di nghi lai hoi day tao dau co' danh da' bang may dua lop minh, hic hic :((

Back
Bên trên