A1 09-12 - where the passion grows

mới viết cái outline về thomas edison thôi, ảnh cũng chưa kịp in :( tí lại còn phải ra chép lí nữa, khổ rầu :-<

----------

đã xong cái bài narrative rồi, viết cách dòng mà được có 3 trang. quả này die mất :((

Trông Quân giống 1 bạn lớp Pháp cực:D*-:) ~o) :-??

Chuyên môn của Long Híp là cắm cọc ở căng tin la liếm gái;))Bạn nào muốn tìm anh ý thì cứ ra căng tin;))

Hôm trước sau giờ TD thấy anh ý cắm cọc ở đấy rồi chỉ cho mấy đứa bạn ( G lẫn 1 số B ) một cái đồ chơi rất là ... [-x

Thì bác Long Híp vẫn vào spam đấy thôi :))

Đâu nhiều bằng ở bên topic lớp Pháp ;)) Chưa kể riêng các bác đã spam trâu hơn bọn em rồi :p Gì thì gì chứ hồi tăng posts nhanh nhất là hồi 3 thằng tôi, Long Chèo với Nguyễn Tùng chém gió với nhau, còn sau đấy thì tốc độ ngày càng giảm còn gì :p

công nhận 2pic A1 dạo này nhạt thật=((

chả bù với Pháp , CE với lại A2:-<

Ôi trời A1 sao yếu xìu thế này? Thiệt là không chấp nhận được - spam đi chứ [-( Bọn mày đi đâu bỏ cái topic lại cho một mình tao thế này à? :-<

Thôi không sao ít nhất thỉnh thoảng vẫn vào đây hỏi bài :D Cái page 1 mình còn để TKB nữa cho bạn nào muốn xem :D

Đây là topic được mod hỗ trợ mà, không bao giờ rớt xuống trang 2 đâu, anh có cách của riêng mình rồi >:)

ôi bạn Lê Sơn thật thông minh sáng suốt :)) mà tớ nói rồi, đi vận động đi cứ để thế này là thối nát hết đấy =|

Bù đắp là mấy phát tick đấy còn j` :))
Có hỏi thì được mấy đứa đâu :))

Các bác này đá ngày Quốc khánh à :))
Lớp tớ đá Khai giảng cơ =))
Hôm nào thử rủ đi đá cùng Pháp đi ;;) ;))

^:)^ Cho em xin nhìn người thì to xác ục ịch, di chuyển thì chậm, hôm trước chạy 4 vòng mình về cuối còn gì :"> Chả chơi được đâu, tôi mà vào đội các ông thua hết =))

Back
Bên trên