A1 09-12 - where the passion grows

Tôi chỉ tự sửa được quả tuột xích thông thường thôi :-j
Ngưỡng mộ quá, ước j` mình được như anh ấy 8-> =))

từ nay có gì nhờ thg Mông bơm + sửa xe miễn phí vậy ;))

Tôi chỉ tự sửa được quả tuột xích thông thường thôi :-j
Ngưỡng mộ quá, ước j` mình được như anh ấy 8-> =))

Chú cứ mơ đi. Anh ấy chuyên nghiệp đào tạo đàng hoàng lúc nào cũng có đồ nghề để giúp đỡ các bạn nữ. Tôi nghi dễ thằng này phá xe các bạn nữ để biểu diễn =)).

Chú cứ mơ đi. Anh ấy chuyên nghiệp đào tạo đàng hoàng lúc nào cũng có đồ nghề để giúp đỡ các bạn nữ. Tôi nghi dễ thằng này phá xe các bạn nữ để biểu diễn =)).

nghi ngờ bạn ý thế =))

hnay ku Sơn Mông còn xộc thẳng vào Hờ 2 trêu gái mà =)) :)) mặc dù trong lớp rất là đông nhưng bạn ý hok ngại ngần j cả ;))

Thôi dù sao anh ấy cũng rất chuyên nghiệp liêu anh có mở lớp đào tạo ko để sau này em còn đi cưa gái =))

ôi bạn Sơn vãi thật... 8->
mà bạn nhớ cho 2 thằng Giang & Quốc 2 cái "sẹo" cho nó manly nhá =))
2 cậu kia đâu, vào gây sự với chú Mót đi nào >:)

Trong đó có ảnh của chú đó :)). Thằng này tác nghiệp hơi bị tốt ảnh chất lượng chuyên nghiệp mỗi tội chưa có đồ đạc ;))

:-ss Bọn mày dã man thế, còn chụp ảnh nữa, may mà không trúng cái mặt béo ú =)) :">

Thực ra cái săm đấy thủng 4 - 5 chỗ cơ, nát quá rồi (1 năm chưa thay mà :">) nên thôi mình quyết định mua cái săm mới rồi :">

Mình non tay nghề mà :"> Có gì phải lên Thái Hà mua cái săm mới, cộng với vài thứ đồ nghề nữa để nếu săm mà nát quá thì thay hẳn cái mới luôn cho nó nhanh :D

Thế tớ cố vấn bạn ra đầu dường săn đứa nào hỏng xe mà sửa kiếm thu nhập :D, Nói đùa chứ con trai như mình bây giơ chỉ có ăn chơi học chứ ai biết tác nghiệp như anh đâu ;))

Cái vụ thay săm tôi nhìn thấy nhiều lần rồi ( xe lởm mà =)) ) nên cũng biết, nhưng mới chỉ thử đúng một lần ( lúc bác sửa xe đang đi có việc mình ngồi nghịch =)) )

Cái vụ thay săm tôi nhìn thấy nhiều lần rồi ( xe lởm mà =)) ) nên cũng biết, nhưng mới chỉ thử đúng một lần ( lúc bác sửa xe đang đi có việc mình ngồi nghịch =)) )

Cẩn thận đấy :-ss Mấy bác ấy làm trông đơn giản thế thôi nhưng thực ra khó lắm :-s Mình vá cái săm cũng đã đẻ ra nhiều chuyện rồi mà :"> Đây là lần thứ 2, săm nát quá phải thay :"> Còn lần 1 thì vá một cái là đi luôn được :)>-

Thế nên mình mới thấy cần mua hẳn cái săm, vài dụng cụ này nọ để tháo bánh xe ra, và 1 buổi chit chat với bác bán dụng cụ để bác ấy vui vẻ hướng dẫn cho :))

P.S. Hiện tượng đáng ghi nhớ: post #888 của mình \:d/ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tất nhiên là thế mà. Năm lớp 7 cái xe của tôi hỏng lên hỏng xuống. Một lần đi về hỏng hẳn săm, trước khi mang ra ngoài, thử một tý tính tò mò =)) Kết quả vá được một nhưng còn nhiều nhiều chưa vá =))

Tất nhiên là thế mà. Năm lớp 7 cái xe của tôi hỏng lên hỏng xuống. Một lần đi về hỏng hẳn săm, trước khi mang ra ngoài, thử một tý tính tò mò =)) Kết quả vá được một nhưng còn nhiều nhiều chưa vá =))

;;) Uầy thấy chưa mình đâu phải người duy nhất :-" Thế mà các bạn cứ chụp ảnh tạo "scandal" là sao nhể? :p

Back
Bên trên