A1 09-12 - where the passion grows

;;) Uầy thấy chưa mình đâu phải người duy nhất :-" Thế mà các bạn cứ chụp ảnh tạo "scandal" là sao nhể? :p

Scandal vì điều này tôi làm ở nhà, còn bạn là ngay trường. Tôi mà sai sot thì hok sao, bạn mà err thì ... nó khác :|

Nhưng nói chung là bạn là fix pro nhất khối =))

Cho mình kiếu ^:)^ Nhưng nếu drop được cái chứ m*** mà thay thành thằng Sơn sửa xe bơm và thì chấp nhận luôn =))

Pro nhất trường phải là mấy bác bảo vệ :)) Mấy bác ấy hôm nay giúp mình nhiều thật :D

hix hnay tớ cũng phải tự sửa xích, bẩn hết tay :-< nhưng mà trình độ chỉ dừng ở mức đấy thôi, còn phải học hỏi bạn Sơn nhiều :)

hix hnay tớ cũng phải tự sửa xích, bẩn hết tay :-< nhưng mà trình độ chỉ dừng ở mức đấy thôi, còn phải học hỏi bạn Sơn nhiều :)

:"> Mình có gì mà học hỏi :"> Tuột xích đúng là ngại nhất cái dầu tra xích, nhất là khi mình đang định mua bánh mì =))

ờ, rửa = nước rửa bát mới hết :-< bao h dạy tớ vá săm đi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi tiếng Anh, tớ học Pháp chứ hok học Anh mấy nên hiểu được chỗ này cũng phải mất mấy tuần =))

ôi...có hẳn web để dạy cơ đấy :) khéo tớ mua đồ nghề học thật í, xe cứ hỏng mang ra hàng sửa là bị bác chửi tại vì khó sửa :|

Lên trang web dịch cũng được mà :-j Nhưng thôi cứ đọc cho nó nâng cao trình độ Tiếng Anh :))

haiz lớp mình ít bạn vào đây nhỉ :(
chắc các bạn bận rộn học hành :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra thì cũg có bạn theo dõi topic đây nhưg mà topic toàn spam về cái bơm nên cũg chẳg có gì để nói xD

Mình thấy chiều nay các bạn debate rất hay xD

ừ công nhận \:D/ qả I...Am...Saying của bạn Khanh qá truẩn :X

:-ss Mình thì trình còi mà thấy các bạn debate như thế chắc không theo kịp lớp quá :">
Lớp trưởng có tinh thần debate ghê ;))

Back
Bên trên