A1 09-12 - where the passion grows

sao phải soạn văn nhờ :-j ko có thông tin chính thức thì ko cần phải làm gì hết :-"

Đi học chán chán.
Mỗi lần hết giờ là tự an ủi "Ngày mai sẽ đỡ chán hơn..." mà chưa thấy class spirit ở đâu...Hi vọng thứ 2 sau màn tự sướng ngu xuẩn lớp mình sẽ thoải mái hơn một chút :D

À hôm nay tớ đang lập cập giơ tay chuẩn bị "Thưa cô, cô đổi chỗ cho em về cố hương để xây dựng tình tổ trưởng - tổ viên thân ái keo sơn" thì cô lại nhìn nhận thành vấn đề thiếu bàn (?). Giá mà mình không vào lớp muộn thì sẽ được ngồi cạnh bạn gì xinh xinh đã làm my <3 somersault at 1st sight, hic.

tớ thấy cậu vẫn buôn chuyện với cái hội Ams 2 đấy thôi , buồn chán gì nhỉ :-?

tớ còn thảm hơn này, chém giớ đc mỗi với 2 thằng bựa nhân ( đ biệt cháu Giang rất bịnh hoạn :-ss) ngồi cạnh với cả bạn Sơn nippon :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
dìm thằng Mót đê mài ơi =)) chỉ sợ chú Mót cáu "ben" hết ae thì ... :-ss

nhờ thg Quân vào ôm bom đi, chứ mỗi nik lập lại phải xét duyệt lâu lắm :-"

Quân kute ko thik ôm bom liều chết cắn Mót đâu =))
@Quân: mai mang bài đi nha chú, ngồi chán gần chết cả mấy tiết =.=

À à lập kế hoạch dìm mình chứ gì >:) Thôi bọn mày xong rồi >:) Ông xử lí sạch >:) Đánh một trận sạch không kình ngạc, đánh hai trận tan tác chim muông =))

chừa tau ra nhá mài :-ss, chém cháu Giang với cháu Quân kute thôi;))

đấy, thích thì chém đi, ông tưởng Mót mà thích chém Mem là chém được á? >:)
mấy thằng kia có bỏ chữ kute sau tên tao đi ko thì bảo, tao lại cho cả lũ vào hợp tác xã Toàn Lợi mà chém gió với nhau bây h :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy, thích thì chém đi, ông tưởng Mót mà thích chém Mem là chém được á? >:)
mấy thằng kia có bỏ chữ kute sau tên tao đi ko thì bảo, tao lại cho cả lũ vào hợp tác xã Toàn Lợi mà chém gió với nhau bây h :-w

Bạn Quân kute thế còn gì ;)) Cứ chê nickname ;)) "Silly Cutie" còn gì ;)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
có biết "Silly Cutie" là gì ko mà đòi nói? :|
cái famous man có phải học thuộc ko hay cầm giấy nhỉ? :-/

có biết "Silly Cutie" là gì ko mà đòi nói? :|
cái famous man có phải học thuộc ko hay cầm giấy nhỉ? :-/

Thôi rồi không gọi ông là Quân kute nữa, gọi hẳn là Quân cu te cho nó hợp tiếng Việt nhỉ ;))
Cái famous person hình như là tuần sau mà :-/ Mai cô Thủy nào đấy dạy chứ đâu phải cô Hằng :p

thế mai ko phải chuẩn bị gì ah? :-j
"Silly Cutie" ko phải tôi, mà là một người khác...

Back
Bên trên