A1 09-12 - where the passion grows

wikiphêdia cho thấy Bác đã từng mang tên Thái Quốc khi Bác làm việc trên mặt trăng, nơi mà đối với chúng ta, cái bàn giáo viên lớp 10anh1 là vật chuyển động >:)

Bác lên bàn thờ rồi =)) cái bàn thờ nó đứng im phết đấy :)) mỗi tội trên mặt trăng mà nhìn bàn thờ Bác, chắc thấy di ảnh bác đang chuyển động :))

coi chừng bị ăn chém :-ss

có gì các cháu cứ nói về Thái QUốc the great thôi, đừng lôi danh nhân ra làm trò đùa:-"

Chỉnh sửa lần cuối:
ai dám động chạm j đâu, mình là mình yêu bác hồ nhất thật đấy 8->

đang bảo cháu Giang mà, cháu Quân xí xớn vãi>:p
lol, "bác" vừa bảo "các cháu" xong, giờ đã to còi chối được rồi :-w
("bác Thái Quốc" thì chỉ "b" thường thôi, ko "B" hoa được :-")
p/s: mai thằng nào đổi chỗ cho tui được ko, tui ngồi bàn cuối, áo dính tường bẩn quá! :(

chú Quân :-w ai cho tự tiện đổi chỗ :-w ngồi yên chỗ đấy đi, hay lại tơ tưởng bạn nữ nào òi ;;) =)) =))
@Quốc: tui nà tui iu nước nắm đấy nhóa, chú đừng cóa mà khinh [-x

lớp có bạn gái nào xinh xinh tiềm năng hotgirl ko em ;;)
để chị đăng kí làm bầu sô cho em ý đi thi avatar NHAT :"> năm nay chỉ trông cậy vào mỗi 0912 vs 0710 :-<

Chị ơi thế con trai k đc thi avatar ạh xD :">

cụ thể bên kia bạn đầu hói cua là bạn Hoàng, 2 cậu nữa là Anh Vũ với lại Hoàng Dương thì ko biết mặt nên ko PBiệt đc, còn bạn Nhật Linh dáng mảnh khảnh ngồi bàn đầu thì chắc khỏi cần nói ;))

hở mình mảnh khảnh và "khỏi cần nói" là thế nào xD
còn 2 bạn Hà Vũ vs Hoàg Dươg, bạn cao hơn là Vũ, bạn thấp hơn là Dương xD hot boys cả đấy xD

@ anh Nhân : vâng em là *em * chị Ân đây ạ xD anh cũng quen chị Ân ạ ?
Ủa chứ ko phải "em" à, chị họ chăng ??? :)) Uh, Puk là thành viên của đội bóng ECU ( liên quân A1, A2 với CE 08-11) nên anh phải biết Ân là ai chứ ;))

@Sơn : đồg íh là lớp mình còn shy quá =( toàn tách nhóm làm mình rất là bơ vơ hix hix

Ủa chứ ko phải "em" à, chị họ chăng ??? :)) Uh, Puk là thành viên của đội bóng ECU ( liên quân A1, A2 với CE 08-11) nên anh phải biết Ân là ai chứ ;))

Lớp đầu năm nó thế. rồi dần dần làm các hoạt động cùng nhau nó sẽ khác các em ạ. :D

@Giang : mai sáng học Tin à, học ở đâu, có j` anh xuống tìm chú, truyền lại cho chú ít kinh nghiệm vụ liên quân ( nếu chú cần. :)) ) Ko thì chú lên lớp anh cũng đc, phòng 202.

Chỉnh sửa lần cuối:
[ à sáng nay thấy em nào giống em sơn đến trường xong bị bảo vệ giữ lại :-s]

Em đến sớm quá =)) Bị giữ lại không cho vào =)) Sau một hồi "nhà cháu xa trường lắm" thì toi 1000đ tiền gửi xe /:) Keo khó tả :))

ông Sơn mất 2h mới xong cái ava đấy ah? :-o 1h55' để phác họa trong đầu hay là xài paint đấy? :))

2h là dùng Inkscape chứ dùng Paint còn lâu mới được như thế ;)) Riêng phần gradient mà dùng Paint thì đến tết năm nào mới xong? =))

Mà bạn Quân thì cao to đẹp zai rõ rồi còn gì ;))

Lớp đầu năm nó thế. rồi dần dần làm các hoạt động cùng nhau nó sẽ khác các em ạ. :D

@Giang : mai sáng học Tin à, học ở đâu, có j` anh xuống tìm chú, truyền lại cho chú ít kinh nghiệm vụ liên quân ( nếu chú cần. :)) ) Ko thì chú lên lớp anh cũng đc, phòng 202.

=) Em họ thôi ạ, nhưng mà nó quảng cáo em họ kiểu gì mà kinh thế ?? Em tưởng nó đến ám toàn tình tứ vs ngtình thôi chứ :"D

2h là dùng Inkscape chứ dùng Paint còn lâu mới được như thế ;)) Riêng phần gradient mà dùng Paint thì đến tết năm nào mới xong? =))
thế thì tui khuyên ông học pts :-j gì chứ cái ava kiểu này tui mà dùng pts thì mất chưa đến 5' :-"

Chị ơi thế con trai k đc thi avatar ạh xD :">

hở mình mảnh khảnh và "khỏi cần nói" là thế nào xD
còn 2 bạn Hà Vũ vs Hoàg Dươg, bạn cao hơn là Vũ, bạn thấp hơn là Dương xD hot boys cả đấy xD

uầy em Linh có ý định đi thi à ;;)
chuẩn rồi, đi thi đi em chị làm manager cho :)) avatar trai gái gì thi tất >:)

[ mà thực ra chưa chính thức lắm, mới giang hồ đồn thổi thôi, đợi BTC tung thông báo đã :"> cơ mà chuẩn bị tinh thần trước là vừa:">]

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên