A1 09-12 - where the passion grows

Chào các em :">"

Chị chỉ muốn hỏi một câu là có em nào biết thi A*Star đi SCGS là vào bao giờ không :p

*Mong là trong số junior tương lai của mình sẽ có A1 XD" *

*cảm thấy tội lỗi vì mong muốn một điều như thế* lol

Dạ thi vào ngày 16 - pv 17/09, trùng với đợt phỏng vấn của AEG cho ASSIST ( :( ).

*cảm thấy tội lỗi vì mong muốn một điều như thế* lol

Chị nghĩ không nên đi Sing ạ?

@Thạch Thảo: 16-17 ah :-S Hình như càng lúc thi càng muộn.

Về có nên đi Sing không còn tùy perspective. Chị thì cũng không hối hận khi sang đây :p

Thấy tội lỗi vì nếu có đứa đi thì mới đầu năm lớp đã mất thành viên (như A1 năm ngoái *lol* )

Mà so với ASSIST theo humble opinion của chị thì đối với con gái không nên ^__^ Dù vào trường tốt thật nhưng rủi ro lớn quá, mà nếu muốn sang Mỹ thì thà em học ở VN 3 năm rồi sang còn hơn đi luôn.

Chỉnh sửa lần cuối:
cho tớ hỏi cái là hôm trc cô Văn bảo học sách cơ bản hay nâng cao vậy?:-?

và soạn những bài chi?
hình như sách nâng cao, soạn 2 bài tiếp thì phải :-@
mà chuyện soạn bài thì ko lo (vẫn còn chép kịp ;))), lo cô kiểm tra miệng ko thôi :-ss
chơi đi em:D
em solve thành thạo 3x3 thì các cube lớn hơn em chơi thoải mái:))
em mà học chơi trò này chắc phải có người dạy =;, với cả hình như học trò này phải biết nhiều kĩ năng lắm, mà óc em lại hơi bé với cả thời gian em cũng hơi thiếu... (_ _")

hợ hợ, sáng nay ra Vạn Bảo chả gặp mống nào <dù chiều qua dc 2 cậu Vũ vs Hoàng Dương rủ đi>, nản quá về nhà thì nhận qả tin nhắn trên HAO quá oải - hủy đá bóng hôm nay... :-< chỉ tại cái tội tối qa lười ko onl nó thế ~x(

Đỗ Hoàng Dương <tên đầy đủ của cậu này là t ko rõ nhá, có đúng ko ta :-??>
Nguyễn Hoàng Giang
Đặng Hồng Quân
Hà Anh Vũ
đấy, tất cả A1 chắc chỉ có thế này, CE cũng post lên 2pic này luôn cũng dc, mà ko thì sang 2pic CE post, sau này gộp chung sau ;) còn các cậu A2 nữa, chưa bik thế nào :-??

A2 trừ bạn Giáp ( mình k biết tên ) thì toàn bộ con trai đá bóng hết
CE thứ 2 mình hỏi lại đã

cậu Giáp học Ngô Sĩ Liên <nếu trí nhớ mình ko lầm ;))> tên là Đỗ Hoàng Giáp thì phải :-?? chỉ chắc chắn là Hoàng Giáp thôi, Đỗ hay ko thì ko bik =)) hồi đi học tuyển HSG nge tên cậu này bị réo mà mình sợ vãi <tưởng gọi mình =))>

Soạn sách Nâng cao? Nâng cao? A1 học nâng cao môn Văn? @-) Mình phải đi bệnh viện đây @-)

cuối cùng là học sách nào, đùa, đang cáu mà lại còn sợ ko biết soạn sách nào ~x(

Khổ quá cô thì nói mâp mờ còn cán bộ lớp thì có lên HAO quái đâu :-< Thôi cứ soạn bài Khái quát văn học dân gian VN cho nó lành 0:) Có gì tính sau :-j

Có bận nào làm Hóa chưa:(
Cái phần NaHSo4 i':(...to chả biết làm thế nào để ra chất đêys:(

đừng hỏi trên này ấy ạh :)) toàn người như t onl thì ngu lý hóa lắm :"> =))

Back
Bên trên