A1 09-12 - where the passion grows

CMSN bạn Ly nhóa ạh, dù chưa bik mặt mũi bạn như nào :"> ;)) đề nghị mọi ng ko soạn bài nhá >:)

Tao cũng soạn bài rồi \:d/ Bây giờ còn cái famous person là đang lo :-<

Hot Boy nao` da^y...:-o...:*

Hot boy à ???? :-? HTT thì hot thiệt ồi. >:) Cơ mà em Ly này tên nghe quen quen. :-?? À, nhớ ra rồi, em này có phải là chị họ gì của thằng Tùng, hôm trc có mặt trong quả confe vấn tội hài hước đó đúng ko ???? =)) Anh tưởng em học Lý 2. :)) Btw, CMSN em. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hot boy à ???? :-? HTT thì hot thiệt ồi. >:) Cơ mà em Ly này tên nghe quen quen. :-?? À, nhớ ra rồi, em này có phải là chị họ gì của thằng Tùng, hôm trc có mặt trong quả confe vấn tội hài hước đó đúng ko ???? =)) Anh tưởng em học Lý 2. :)) Btw, CMSN em. :D

That ra e la ban no:D...em hoc 10A1:D

bạn Hương Ly là bạn nào nhở :-/ t sr, ra ngoài đường là hơi bị shy so vs trên HAO nên cũng còn chưa rõ nhiều bạn lắm :">

bạn Hương Ly là bạn nào nhở :-/ t sr, ra ngoài đường là hơi bị shy so vs trên HAO nên cũng còn chưa rõ nhiều bạn lắm :">

Nếu bạn Giang ngồi góc dưới bên trái thì bạn Thảo Hương góc dưới bên phải, cạnh Hương là bạn Ly, thẳng bàn giáo viên. Bạn Hương Ly là bạn để bang giống bang Emily The Stranger.

p/s: cô Văn dạy thay lớp mình buổi đầu tiên .

ê thế famous person viết tay hay in ra hả các bạn. còn ảnh thì in ra 1 cái riêng hay là dán vào vở, xong lúc present thì cầm giơ lên à. hay là như nào. mong các bạn trả lời mình chứ đừng để câu hỏi của mình tuột vào hư vô :(

tớ nghĩ là thế nào cũng được, miễn sao present được là được thôi mà :D

Lý mai có gì hả mọi người? ;))

bài 3 chưa học xong mà phải làm hết SBT và sgk thì rõ oải 8-}

chào các bạn A1,
Hôm nay các bạn học Văn cô Oanh thấy thế nào :x

cô Oanh cũng xinh mà :"> cô chủ nhiệm lớp tớ. Hôm nay lớp tớ 3t văn thì 2t cô ngồi kể chuyện 8->

hehe...chào mọi ng` :D chờ duyệt lâu qá h mới xí xớn lên với các bạn được =))

cô Oanh cũng xinh mà :"> cô chủ nhiệm lớp tớ. Hôm nay lớp tớ 3t văn thì 2t cô ngồi kể chuyện 8->

Hình như ko fải cô Oanh của lớp Văn đâu :-j, cô Oanh dạy A1 với CE bọn tớ hình như năm nay mới dạy khóa đầu :-j

Back
Bên trên